[CCCĐ] Hành trình dài ngày ngắn đường ...

Matizcoi

Xe cút kít
Em xông vào phi một mạch tới đây mí nhớ là chưa châm tửu cho cụ chủ. Kính cụ ạ, chuyến đi của cụ tuyệt lắm, chúc ba bố con và vợ hai dễ thương nhà cụ vạn sự bình an.
Cụ đưa quả Hầu nướng lên làm ướt mịa cái áo mới của em òi...... ;)
Con hàu mới bắt được, ko rửa gì hết để nguyên vỏ nướng than hoa, ko mỡ màng, ko sơ chế, khi đủ nhiệt tự động con hàu há miệng ra, lúc đó cạy vỏ vứt đi, giữ lại 1 miếng kê con hàu, cho hành phi, lạc rang giã nhỏ vào, đợi 1 lát chín lấy đũa gắp 1 cái là bung luôn .... chồ ôi nó mà ko bổ quá thì chết mới em trận nữa :D

MauNhiemBun

Xe hơi
Con hàu mới bắt được, ko rửa gì hết để nguyên vỏ nướng than hoa, ko mỡ màng, ko sơ chế, khi đủ nhiệt tự động con hàu há miệng ra, lúc đó cạy vỏ vứt đi, giữ lại 1 miếng kê con hàu, cho hành phi, lạc rang giã nhỏ vào, đợi 1 lát chín lấy đũa gắp 1 cái là bung luôn .... chồ ôi nó mà ko bổ quá thì chết mới em trận nữa :D
Vầng cụ! Em là em nghiện món doping nài lắm, cơ mà vưỡn thích Hầu sống chấm bồ tạp hơn cụ ạ. :))

MauNhiemBun

Xe hơi
Hôm nay số nhọ, đang bon bon thì có chú xe tải sn 93 bất cẩn liếm em phát, may em đảo tay lái dịch ra được, hậu quả gara thổ đu báo 2.5 củ, trong khi gara Quảng Ngãi báo 3.5 củ, tội chú xe tải xin bớt 5 lít, em đồng í nhận 2 củ và lại lên đường :(
Thiệt hại dư lày các cụ, hayza, chục hôm lăn bánh cùng nó vậy hic hic

Rất may, cũng tới nơi cần đến Sa Huỳnh resort, nước biển xanh ngăn ngắt, yên tĩnh thích hợp cho nghỉ dưỡng đúng nghĩa. Phòng em thuê hơn 1 củ, 2 giường đôi kèm phiếu ăn sáng, cũng hợp lí.

Trước em cũng chạy spectra đời chót 2007 do ông già lên đời cho lại, chỉ mỗi cái tội mít hơi xệ và cái mặt ngu ngu thôi chứ lành, xăng vừa phải, cảm giác lái tốt.
Cụ làm lại quả nài cũng khoảng 3 củ cụ ạ.

Matizcoi

Xe cút kít
Trước em cũng chạy spectra đời chót 2007 do ông già lên đời cho lại, chỉ mỗi cái tội mít hơi xệ và cái mặt ngu ngu thôi chứ lành, xăng vừa phải, cảm giác lái tốt.
Cụ làm lại quả nài cũng khoảng 3 củ cụ ạ.
Em sơn đồng toàn bộ luôn cho kinh tế, chứ bóc tách tốn lắm :D

Vầng cụ! Em là em nghiện món doping nài lắm, cơ mà vưỡn thích Hầu sống chấm bồ tạp hơn cụ ạ. :))
Em ăn chín uống sôi cho lành cụ ợ, chứ bụng dạ kém ăn xong lại trả hết cho biển thì hỏng :))

kalatuon

Xe máy
cụ có số cụ làm đệm cho em xin nhé .

Matizcoi

Xe cút kít
Đà Nẵng ngày mưa gió :D

Giờ nài mà có cút ziệu mí mấy ae ngồi thì thôi zồi đấy :))

Matizcoi

Xe cút kít
Xe ngon rồi hử cụ :D 2015 xe em bị mòn côn ở Hà Tĩnh, cũng chờ mất 10 tiếng mới đi chơi tiếp đc.
Đận trước em kiểm tra côn số bánh đà bi tê các kiểu còn tốt, nhưng cái cupen côn thì kiểm tra kiểu gì, khi mà nó vưỡn ngon trước khi đi chứ :D
Cụ bị mòn thì nặng hơn em nhiều, em bị nhõi cái cao su cupen côn thôi.

xebokeooto

Xe tăng
Hóng mãi vẫn chưa thấy ảnh dì đâu? chán.

xebokeooto

Xe tăng
Ớ, thế cụ chủ về rồi à mà không thấy ảnh ọt gì nữa nhể?

xe hoa

Xe buýt
Cho chừa tội dại gái:D.
Sao cụ không để khi về rồi vào cửa lò cho tiện đường đõ phải quay xe .
Huế chán chả có mịa gì, hôm nhà e cũng định nghỉ ỏ huế sau lại thôi, vào chợ ăn bánh bị chém thế là điên tiết e cạch cmn Huệ luôn.
Cụ giống em, vào 1 quán cơm ở Húê, nó chém cho tơi tả. Vào Nội Thành, mấy thằng cò của cửa hàng bán đặc sản bảo vào trong gửi xe ko mất tiền, chơi xong ra lấy thằng khác đòi ngay 50k. Em cũng cạch luôn Húê

Matizcoi

Xe cút kít
Cụ giống em, vào 1 quán cơm ở Húê, nó chém cho tơi tả. Vào Nội Thành, mấy thằng cò của cửa hàng bán đặc sản bảo vào trong gửi xe ko mất tiền, chơi xong ra lấy thằng khác đòi ngay 50k. Em cũng cạch luôn Húê
Em ở Huệ có mối, vì hồi xưa đi làm 3 niên ở trỏng, nên cũng ko ngại lắm :D