Hành trình cưới và spa vợ 2

chevroletcruz

Xe điện
Công nhận thời điểm này tìm được em ma túy ngon ngon khó thật.
Cả tháng nay em tìm và đi xem cũng kha khá rồi mà đến xem xong lại lủi thủi quay về. Hic
Cũng có thể do duyên cụ ạ, chuwsce mua xe xong lại thấy rất nhiều người bán

Trungbeokaka

Xe tải
em nghĩ khó lắm cụ ah. mua xe ngon đời 2k8 se thì chắc không dưới 9 chục đâu.
em nghĩ kiếm con tầm 7 chục mà gầm bệ ngon tý, về đập thêm 2 chục nữa chắc mới ngon đc.
em cũng định cắn răng kiếm con spk khoảng 9chục, nhưng sợ tốn tiền sửa nên vẫn đang phân vân

cochimomo

Xe đạp
Cũng có thể do duyên cụ ạ, chuwsce mua xe xong lại thấy rất nhiều người bán
Hơn tháng nay em thấy bán cũng nhiều đấy chứ ạ. Nhưng từ khi đọc thớt của cụ em cũng hãi hãi.
Thấy có một số cụ bán 2003 bản S mà những >70tr thì em nghĩ những em 2007 mà tầm 70tr sợ chắc giống em của cụ khi mới mua quá.

km18 yenson

Xe buýt
thợ đang tháo ra làm điện, đưa kích vào thanh ray ko nổi vì mục hết, haizzz

mục gãy gần lìa chân két nước :((

giàn thì thủng, đường ô gs điều hòa thì dò.
=>ai cho tôi lương thiện =))
Quả thực nhìn mấy cái ảnh này mà giận thay cho cụ,đúng như cụ bong07 nói,chả có gì để an ủi cụ chủ nữa,.mỗi lần va vấp là thêm dc tí kinh nghiệm

km18 yenson

Xe buýt
Cụ up nhanh lên. Mở hẳn thớt để bóc mẽ, cũng là giúp người khác tránh lặp lại. Em bảo kê luôn hehe
Nghìn nai cho cụ chánh,rất cần thiết với người chơi xe cỏ,có thể với người nhiều xẻng thì vài chục triệu chả đáng gì nhưng với ae ít xèng muốn có cái tránh mưa nắng cho f1 cũng ko phải nhỏ,đang dưng mất tiền lại thêm cái bực vào người

nha_que_moi_len

Xe đạp
Công nhận thời điểm này tìm được em ma túy ngon ngon khó thật.
Cả tháng nay em tìm và đi xem cũng kha khá rồi mà đến xem xong lại lủi thủi quay về. Hic
Bác xem qua con matiz của cụ santafe xem, thấy ảnh được phết.

cochimomo

Xe đạp
Bác xem qua con matiz của cụ santafe xem, thấy ảnh được phết.
Em đi xem mấy em 2007se tầm giá đấy rồi mà ở xa quá nên giờ cũng hơi ngại.
Mà em có gọi trao đổi vs cụ ấy là nếu em ra HN được thì nhờ cụ ấy với em đánh xe ra gara nhờ xem mà cụ ấy bẩo ko có time, nói nhờ thợ đến mà xem. Em thì lại chả nhờ đc ai đi cả.

Cristian

Xe tải
Mua xe nó cũng là cái duyên, cụ nào chưa rõ thì nên nhờ a e bạn bè THẬT THÂN QUEN BIẾT VỀ XE đi cùng. Nên xem nhiều chiếc rồi hãy quyết định. hoặc có thẻ ngồi lên chiếc nào đó chuẩn chỉ chút... Đến lúc đến xem còn có cái so sánh.
P/S: đây là e học mót được vậy ạ

Mã Long

Xe tải
Chịu cụ thật đấy ạ, e tin là cụ nhìn xe xong vẫn mua thôi :)), cụ có ngó xuống gầm check ko ? e ko nói về vụ ko nhìn xe mà đã cọc nhé. Vì e thấy nó ko có gì khác mấy, vì e thấy chủ yếu là cụ tin lão Banmer rồi. Nói j cũng tin, xe nhìn qua cũng mua luôn ko phải nghĩ rồi.

Cụ làm IT phỏng ? cụ ko ngu như ngta nói đâu, mà cụ lần này bị trả giá quá đắt cho đức tin của cụ rồi. IT là hay bị mấy phốt tin người kiểu này lắm, cụ nên nâng skill xã hội của cụ lên để đỡ bị trả giá đắt quá nhá.

