Thảo luận HAXACO Láng Hạ, nên hay không nên?

vien0972996622

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em cũng hay bảo dưỡng ở Haxaco. Nhìn chung chưa có gì phải phàn nàn nhiều, vì xe cũng chỉ bảo dưỡng, và thay đồ theo chỉ định yêu cầu của hãng. Chỉ hơi băn khoăn là hôm qua em bảo dưỡng 4 vạn, hết 35 triệu vì phải thay lọc nhiên liệu. Tuy nhiên, lúc về không thấy các bạn ý bỏ lọc cũ vào bao bì lọc mới vào trong xe. Mọi khi thay đồ gì các bạn đều bỏ đồ cũ vào trong xe để em biết, cho dù là cái rất nhỏ như đèn liếc. Sao lần này cái lọc nhiên liệu hơn 16 triệu (chưa thuế) mà các bạn ý không làm thế nhỉ?.
chắc các bạn ấy quên cụ ợ. cụ làm vc với bạn cố vấn dịch vụ nào để e hỏi cho cụ ợ cụ cho e biển số xe và số Vin của cụ nhé

botom

Xe tăng
chắc các bạn ấy quên cụ ợ. cụ làm vc với bạn cố vấn dịch vụ nào để e hỏi cho cụ ợ cụ cho e biển số xe và số Vin của cụ nhé
Cảm ơn cụ. Em vừa gọi cho bạn cố vấn dịch vụ rồi ạ. Bạn ý bảo do sợ bỏ vào xe mùi xăng, nên bạn không để vào. Em ok với giải thích của bạn rồi ạ. Vào hãng quy trình chắc là phải chuẩn rồi, quên lắp đồ khách hàng bắt đền chết, phỏng cụ :).

Vie.ABC

Xe điện
Xe mua mới hoặc còn hạn bảo hành thì vào ... hoặc thực sự thừa tiền không có chỗ đốt thì vào . Cứ vào đi ,vào cho đến khi nào tự mình nhận nhấy ,tự mình trả giá ... mới thấy mình chết một cách lãng xẹt vì tự mình cho đầu vào rọ . Người khác nói thì mình ứ tin ,mình khôn và mình là người có xèng mà . Vào đê !...

vien0972996622

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Thanks cụ!chúc cụ có ngày nghỉ lễ vui vẻ
Cảm ơn cụ. Em vừa gọi cho bạn cố vấn dịch vụ rồi ạ. Bạn ý bảo do sợ bỏ vào xe mùi xăng, nên bạn không để vào. Em ok với giải thích của bạn rồi ạ. Vào hãng quy trình chắc là phải chuẩn rồi, quên lắp đồ khách hàng bắt đền chết, phỏng cụ :).

vien0972996622

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Suy nghĩ của cụ tiêu cực quá!
Xe mua mới hoặc còn hạn bảo hành thì vào ... hoặc thực sự thừa tiền không có chỗ đốt thì vào . Cứ vào đi ,vào cho đến khi nào tự mình nhận nhấy ,tự mình trả giá ... mới thấy mình chết một cách lãng xẹt vì tự mình cho đầu vào rọ . Người khác nói thì mình ứ tin ,mình khôn và mình là người có xèng mà . Vào đê !...

Vie.ABC

Xe điện
Suy nghĩ của cụ tiêu cực quá!
Thằng HAXACO nó phá nát cái máy con Mer E của em rồi đấy ,cái đám thợ ở đấy tay nghề như kẹc ấy . Bác có muốn cung cấp bằng chứng không ?... Và em cũng đọc tên từng thằng cố vấn kỹ thuật ,thợ chính cùng với cái đám học việc và cái cung cách làm ăn ở đấy luôn .... Bác là sale ,tuổi còn trẻ , Hạnh phúc nhất của người làm thuê là được làm cho người chủ tốt . Hãy kiếm những đồng tiền có hậu vì ta phải dùng tiền đấy để phụng dưỡng cha mẹ và nuôi vợ con .

check

Xe máy
Thằng HAXACO nó phá nát cái máy con Mer E của em rồi đấy ,cái đám thợ ở đấy tay nghề như kẹc ấy . Bác có muốn cung cấp bằng chứng không ?... Và em cũng đọc tên từng
thằng cố vấn kỹ thuật ,thợ chính cùng với cái đám học việc và cái cung cách làm ăn ở đấy luôn .... Bác là sale ,tuổi còn trẻ , Hạnh phúc nhất của người làm thuê là được làm cho người chủ tốt . Hãy kiếm những đồng tiền có hậu vì ta phải dùng tiền đấy để phụng dưỡng cha mẹ và nuôi vợ con .
Xe cụ xe gì và làm sao ạ ?

botom

Xe tăng
Thằng HAXACO nó phá nát cái máy con Mer E của em rồi đấy ,cái đám thợ ở đấy tay nghề như kẹc ấy . Bác có muốn cung cấp bằng chứng không ?... Và em cũng đọc tên từng thằng cố vấn kỹ thuật ,thợ chính cùng với cái đám học việc và cái cung cách làm ăn ở đấy luôn .... Bác là sale ,tuổi còn trẻ , Hạnh phúc nhất của người làm thuê là được làm cho người chủ tốt . Hãy kiếm những đồng tiền có hậu vì ta phải dùng tiền đấy để phụng dưỡng cha mẹ và nuôi vợ con .
Cụ ơi, cụ cho em ít kinh nghiệm về xe cụ đi. Em hay vào Haxaco vì cũng tiện đường gần nhà, và sợ các garage ngoài không chuyên, chứ em cũng muốn tiết kiệm xèng lắm ạ. Cụ biết garage nào ngoài chất lượng tốt, tay nghề giỏi, giá cả hợp lý, cụ giới thiệu em với ạ. Đội ơn cụ.

