Hành trình cưới và spa vợ 2

Teabin

Xe tải
Cụ chắc giờ khôn lắm rồi nhỉ... E nói thật cụ đừng tự ái, ngôn ngữ trên of này mình lên chọn lọc, rồi sẽ có cụ khôn hơn cụ bảo cụ là .... như cụ đã bảo cụ chủ thôi.

Chánh biết cụ này thì nhắc cụ ấy một lời, mình đức cao vọng trọng thì phải làm sao cho cái diễn đàn này trong sạch, còn ko thì đổi thành Tránh Tổng nhỉ.
Khôn hay k khôn e không quan tâm và e cũng chưa bao giờ nhận là mình khôn nhưng tham gia vào diễn đàn là để học hỏi , tham khảo. Thời buổi giờ kiếm đồng tiền nó đã khó thì tiêu đồng tiền cũng phải nghĩ. Vứt tiền ra đặt cọc một con xe chưa biết mặt mũi nó ntn , đầu cua tai nheo ra sao mà cũng vứt 10tr ra đặt thì một là loại lắm tiền hai là loại như e đã nói .

Beluga_Grand

Xe tải
Cháu cũng muốn như cụ chủ, tự mua, phục chế... Tuy nhiên, cháu phải ổn định vợ 2 đã rồi mới mua thêm để độ. Cơ mà cháu thấy trên bonbanh.com, nhiều xe lắm, giá rẻ nhất có 46 củ thôi ợ. Mấy loại này có chạy đc 50km để đến garage phục chế ko ợ?

thai-nouvo

Xe tải
Em nghĩ phải nói là:xe tất cả đều kêu,mỗi còi k kêu .

chevroletcruz

Xe điện

dienlanhvietan

Xe hơi
E cũng mua xe lần đầu cũng chẳng biết gì về xe giống cụ chủ ở điểm đã máu thì chốt nhanh. Thứ 7 e xem xe sáng thứ 2 tuần sau e lấy xe luôn vì chủ nhật cụ chủ phải dùng xe. E lấy xe của cụ phamvanvinh trong hội cũng 3 tháng rồi chủ yếu a e trong hội tin tưởng nhau. Sau khi mua xe xong a e thỉnh thoảng vẫn giao lưu gặp nhau trà đá và được cụ phamvanvinh giúp đỡ rất nhiều. Xe cũ nên mua về cũng phải làm lại một số thứ linh tinh nhưng e thấy hài lòng. Ngày ngày vk 2 vẫn cùng e đồng hành 100km, lên cầu nhật tân vẫn chạy 80-90km/h đều. Nói chung mua xe cũ phải có duyên và cả may mắn nữa. Chúc cụ chủ sớm ngày đồng hành cùng vk2

chevroletcruz

Xe điện
E cũng mua xe lần đầu cũng chẳng biết gì về xe giống cụ chủ ở điểm đã máu thì chốt nhanh. Thứ 7 e xem xe sáng thứ 2 tuần sau e lấy xe luôn vì chủ nhật cụ chủ phải dùng
xe. E lấy xe của cụ phamvanvinh trong hội cũng 3 tháng rồi chủ yếu a e trong hội tin tưởng nhau. Sau khi mua xe xong a e thỉnh thoảng vẫn giao lưu gặp nhau trà đá và được cụ phamvanvinh giúp đỡ rất nhiều. Xe cũ nên mua về cũng phải làm lại một số thứ linh tinh nhưng e thấy hài lòng. Ngày ngày vk 2 vẫn cùng e đồng hành 100km, lên cầu nhật tân vẫn chạy 80-90km/h đều. Nói chung mua xe cũ phải có duyên và cả may mắn nữa. Chúc cụ chủ sớm ngày đồng hành cùng vk2
chúc mừng cụ. e mời cụ 1 ly

dtl01

Xe tăng
Cụ chủ mua xe cả tin hơn cả em ngày trước. Xe nát quá rồi, chắc đến 95% là cave hoàn lương. Con này chắc khoảng 30, 40 củ là hợp lý.

