[Funland] Hậu môn ra máu

Crusaderland

Xe điện
Trĩ nhé, trị dễ thôi

Cách 1: Đun nước sôi, cởi quần, mặt quay hướng đông nhằm giờ chính ngọ, ngồi trên miệng nồi, tiếp tục đun sôi, tàn khoảng 2 thẻ hương cục thịt kia chín, tự rụng vào nồi. Không được mất bình tĩnh, nóng vội, ko bỏ dở chừng

Cách 2: Ngồi xổm trong bồn cầu, một tay búa tay đe, cắt phứt nó đi (trước đó rửa sạch). Bôi ít dầu ăn vào búa và đe cho trơn. Cắt nhẹ tay ko vỡ bồn cầu

Cách 3: Phết mứt hoặc bơ vào cục thịt kia. Nuôi 1-2 con bò, thả đói, giơ mông cho nó liếm. Ngày khoảng 3 lần, sau bữa ăn, trước lúc đi vệ sinh. Cứ vậy cho đến khi cục thịt kia tan. Hiệu nghiệm trong vòng 2 tháng.

P/S: Nên chữa bằng dân gian và các bác sỹ& tư vấn viên online. Đừng có tin bệnh viện và Tây y kiểu mất mạng trong vòng nửa nốt nhạc
Bỉ nhân kính hỏi Đề Hạt đã trị dứt bệnh trĩ bằng cách nào trong 3 cách trên ạ?

Hoangnd1980

Xe buýt
hỏi các cụ bị trĩ là ăn lắm không chịu ỉa nên khi ỉa thì cục to qua lòi dom đúng không à?

Lỗ Đề Hạt

Xe tăng
Bỉ nhân kính hỏi Đề Hạt đã trị dứt bệnh trĩ bằng cách nào trong 3 cách trên ạ?
Mỗ thì ko nhưng bọn Trương Tam, Lý Tứ đều trải qua kiếp nạn này.

Bọn mỹ nữ như Lý Sư Sư, Hổ Tam Nướng, Tôn Nhi Nương...cũng có lúc đứng ngồi ko yên

MANFROMEARTH

Xe hơi
Nói thật là chưa khám cho cụ thì không thể nói nó là cái gì. Có mấy khả năng sau: polyp trực tràng, u sùi trực tràng, trĩ độ 2, cũng có thể là K trực tràng. Cụ nên đi khám sớm, còn cái vụ banh đít thì rất bình thường có phải mỗi cụ có đít đâu mà ngại. Các mợ còn banh bình thường cụ đàn ông mà lại ngại thì em chả hiểu nữa. Rảnh thì cụ vác mông qua, em banh cho đỡ ngại :))
Lúc banh là nằm ngửa hay bắt quỳ vậy cụ

lovecarhpqn

Xe điện
Trước đây mỗi lần đi cầu là e bị lòi 1 cục thịt ra. Đi cầu xong thì khoảng mấy tiếng sau cục thịt đó mới lặn vào trong nhưng cũng không chảy máu.

Khoảng 1 tuần đổ lại đây thì lúc đi cầu máu tươi chảy ra tong tong như gà cắt tiết làm em hoảng quá chỉ dám đi cầu mấy giây rồi đứng ngay dậy.

Hôm qua thì em không đi cầu chỉ vận động mạnh mà máu cũng chảy ra ướt hết cả đũng quần.

Theo các cụ em nên làm gì giờ. Đi khám banh hậu ra cho họ soi hay sao ạ. Dị quá
Em cũng thế, toàn máu tươi, em dùng thuốc uống đắp ngoài, dùng xi lanh xịt vào trong ổn luôn nhưng rượu vào lại bị, không kiêng được

hãi74

Xe hơi
Bác bị trĩ cấp rồi. Em 3 năm trước cũng bị, bác làm theo em nhé.
Mua rau diếp cá (mỗi lần 1 mớ khoảng 400g) rửa sạch cho vào xong đun với 3 lít nước và một thìa nhỏ muối. Đun xôi khoảng 5 phút đổ ra chậu thau, kiếm cái gế nhựa có đục lỗ thoáng, đặt gữa chậu và khỏa thân ngồi lên ghế (chú ý là vị trí trĩ cách mặt nước xôi khoảng 30cm không nóng lăm). Ủ chăn quanh chậu, làm như xông hơi í. Nónh quá thi nhổm dậy nhé không luộc chim đấy. Khi nào nước hết hơi nóng, pha thêm nước nguội vào để đạt khoảng 40 độ thì ngồi hẳn vào chậu (15phút nhé). Xông xong dễ chịu hẳn, nhưng chỉ được 2 tiếng là lại đau, khó chị quá thì lại pha nước ấm ngồi vào.
Làm như vậy ngày 2 lần, khoảng 2-3 hôm là hết trĩ cấp.
Đến phần uống: Một nắm lá nhãn, một nắm lá dâu, một nắm lá dương xỉ, một nắm lá ổi tổng công khoảng 500g (thành phần = nhau). Rửa sạch đun với 2 lít nước uống cho 1 ngày. Em uống 1 tuần thì giờ đã 3 năm không bị nữa. Chú ý là bớt rượu bia và chất cay đi (dưng mờ em giờ ngày nào cũng uống, thế mới đểu).
Em có ông anh đi cắt, đc hơn năm giờ nó lại thè lè.

Lòi trĩ rồi cụ
Cụ kể làm e nhột

omerta77

Xe điện
Chắc chắn cụ bị Amidan rồi. Phải đi cắt amidan

P/s: Không tin thì đi khám bác sỹ về bệnh trĩ ngay

Hưngchột

Xe buýt
Nghe cụ kể ghê quá, em nghĩ nên đến bác sỹ chuyên khoa mà khám. Cụ qua bác sỹ ngọc bên y học dân tộc thử xem, bên đó không phải mổ

tranhduong

Xe buýt
Đi khám thôi cụ ơi đừng để lâu nguy hiểm. Qua Việt Đức, 108, ...nếu muốn mổ. Nếu không muốn mổ đi chích phát là ngon

dat009

Xe máy
Vào khoa tiêu hóa bạch mai đi cụ, trc em đi thắt ở đó 1 lần rồi