Em dính phốt với Haxaco. Bị cả nhân viên lẫn Manager lùa em đặt cọc xe, nhưng khi em bảo phải ghi rõ trong hợp đồng về thời gian cụ thể giao xe thì đánh bài chuồn. Mệt với mấy bố này lắm các cụ ạ!
cụ nói chán thật đấy :))

hoanganhdhyhp

Xe điện
Em cũng hay bảo dưỡng ở Haxaco. Nhìn chung chưa có gì phải phàn nàn nhiều, vì xe cũng chỉ bảo dưỡng, và thay đồ theo chỉ định yêu cầu của hãng. Chỉ hơi băn khoăn là hôm qua em bảo dưỡng 4 vạn, hết 35 triệu vì phải thay lọc nhiên liệu. Tuy nhiên, lúc về không thấy các bạn ý bỏ lọc cũ vào bao bì lọc mới vào trong xe. Mọi khi thay đồ gì các bạn đều bỏ đồ cũ vào trong xe để em biết, cho dù là cái rất nhỏ như đèn liếc. Sao lần này cái lọc nhiên liệu hơn 16 triệu (chưa thuế) mà các bạn ý không làm thế nhỉ?.
Cái lọc xăng ở ngoài có 5tr em thay lúc 6v mà giờ em đi thêm đc gần từng đó nữa chả thấy sao:-))

botom

Xe tăng
Cái lọc xăng ở ngoài có 5tr em thay lúc 6v mà giờ em đi thêm đc gần từng đó nữa chả thấy sao:-))
Cụ ơi, cụ cho em địa chỉ garage ngoài cụ hay làm mà chất lượng tin tưởng với. Xe em hết bảo hành rồi thì em cũng ra ngoài làm cho ngon bổ rẻ thôi ạ. Lần đầu thì thay hãng cho nó khỏi lăn tăn ạ.

BonBonTT

Xe điện
Bác Dũng cộ mà bác ý đọc được bài này chắc là tâm tư lắm =))

hoanganhdhyhp

Xe điện
Cụ ơi, cụ cho em địa chỉ garage ngoài cụ hay làm mà chất lượng tin tưởng với. Xe em hết bảo hành rồi thì em cũng ra ngoài làm cho ngon bổ rẻ thôi ạ. Lần đầu thì thay hãng cho nó khỏi lăn tăn ạ.
Em đặt đồ của mấy cụ trên diễn đàn này rồi qua hãng Toy thay vì công thợ bên đó có 200k/h mà thợ họ cũng cẩn thận lắm. Cái lọc xăng hình như em đặt của cụ Quân APC trên này. Cụ chịu khó tìm mấy bài của các cụ chuyên phụ tùng Mer trong thớt Mer là ra. Cụ cứ bảo cho hàng chuẩn, nếu ko chuẩn thì sau post lên thớt cho mất uy tín luôn:))

dung_taybien

Xe tăng
Lọc xăng, lọc dầu thay xong vứt cụ nhé, phụ tùng cũ khác để trong xe đc nhưng 2 thứ đó thì ko, 2 loại lọc đó đều là lọc dung dịch mà lại là 2 dung dịch có mùi và dễ cháy, nên ko cho vào xe đc

Đỗ Bách

Đi bộ
Quá đen do chủ quan! E mới lấy con GLC 250 hồi đầu năm; đi đường chẳng may đá bắn nứt tí kính chắn gió phía trước! Vào 46 Láng Hạ thay kính do Bảo hiểm chi trả! Làm thủ tục xong đợi hơn 1 tuần thì có kính, vứt xe vào 2 ngày thì lấy! Hỡi ôi, đi đc gần tháng thì thấy nước chảy tong tong từ gương chiếu hậu trong xe xuống hốc để ly! Lúc bảo dưỡng lần đầu có ông anh bảo đừng vào 46 Láng Hạ mà mình ko nghe, muốn gần nhà cho tiện!

kecuoigio

Xe tải
e mới vào haxaco bảo dưỡng, trước đó thì ko sao, bảo dưỡng xong chết luôn con tụ C8 eco, giờ đang phải đi tìm con khác thay, thật e sẽ không bao giờ vào đó lần nữa, chắc lần sau qua An Du hoặc star cho lành hicc

oto16ahn

Xe điện
e mới vào haxaco bảo dưỡng, trước đó thì ko sao, bảo dưỡng xong chết luôn con tụ C8 eco, giờ đang phải đi tìm con khác thay, thật e sẽ không bao giờ vào đó lần nữa, chắc lần sau qua An Du hoặc star cho lành hicc
Chỉ là sự trùng hợp k liên quan bác ạ , cục C8 thì w205 và GlC thì nhanh tèo thật . Là em em tắt xừ ECO đi là ok , chỉ mất chế độ hold thôi ah

họa sỹ già

Xe buýt
Xe tôi tắt chế độ eco đi, có khi nó lại tự động bật lên, có bác nào biết tại sao ko ạ. Tôi ko hề chạm vào nút eco nhé. Tks các bác

Tôi thì dính quả cho leo cây, nhân dịp nghỉ lễ đi du lịch nn nên giao xe để làm đồng sơn, qua lễ về lại haxaco thì nhận được lời xin lỗi cực hồn nhiên là chúng em quên làm cho xe anh.