[Funland] Hành trình mua xe của các cụ như nào? (thớt này có quà)

Trạng thái
Thớt đang đóng

thientudolong

Xe container
Ấy cụ.chắc gì đã phải lùa?nhỡ thật thì ngon mà cụ.còn không đúng thì phập sau chưa muộn >:D<>:D<>:D<
nick mới lập hôm nay cụ ạ, lại còn xong gọi để confirm lấy 50k, làm như trên này nhiều ng cần 50k lắm ấy :D

Maximum Effort

Xe máy
Các cụ thấy link của em đã được update và acc của em chưa bay là tự hiểu và tự đưa ra quyết định cho mình ạ!

Em vào đây thứ nhất được việc cho em nhưng cũng là chia sẻ một thông tin có lợi với một số cụ chứ không phải tìm kiếm cuộc tranh luận nào cả! Nên nếu ai không thích có thể lẳng lặng để post này trôi khỏi tầm mắt các cụ. Trong poker có câu "no hand no comment".
Em xin phép không rep các comment "lùa gà" hay những gì tương tự ạ!

Manhpd

Xe cút kít
Đúng quy trình là bên em sẽ gọi cho số điện thoại trong khảo sát để check lại đúng thông tin (phòng trường hợp fake). Khi được gọi điện các bác nói là muốn ủng hộ quỹ của OF rồi bên em sẽ chuyển 1 lần cho quỹ ạ.
Thế thì cháu nghĩ 1% cụ thành công trong lần này.cụ thực sự tin tưởng là chuẩn chỉ thì cụ cứ ứng trước ra 100bill đi.rồi sau CTY cụ call cháu sẽ bảo chuyển vào tk cụ.chứ cháu chả chơi môn đuổi bắt đâu.

Mss AN TÂM

Xe điện
e chưa có xe

nvh_hn

Xe container
Gấu phê duyệt, em đi mua.

Sau khi được admin thông qua thì em đã update lại link khảo sát rồi ạ. Các cụ tự tin làm khảo sát nhé ạ!

Những cụ nào có nhu cầu chuyển tiền vào quỹ OF thì khi có em gái xinh tươi 💃 gọi xác nhận thì cụ thông báo điều đó giúp em, để bên em ghi nhận lại, sau khi tổng hợp bên em sẽ ck vào quỹ OF đủ số lượng và sẽ có bill gửi các cụ ạ!

Cụ OF-TuTran confirm lại giúp em với ạ 🥰

Em cảm ơn các cụ! Chúc các cụ buổi chiều mát mẻ và yêu đời!!!
Chương trình không được ADMIN hay MOD nào thông qua cụ nhé. Vì không phải chương trình của OTOFUN và không hợp tác hay OTOFUN quản lý.
BĐH chỉ cho phép cụ đăng bài khảo sát trên OTOFUN. Cụ tránh đánh tráo khái niệm kéo BĐH vào chương trình của cụ nhé
.

Các cụ/mợ xem thớt có thể tự lựa chọn tham gia hoặc không. BĐH không tổ chức và cũng không kêu gọi ạ.

acm79

Xe đạp
Đúng quy trình là bên em sẽ gọi cho số điện thoại trong khảo sát để check lại đúng thông tin (phòng trường hợp fake). Khi được gọi điện các bác nói là muốn ủng hộ quỹ của OF rồi bên em sẽ chuyển 1 lần cho quỹ ạ.
Cả 2 bên đều chặt chẽ, không muốn thả gà ra đuổi. Trường hợp 5 ăn 5 thua thế này thường mọi người sẽ nghe bên nào uy tín cao hơn, và đó chắc
chắn không phải người vừa lập nick.

Manhpd

Xe cút kít
Các cụ thấy link của em đã được update và acc của em chưa bay là tự hiểu và tự đưa ra quyết định cho mình ạ!