vnmufc

Xe tải
Chịu cụ thật đấy ạ, e tin là cụ nhìn xe xong vẫn mua thôi :)), cụ có ngó xuống gầm check ko ? e ko nói về vụ ko nhìn xe mà đã cọc nhé. Vì e thấy nó ko có gì khác mấy, vì e thấy chủ yếu là cụ tin lão Banmer rồi. Nói j cũng tin, xe nhìn qua cũng mua luôn ko phải nghĩ rồi.

Cụ làm IT phỏng ? cụ ko ngu như ngta nói đâu, mà cụ lần này bị trả giá quá đắt cho đức tin của cụ rồi. IT là hay bị mấy phốt tin người kiểu này lắm, cụ nên nâng skill xã hội của cụ lên để đỡ bị trả giá đắt quá nhá.

Em đánh dấu để chờ tin tốt đẹp của cụ.

vnmufc

Xe tải
check inbox tìm cho cụ cái ảnh, hóa ra cụ gần nhà em thì phải ?
cụ ở HVT à ? trc thấy cụ bán ỊP 5 thì phải ạ.

để đấy và ko biết nói j, bộ mặt thật của banmer các cụ tự oánh giá

Htn0503

Xe đạp

Kinh dị thật, xe chụp long lanh, đến lúc phanh ra thì nát bét. Mua xe cũng zang nang thật.

vnmufc

Xe tải
Kinh dị thật, xe chụp long lanh, đến lúc phanh ra thì nát bét. Mua xe cũng zang nang thật.
thế này là cụ chủ tự đâm đầu vào, chứ cụ ý làm IT mà ko check j trên mạng đã bồng bột, cụ ý nhận sai, và đang chịu hậu quả rồi. Thôi rút KN và trả giá hơi cao thôi cụ ạ :(

Beluga_Grand

Xe tải
Cụ chủ update tiếp thông tin đi, anh em hóng quá

Beluga_Grand

Xe tải
Cháu hóng công cuộc sửa xe của cụ ấy. VN mình ko đc như nước ngoài khi mập mờ xe cùng tính tham lam, lừa lọc nên nhiều ng bị lừa. Cụ chủ thớt trót quả đắng nhưng với nghị lực thì có thể vẫn có xe ngon, của bền tại người mà.

anhtuan7883

Xe hơi
Chia sẻ với cụ chủ thớt. Em cũng là 1 ng thuê xe này của cụ chủ cũ để đi quảng ninh 2 ngày . Em nhớ mãi con xe ghẻ này em đi nó mà cảm giác như bánh xe nó rơi ra ý, xe ồn vãi đạn, côn số thì lởm vô cùng, rõ ràng kim xăng còn 1 vạch trắng mà đang đi nó xịt, hóa ra hết xăng. Trời mưa mà đẩy xe đến cây xăng nhục như con cún Em đi tới bắc ninh và quay về trả xe cho cụ chủ ko dám đi nữa sợ nó rụng bánh ra đg thì chết
ps: chia buồn với sự dũng cảm của cụ khi mua con xe này. Em nói thật lúc em đặt con airblade 2016 của em để thuê xe này em chỉ sợ cụ chủ xe bùng mất, em thề em nói thật em sợ xe này bán ko mua dc con airblade mới đâu ah

bốbébông88

Xe hơi

cháu thấy núm :">:">:">:">

vnmufc

Xe tải
Cháu hóng công cuộc sửa xe của cụ ấy. VN mình ko đc như nước ngoài khi mập mờ xe cùng tính tham lam, lừa lọc nên nhiều ng bị lừa. Cụ chủ thớt trót quả đắng nhưng với nghị lực thì có thể vẫn có xe ngon, của bền tại người mà.
Haizzzzz nghe mà thương cụ chủ