[Funland] Hàng xa xỉ làm cho các cụ choáng váng...

ubisapro

Xe trâu
Thua Lan xào tỏi quê e hết :))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Chuổn ạ. Kiểu giá tham chiếu của chứng khoán hoặc giá nhà bên cạnh xấu hơn nhà mình mà còn bán được chừng này tiền ý ạ...

Victor Ban

Xe buýt
Lan đột biến đấy thây cụ ơi

7vienngocrong

Xe tăng
Gớm e thấy mấy bức tranh Piscaso gì đó có khi cho e e éo thèm treo mà họ mua mấy chục triệu đô. Mình nhìn k ra cái gì mà họ khen nghệ thuật .

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Gớm e thấy mấy bức tranh Piscaso gì đó có khi cho e e éo thèm treo mà họ mua mấy chục triệu đô. Mình nhìn k ra cái gì mà họ khen nghệ thuật .
Khi cụ có 1 tỉ đô, cụ mua bức tranh đó, treo lên ở phòng khách, thì cụ chính là nhà yêu nghệ thuật (cho dù Cụ chả có tí khái niệm gì về nghệ thuật cả) và cụ được vinh danh vì sự giàu có. :)
Mọi thứ đều có cái giá của nó, vấn đề duy nhất là ta có bao nhiêu thôi.

7vienngocrong

Xe tăng
Khi cụ có 1 tỉ đô, cụ mua bức tranh đó, treo lên ở phòng khách, thì cụ chính là nhà yêu nghệ thuật và cụ được vinh danh vì sự giàu có. :)
Mọi thứ đều có cái giá của nó, vấn đề duy nhất là ta có bao nhiêu thôi.
Vấn đề là mắt e nhìn k ra cái hình thù gì thì treo ngắm để hành cái đầu mình tưởng tượng hay sao í. K biết mấy tỉ phú mua vì thích hay chứng tỏ mình có nhiều xèng. E nghĩ giá tranh như đa cấp hay sao í, thổi kinh thật.

Trục

Xe ba gác
Người OF
Vấn đề là mắt e nhìn k ra cái hình thù gì thì treo ngắm để hành cái đầu mình tưởng tượng hay sao í. K biết mấy tỉ phú mua vì thích hay chứng tỏ mình có nhiều xèng. E nghĩ giá tranh như đa cấp hay sao í, thổi kinh thật.
Bẩm Cụ, họ có thể yêu, có thể ghét, có thể biết, có thể không. Nhưng sưu tầm thì là chính xác.
Thứ nhất, đó là tranh của họa sĩ nổi tiếng, là hàng độc và đắt giá, thứ càng để lâu càng có giá. :)
Thứ hai, có nó, thì không cần quảng cáo, thương hiệu của họ tự có người khác quảng cáo, chi phí rất rẻ cho việc này.
Thứ ba, khi bán được giá cao, thì đó là lãi, lãi đơn, lãi kép, tiền nào mua nổi. :))

slaz8

Xe ba gác
Chả là hôm cháu qua xem 1 cây đàn Ghi ta Nhật cũ 1 triệu 500 tại 1 shop xin giấu tên trên đường Thái Hà. Thấy cháu lăn tăn về giá anh chủ shop có cho cháu xem 1 cây ghi ta 700 trẹo... Thực sự là cháu bị sốc giá. Các cụ hãy kể về 1 lần bị sốc giá giống cháu đi ạ cho vui dịp Tết đến khi vật giá leo thang
em từng mua 1 cay đàn Guita cũ 5 củ.CCCM tin hay không thì không quan trong. nhưng em tin tưởng chất lượng dàn và người bán

Trục

Xe ba gác
Người OF
em từng mua 1 cay đàn Guita cũ 5 củ.CCCM tin hay không thì không quan trong. nhưng em tin tưởng chất lượng dàn và người bán
Em tin là có cây còn giá cao hơn.
Các cụ of sành điệu, chơi đồ âm thanh giá ngã ngửa, mỗi sợi dây tín hiệu bé tẹo mà tiền triệu môi mét, thì cây đàn dăm triệu của cụ giá lại rất bình thường.