Em vào đây thứ nhất được việc cho em nhưng cũng là chia sẻ một thông tin có lợi với các bác chứ không phải tìm kiếm cuộc tranh luận nào cả!
Em xin phép không rep các comment "lùa gà" hay gì đâu ạ!
Chưa bay chưa chắc là không bay.còn quyết định vs cháu nó quá đơn giản.cháu làm ks cụ được việc,cháu được tiếng thơm là có chút chung tay vs quỹ.cụ làm được như còm trước của cháu thì cv của cụ vs 1000bill chắc cuối tuần là done

Maximum Effort

Xe máy
Chương trình không được ADMIN hay MOD nào thông qua cụ nhé. Vì không phải chương trình của OTOFUN và không hợp tác hay OTOFUN quản lý.
BĐH chỉ cho phép cụ đăng bài khảo sát trên OTOFUN. Cụ tránh đánh tráo khái niệm kéo BĐH vào chương trình của cụ nhé
.

Các cụ/mợ xem thớt có thể tự lựa chọn tham gia hoặc không. BĐH không tổ chức và cũng không kêu gọi ạ.
Dạ cảm ơn cụ! Nói như cụ là quá chuẩn rồi ạ! Em đã sửa lại câu từ để tránh hiểu lầm ạ!

Maximum Effort

Xe máy
Cả 2 bên đều chặt chẽ, không muốn thả gà ra đuổi. Trường hợp 5 ăn 5 thua thế này thường mọi người sẽ nghe bên nào uy tín cao hơn, và đó chắc
chắn không phải người vừa lập nick.
Vâng với cụ nào chặt chẽ quá thì thôi ạ. Còn cụ nào có lòng em xin hỗ trợ hết mức có thể ạ! Em cảm ơn cụ!

Manhpd

Xe cút kít
Chốt lại cụ chủ quyết định ntn?nếu vẫn bảo lưu quyết định là ks xong mới ck thì cháu nghĩ cụ nên đóng thớt đỡ tài nguyên.

Maximum Effort

Xe máy
Chưa bay chưa chắc là không bay.còn quyết định vs cháu nó quá đơn giản.cháu làm ks cụ được việc,cháu được tiếng thơm là có chút chung tay vs quỹ.cụ làm được như còm trước của cháu thì cv của cụ vs 1000bill chắc cuối tuần là done
Em cũng muốn giải quyết theo hướng này để đạt độ tin tưởng cao nhất rồi ạ. Cảm ơn cụ đã quan tâm ạ!

Maximum Effort

Xe máy
Nãy e có ngó qua cái khảo sát của cụ thớt, có vẻ bên cụ thớt đang muốn phát triển app chợ xe chứ không thu thập thông tin cá nhân.
Vâng bên em không thu thập thông tin đâu ạ, mục đích thì em có nói rõ ở bài viết rồi ạ. Cảm ơn cụ đã quan tâm ạ! 🥰

Maximum Effort

Xe máy
Chã đừng vội mừng :))
Đối tượng khảo sát khá "hẻo" đấy ạ: "Tiêu chí chọn người khảo sát là những cụ nào có ý định mua xe trong vòng 6 tháng tới hoặc vừa mua xe trong vòng 6 tháng trở lại, tại Hà Nội, TP HCM, Hải Phòng, Đà Nẵng và Bình Dương "
Vâng cụ, vì tiêu chí cũng khá hẹp nên bên em cũng hướng tới những cộng đồng uy tín và có check lại thông tin ạ. Em cảm ơn cụ đã để lại thông tin khảo sát ạ! Chúc cụ luôn an toàn trên mọi cung đường 🥰

toimuondie

Xe container
Chào các cụ các mợ! 🥰

Hiện tại công ty em đang làm nghiên cứu thị trường về nhu cầu và hành vi khi chọn mua xe ô tô. Mục đích để cải thiện và tăng trải nghiệm, giúp các cụ các mợ chưa mua xe sẽ tiếp cận thông tin một cách chính xác, nhanh chóng trước khi ra quyết định xuống tiền mua xe ô tô.

