[Funland] Hàng xóm bựa các cụ xử lý thế nào ?

mrkiemtien

Xe buýt
Bán nhà mua nhà Vinhome chắc không có hiện tượng này
Gọi Anh Em vào nhậu nhiều vào, mà cần quan hệ cả 2 giới đỏ đen. Nó thấy nhiều khắc chờn :D
gặp mấy ông cùn thì cụ phải cùn hơn,
ko cùn hơn đc thì cụ phải thật mềm mỏng (:|
cụ xách xô nước ra trước cửa, cầm con dao đợi thằng hàng xóm về, gặp nó thì cứ lấy con dao ra chém xuống nước, chém xong cầm chén rượu cạn 1 ly rồi đi vào. Đảm bảo với cụ ko ai để xe trước cửa nhà cụ luôn.
cụ nín đuợc vậy e xin vái cụ ạ
Thế này chưa phải là bẩn bựa đâu. Em mà kể lão hàng xóm cạnh nhà em thì các Cụ phải ngán ngay.
Với hàng xóm thì cứ nhịn + hòa đồng cho đỡ nhức đầu. Ra vào chạm mặt mà chuốc thù gây oán làm gì. Cụ cứ 5 lần 7 lượt mời nó sang nhà uống nước uống bia với cụ thì ít ra nó cũng sẽ ko hằn học với cụ nữa.
Đấy là cụ chưa ở cùng hàng xóm xấu tính đấy,gặp thằng bựa cụ chẳng làm gì nó nhưng nó cứ kiếm cớ gây sự đấy,em đã gặp rồi,nhưng em không đánh nhau,và cũng không gọi bạn hay đầu gấu,em cho thằng cực bựa ở nhờ nó làm hàng sắt với inoc,gò hàn,ầm ĩ suốt ngày,khét mù mịt,thèng kia sang bảo đừng làm ảnh hưởng,nó bảo không nhẽ tôi thuê nhà ngồi chơi à,và cứ tiếp tục công việc...
#2 của cụ là chuẩn luôn, mình ko cứng thì nên nhờ ae XH, còn ko thì #3 vì lâu dài ko tốt cho trẻ con trong môi trường như vậy
vote chơi xấu cụ nhé
Hay thật cụ nhỉ, chuẩn bài luôn
Tư vấn quá chuẩn ...!
Đâm đơn lên phường.
Thằng h xóm cháo nó cũng có xèng. Nó là công an đứt xích, 2 bên choảng nhau nó gọi cả 1 lũ xh thâm đến, cháo méo nói j nữa nhưng sau đó cháo bẩu nó : mày có gọi xh đ mãi ko, cháo bẩu nó t ở đây thì mài méo bh yên vs t đâu. Lành làm gáo, vỡ thì vứt phỏng cc
Đệch mịa,axit đổ acquy đó,3,5k lọ.mua về mà vẩy!
Đánh bỏ bu nó đi ,loại này nó học rộng tài cao lý sự nhiều nhưng nó không biết đứng sai và thiếu ý thức . Nhẹ nhàng nó ứ nghe đâu càng hỏng việc ...
kể cũng cay nhưng ae nhà nó đông ,mình thân cô thế cô thì thôi nhịn nó cho lành.đôi co với loại đó lại thiệt thân
bây giờ em cay em xác định chơi bài lỳ các bác ạ
cứ khi nào nó dựng trước cửa nhà e em lại khênh xe ra chỗ khác, ko cần nói với nó, cứ im ỉm mà làm, miễn sao đc việc, chửi nhau thì em chửi
còn định đánh nhau thì e khoá cửa lại

xong em lắp thêm cái https://www.lazada.vn/products/bao-dong-an-ninh-ngoi-nha-dieu-khien-tu-xa-cam-bien-chuyen-dong-chong-trom-cam-bien-dau-bao-dong-khong-day-i253031618-s337691248.html?spm=a2o4n.searchlist.list.10.1cb9273fBVU3gm&search=1 cứ mỗi khi nó đứng trước cửa nhà e để dắt xe là còi báo động rung lên, để e còn biết là nó dắt xe trước cửa nhà em

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cứ khi nào nó dựng trước cửa nhà e em lại khênh xe ra chỗ khác, ko cần nói với nó, cứ im ỉm mà làm, miễn sao đc việc, chửi nhau thì em chửi

xong em lắp thêm cái https://www.lazada.vn/products/bao-dong-an-ninh-ngoi-nha-dieu-khien-tu-xa-cam-bien-chuyen-dong-chong-trom-cam-bien-dau-bao-dong-khong-day-i253031618-s337691248.html?spm=a2o4n.searchlist.list.10.1cb9273fBVU3gm&search=1 cứ mỗi khi nó đứng trước cửa nhà e để dắt xe là còi báo động rung lên, để e còn biết là nó dắt xe trước cửa nhà em
Ừ thôi cụ cứ làm đi, bao h vào viện nhớ thông báo anh em trên làm cái lễ vào thăm cho tình cảm

RedAnt

Xe tải
Cụ làm cái bếp than tổ ong trước cửa

vieteuro

Xe container
Em cũng ủng hộ làm.cái bếp than tổ ong để sát xe nó vào

oishivn

Xe điện
Cụ chủ thớt giống em, hàng xóm nhà em còn để cả bu nuôi gà nữa cơ, hôi kinh khủng, em làm um lên, m..ẹ nó chứ, nhưng mà em cũng ướm rồi, em cân được nên mới manh động, giờ thì không thấy để nữa. Em nghiệm thấy, với những vấn đề dạng này ta nên lôi kéo tập thể vào để xử lý trong hòa bình không nên động tay chân ạ :) cứ phải võ mồm ạ.

