[CCCĐ] Hành xác ở Cực Đông và 1 ngày lang thang trên đất Phú Yên

Gia Bảo Anh

Xe buýt
Hì, em tạm ứng trước quả ảnh gần và lên đỉnh. Còn ảnh hành trình cho e khất đến thứ 2, e vẫn đang trong bệnh viện ý

Viet Nam mình đẹp kém gì Tây đâu cụ chủ nhỉ? Ảnh cụ chụp đẹp quá, chúc cụ có chuyến đi vui vẻ và an toàn ạ :))

Menhim1601

Xe container
Viet Nam mình đẹp kém gì Tây đâu cụ chủ nhỉ? Ảnh cụ chụp đẹp quá, chúc cụ có chuyến đi vui vẻ và an toàn ạ :))
Việt Nam rất nhiều chỗ đẹp ạ. Những con đường băng qua rừng với màu xanh mướt mắt như này chẳng hạn

vietpq75hanes

Xe container
Mẹ Nhím gấu nhỉ???

Menhim1601

Xe container
Mỗi người sẽ có một cách hiểu khác về thanh xuân. Đó có thể là những ngày đêm dùi mài kinh sử để xây dựng ước mơ, là kỷ niệm cất giấu trong tà áo trắng mộng mơ hay trong những ca khúc viết về tuổi học trò thân thương và trìu mến.

Thanh xuân là tạm biệt bố mẹ, hăm hở xách vali đến một ngôi trường ở xa, để rồi nhận ra rằng gia đình mới là bến đỗ bình yên nhất và chuyện phải trưởng thành chưa bao giờ dễ dàng.

Thanh xuân là cố gắng tích góp làm thêm để có được chuyến đi chơi tập thể cùng nhóm bạn thân. Thanh xuân là tay trong tay cùng người thương đi qua những cung đường phượt tuyệt đẹp. Bởi chuyến đi ấy lưu giữ sức trẻ nổi loạn và sự ngọt ngào của tình yêu đầu đời.
Nghe cụ nói về Thanh xuân thì có vẻ như em đã đánh mất thời gian đẹp nhất rồi.
Thanh xuân là quãng thời gian em luôn muốn quên đi nhất, hoặc có lôi ra thì chỉ để nhắc nhở bản thân mà thôi :(

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Đâu chứ đất Phú thì cảnh đẹp thôi rồi, mưa gió mà lên hình vẫn đẹp và đầy vẻ quyến rũ
Mà đồ ăn ở đây ngon và cực rẻ, e đi khắp nơi rồi mà chưa gặp chỗ nào cảnh đẹp và ăn uống rẻ như Phú Yên, đến rồi lại cứ muốn quay lại nữa

Menhim1601

Xe container
Đâu chứ đất Phú thì cảnh đẹp thôi rồi, mưa gió mà lên hình vẫn đẹp và đầy vẻ quyến rũ
Mà đồ ăn ở đây ngon và cực rẻ, e đi khắp nơi rồi mà chưa gặp chỗ nào cảnh đẹp và ăn uống rẻ như Phú Yên, đến rồi lại cứ muốn quay lại nữa
Đúng thế đấy ạ, đồ ăn phong phú và cực rẻ, hải sản cũng rẻ nữa, con người thì tốt bụng và dễ mến cực kỳ luôn :)

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Đúng thế đấy ạ, đồ ăn phong phú và cực rẻ, hải sản cũng rẻ nữa, con người thì tốt bụng và dễ mến cực kỳ luôn :)
mợ là người hay đi đây đó và lại có cảm nhận tốt nên có nhận xét cực chuẩn, vodka mợ
nhiều người trong đó có em vừa đi về xong mà bảo trở lại vẫn thấy háo hức như lần đầu, tính nay mai đến độ hưu sẽ thu xếp vào đó ở hẳn :))

luottrenmatnuoc

Xe hơi
Cụ chuẩn luôn, đồ ăn ngon mà rất rẻ. Lên Buôn Ma Thuột phát, giá gấp 3

tanhoang

Xe điện
Em vào xem cccm đào thớt lên để học hỏi

sao xanh

[Tịch thu bằng lái]
em gần như năm nào củng phải làm chuyến ven biến từ Quy nhơn đến La gi, có điều kiện thì đi thêm nơi khác còn không thì thôi
đoạn Cam ranh - La gi là đoạn cánh lái xe đường dài khoái nhứt
ăn uống thì đúng là sẳn đồ tươi ngon sạch sẻ và khá rẻ

Menhim1601

Xe container
em gần như năm nào củng phải làm chuyến ven biến từ Quy nhơn đến La gi, có điều kiện thì đi thêm nơi khác còn không thì thôi
đoạn Cam ranh - La gi là đoạn cánh lái xe đường dài khoái nhứt
ăn uống thì đúng là sẳn đồ tươi ngon sạch sẻ và khá rẻ
Tuyệt quá cụ ạ :)

cochmong

Xe buýt
Đi chơi thật là sướng chỉ chán ngày quay chở về thôi.