Em đánh dấu để chờ tin tốt đẹp của cụ.
Dân IT là dân "Ít Tiền" phải không cụ, trước Em cũng suốt ngày mổ bàn phím, tung Skill, cầm que đo, bóp mỏ hàn. Chốt hạ vẫn... "Ít Tiền"

chevroletcruz

Xe điện
Dân IT là dân "Ít Tiền" phải không cụ, trước Em cũng suốt ngày mổ bàn phím, tung Skill, cầm que đo, bóp mỏ hàn. Chốt hạ vẫn... "Ít Tiền"
Ít tiền và giàu tình cụ ạ :))

chevroletcruz

Xe điện
ít tiền, giàu đức tin
:))
Ít Tiền cơ mà giàu Í Tưởng, I ( ai ) cũng Tin, đên lúc thèm Tin nữa thì đã muộn.:((
Thì cứ sống thoải mái thôi cụ, người thông cảm thì bảo mình thật thà, người không thông cảm thì bảo mình ngu :D, nhưng cũng nhờ những cái ngu mà e có thêm những người bạn tốt, vd trong lần này là cụ bong07 và cụ Phương Nga chẳng hạn >:D<

Phương Nga

Xe lăn
:))

Thì cứ sống thoải mái thôi cụ, người thông cảm thì bảo mình thật thà, người không thông cảm thì bảo mình ngu :D, nhưng cũng nhờ những cái ngu mà e có thêm những người bạn tốt, vd trong lần này là cụ bong07 và cụ Phương Nga chẳng hạn >:D<
Ko xuất hiện nhiều ở MSC nữa nhưng mỗi lần có member nhắc đến lại thấy.....nao nao :D

Chỉnh sửa cuối:

Cristian

Xe tải
KO rõ tình hình xe của cụ chủ sao rồi ạ

vukhoa

Đi bộ
Em mới tuyển v2 Matiz2 se 2k8 phí rước em nó về là 87,8. Từ hôm về em thay dầu luôn, thêm nước làm mát. Nay chạy gần 3k mà dầu và nước ko thấy hao là mấy. 2 hôm nay em nó lăn ra ốm. Đi thì vẫn tạm, vào số thêm ga thì xe giật như thiếu nhiên liệu. Số nào cũng bị, vào số lên ga là phải vào số luôn. Thay mới bơm xăng cũng ko đc, bugi vẫn đẹp, dây cao áp, cảm biến chân ga...vv mọi thứ ổn (ko dám nói ok) cả ngày nay chưa tìm ra nguyên nhân. Có bác nào bị như em ko chỉ em với. Em ở Thái Bình

Korando1980

Xe buýt
Em mới tuyển v2 Matiz2 se 2k8 phí rước em nó về là 87,8. Từ hôm về em thay dầu luôn, thêm nước làm mát. Nay chạy gần 3k mà dầu và nước ko thấy hao là mấy. 2 hôm nay em nó lăn ra ốm. Đi thì vẫn tạm, vào số thêm ga thì xe giật như thiếu nhiên liệu. Số nào cũng bị, vào số lên ga là phải vào số luôn. Thay mới bơm xăng cũng ko đc, bugi vẫn đẹp, dây cao áp, cảm biến chân ga...vv mọi thứ ổn (ko dám nói ok) cả ngày nay chưa tìm ra nguyên nhân. Có bác nào bị như em ko chỉ em với. Em ở Thái Bình
Nếu cụ quen gara nào bảo họ lấy máy đọc lỗi kiểm tra cho, cụ kiểm tra tất cả đầu giắc cám các cảm biến, kiểm tra dây xem có hở ở đâu không, cũng hơi mất công đấy ạ.

cochimomo

Xe đạp
Bẩm các cụ chả là em vừa múc em này của ku em Gyn G.O
Các vấn đề khác em chưa bàn đến nhưng có cái Màu xe hiện tại thì như hình mà trong Đăng ký lại là màu Ghi.
Không biết đến lúc đăng kiểm nó có cho qua không?
Nghĩ lại em thấy liều quá :(

vukhoa

Đi bộ
Nếu cụ quen gara nào bảo họ lấy
máy đọc lỗi kiểm tra cho, cụ kiểm tra tất cả đầu giắc cám các cảm biến, kiểm tra dây xem có hở ở đâu không, cũng hơi mất công đấy ạ.
Ông bạn là gara cũng nhiệt tình mượn hẳn 1 em cùng loại tháo ra thử sang xe mình vẫn ko có khá hơn.

bong07

Xe container
Em mới tuyển v2 Matiz2 se 2k8 phí rước em nó về là 87,8. Từ hôm về em thay dầu luôn, thêm nước làm mát. Nay chạy gần
3k mà dầu và nước ko thấy hao là mấy. 2 hôm nay em nó lăn ra ốm. Đi thì vẫn tạm, vào số thêm ga thì xe giật như thiếu nhiên liệu. Số nào cũng bị, vào số lên ga là phải vào số luôn. Thay mới bơm xăng cũng ko đc, bugi vẫn đẹp, dây cao áp, cảm biến chân ga...vv mọi thứ ổn (ko dám nói ok) cả ngày nay chưa tìm ra nguyên nhân. Có bác nào bị như em ko chỉ em với. Em ở Thái Bình
nổ galanty có bị rung máy ko vậy? bơm xăng chả mấy thi toi