MinhTuanNT

Xe hơi

bê xe của nó, nó hô trộm rồi anh em nhà nó thừa cơ đập cụ 1 trận thì cụ lại thiệt

thaison2008

Xe container
Tư vấn dốt vãi
2 thằng trên ông gọi vào làm j, trà đá chém gió ah
2 thằng trên là dạng vô dụng nhất
Gọi thế hàng xóm càng thấy mình kém càng bắt nạt

3 phương án để chọn nhé chủ thớt

- 1 là mình yếu thế thì thôi hoà giải, gặp nó cười nịnh, ừ thì sợ nó tý cho nó sướng, mình íu mình chấp nhận

-2 là ko thích nịnh nó thì chi tiền đi, 20-40 triệu tuỳ quan hệ, rủ 6 thằng về nhà ăn nhậu, tuần 2 lần, làm 2 tuần liền, xăm trổ các kiểu, làm bàn trà uống trước cưả, bảo bọn nó gọi mình như đại ca, nói to vào, a cần j cứ bảo bọn em, a giúp bọn em nhiều thế ko bao h quên ơn, nhân lúc uống rượu và biết thằng hàng xóm ở nhà nó to để nó nghe đc
Nhưng làm đc cái này phải có trình mới làm đc

-3 là bán nhà, té

P/s: cụ chủ topic xem lại cách ăn ở xem, ko khéo lắm thì phải, em đoán thôi nhá
Hàng xóm em toàn đầu gấu mà có ai ghét em đâu
Cụ tư vấn chuẩn, nếu đủ tiềm lực thì té thôi, ko thì phải đập lại bằng nhiều cách! Còn ko thì đành chấp nhận hehe

tazan_90

Xe tăng
Nhà em gần nhà thằng hàm xóm bựa, ngõ rộng tầm 6-7 m mà ông hàng xóm cứ dựng xe máy trước cửa, sát vào cửa nhà em, chắn lối đi khó chịu vãi, nhắc thì nó lý sự đất nhà mày à, em hỏi lại thế đất nhà ông ah thì nó bảo tao thích để đấy.đố mày giám để sang nhà tao..... xong hôm nay a e nhà nó gõ cửa nhà e định ăn thua....
Theo các cụ với loại này phải làm thế nào ạ

toàn bộ cái dãy liền kề nhà em đều bị bọn đối diện nó chơi như vậy các cụ ạ , chứ ko phải riêng mình nhà em đâu
E cũng dang gặp cảnh tương tự đây,mie nó đến trước đất thì coỏng chung mà nơ làm như của nó chán chả muốn ở luôn các cụ ạ.

lsakvn

Xe tăng
Em thích phương án 2, bỏ ra ít tiền di chết mấy con chó cậy gần nhà tưởng là bố đời.
Tư vấn dốt vãi
2 thằng trên ông gọi vào làm j, trà đá chém gió ah
2 thằng trên là dạng vô dụng nhất
Gọi thế hàng xóm càng thấy mình kém càng bắt nạt

3 phương án để chọn nhé chủ thớt

- 1 là mình yếu thế thì thôi hoà giải, gặp nó cười nịnh, ừ thì sợ nó tý cho nó sướng, mình íu mình chấp nhận

-2 là ko thích nịnh nó thì chi tiền đi, 20-40 triệu tuỳ quan hệ, rủ 6 thằng về nhà ăn nhậu, tuần 2 lần, làm 2 tuần liền, xăm trổ các kiểu, làm bàn trà uống trước cưả, bảo bọn nó gọi mình như đại ca, nói to vào, a cần j cứ bảo bọn em, a giúp bọn em nhiều thế ko bao h quên ơn, nhân lúc uống rượu và biết thằng hàng xóm ở nhà nó to để nó nghe đc
Nhưng làm đc cái này phải có trình mới làm đc

-3 là bán nhà, té

P/s: cụ chủ topic xem lại cách ăn ở xem, ko khéo lắm thì phải, em đoán thôi nhá
Hàng xóm em toàn đầu gấu mà có ai ghét em đâu
Em cũng thấy phương án 2 hiệu quả. Trước em có mở một quán cà phê nho nhỏ, mấy chú cũng đến gây sự nói em làm quán mà không thấy ý kiến gì xong bắn tin là có khách vào quán là gây sự và đuổi cho em dẹp tiệm luôn. May có cu em nó gọi mấy anh em nó đến quán em nhậu rồi gọi luôn bọn kia rủ ra nhậu cùng, bọn kia từ chối và yên chuyện luôn

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên
Tổ trưởng dân phố và CSKV là bọn khôn lỏi, lương và phụ cấp thì lĩnh đủ, nhưng có rắc rối là lảng. Cụ cũng mua xe gạch vỡ đổ trước cửa nhà (không lấn sang phía nhà nó). Bà con không chịu được sẽ có ý kiến.

Chỉnh sửa cuối:

daydaynuadaymai

[Tịch thu bằng lái]
Xứ Thiên Đường, không phải, Xứ Thường Điên

Cụ mua 1 bếp than tổ ong, khi nó chưa mang xe ra, cụ nhóm 1 viên để gần chỗ nó để xe. Nó sợ cháy xe, sẽ ko để xe ở đấy nữa.

mrkiemtien

Xe buýt
Cụ mua 1 bếp than tổ ong, khi nó chưa mang xe ra, cụ nhóm 1 viên để gần chỗ nó để xe. Nó sợ cháy xe, sẽ ko để xe ở đấy nữa.
nó đập luôn xong vứt trước cửa cụ ạ, đến đánh nhau nó còn dám thì đập sợ gì

mrkiemtien

Xe buýt
nhiêu cụ hoàn cảnh giống nhau phết nhể :v