Em rất mong muốn các cụ các mợ sẽ giúp em hoàn thiện bài khảo sát này. Các câu hỏi sẽ rất cơ bản thôi ạ, các cụ chỉ mất 3-4 phút để trả lời. Sau khi trả lời xong thì em sẽ có món quà nhỏ là 50.000 vnđ tiền mặt biếu các cụ các mợ thay lời cảm ơn. Các cụ nhớ submit số điện thoại thì em mới check và xin stk để chuyển khoản được ạ (chắc chắn không tư vấn hay bán hàng hoặc để lộ thông tin đâu ạ)

Lưu ý: Các cụ/ các mợ trả lời nghiêm túc giúp em, câu trả lời được scan qua AI kiểm tra logic trước, xong mới được nghiệm thu ạ.

Tiêu chí chọn người khảo sát là những cụ nào có ý định mua xe trong vòng 6 tháng tới hoặc vừa mua xe trong vòng 6 tháng trở lại, tại Hà Nội, TP HCM, Hải Phòng, Đà Nẵng và Bình Dương, và biết tới các kênh mua bán ô tô online như bốn bánh, chợ tốt, oto.com.vn,...

Link khảo sát: https://khaosat.me/i/partners

Những cụ nào có nhu cầu chuyển tiền vào quỹ OF thì khi có em gái xinh tươi 💃 gọi xác nhận thì cụ thông báo điều đó giúp em, để bên em ghi nhận lại, sau khi tổng hợp bên em sẽ ck vào quỹ OF đủ số lượng và sẽ có bill gửi các cụ ạ!

Em cảm ơn các cụ các mợ. Chúc các cụ các mợ vững tay lái trên mọi cung đường! 🚗❤
Tôi xong rồi nhé, nhưng không thấy hỏi số điện thoại. Đến câu bạn có biết web hay app bán ô tô nào không thì tôi trả lời không là thấy cảm ơn luôn.
Chuyển tiền vào quỹ Otofun hộ tôi.

Maximum Effort

Xe máy
Tôi xong rồi nhé, nhưng không thấy hỏi số điện thoại. Đến câu bạn có biết web hay app bán ô tô nào không thì tôi trả lời không là thấy cảm ơn luôn.
Chuyển tiền vào quỹ Otofun hộ tôi.
Dạ cụ ơi em có note kỹ trên bài về tiêu chí người khảo sát rồi ạ! Nhưng dù sao em cũng cảm ơn cụ đã quan tâm. Nếu ở HN em xin phép mời cụ ly cafe sau khi quán xá được mở lại ạ 🥰

toimuondie

Xe container
Dạ cụ ơi em có note kỹ trên bài về tiêu chí người khảo sát rồi ạ! Nhưng dù sao em cũng cảm ơn cụ đã quan tâm. Nếu ở HN em xin phép mời cụ ly cafe sau khi quán xá được mở lại ạ 🥰
Em đáp ứng đầy đủ tiêu chí của cụ nhé, vừa mua xe 5 tháng.
Ok, em không đọc mấy chữ cuối. Mà mấy chữ cuối cụ vừa thêm vào.

Maximum Effort

Xe máy
Em đáp ứng đầy đủ tiêu chí của cụ nhé, vừa mua xe 5 tháng.
Ok, em không đọc mấy chữ cuối. Mà mấy chữ cuối cụ vừa thêm vào.
Dạ cụ, hay giờ cụ biết rồi thì làm lại 1 cái đi ạ 🥰 như cụ thấy thì có mất nhiều thời gian đâu đúng không cụ?

dracula_bg

Xe điện
Đề nghị cụ chuyển số tiền đó vào Quỹ OF-VCĐ và gửi log ck vào đây nhé. Em cứ đăng ký cho 1000 thành viên làm khảo sát cho cụ. Nếu ko làm đc mời cụ lại nhà cho.
Em xin chân đăng ký khảo sát chuyển tiền vào quĩ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng