[Funland] Hãy nói những điều bạn cần, tôi sẽ cho những điều bạn thiếu

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Công việc ít mợ ạ, khách hàng thì nợ tiền không chịu trả...hic...toàn đi đòi nợ thôi, dạo này chả có việc mới, mệt mỏi quá mợ ạ.
Cụ làm về lĩnh vực nào em sẽ nói về lĩnh vực đó. Mệt mỏi thì do tư tưởng của cụ khiến cho các bộ phận trên cơ thể mệt theo đấy.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Thế gọi là "năng sáy" rồi đấy Cụ ạ:)). Hy vọng là cảm giác này của Cụ sẽ qua nhanh vì không thì "nguy" lắm ạ;;) vì rất có thể Cụ phải đánh đổi 1 vài thứ ...

NghiaRex

Xe điện
Tôi cần tình dục thoáng qua xong rồi coi như ko biết gì. cụ có chiều đc tôi ko?
Cháu lạy cụ ạ! 8-x

Mà công nhận chủ thớt đưa email cứ như kiểu Tổng Đài Tư Vấn Tâm Xinh Ný chiên nghiệp ý, hài tóa ;))

springsea

Xe container
Trong cuộc sống hàng ngày của bạn không thể thiếu và cần những điều gì nhất bây giờ và tương lai.
Hãy chia sẻ những mơ ước, quan điểm và những nhu cầu cần có cho cuộc sống gia đình của bạn hay cho chính bạn
Nếu là chuyện tế nhị có thể gửi mail cho em : nuhochua8668@yahoo.com

Chuyện thường ngày nhưng nghiêm túc các cụ mợ nhé.
Híc...lói như mợ thì em cũng biết mình thiếu cái giề :( ...E chỉ cần cái mình thiếu thoai :)

lead2011

Xe container
Ôi chao....Lĩnh vực nào cg ok sao?
E chưa hình dung có ai lại bằng hoặc hơn#.
E ko thích mấy kụ xanh xanh đỏ đỏ nhg quả ku DICHAM chuẩn, dở hơi mà biết bơi thì ko ai cứu đc- mất xác!

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Tôi cần tình dục thoáng qua xong rồi coi như ko biết gì. cụ có chiều đc tôi ko?
Xin lỗi mong cụ nghiêm túc ạ
Những vấn đề đó tế nhị tùy theo nhu cầu sinh lý của mỗi người nhiều hay ít và tư cách đạo đức mà kiềm chế
Em trả lời thẳng cụ luôn là em không chiều cụ được và cụ không nên có suy nghĩ như vậy, cụ hãy tìm một ngôi nhà trong tim của một phụ nữ và đặt tim của cụ vào đó.
Đừng để tết cả nghĩ cụ là một người phàm phu tục tử

springsea

Xe container
nếu mà nghĩ như cụ này thì,
20% số người giàu đều là thiếu đạo đức, thiếu văn hóa, thiếu Iot, còn lại
80% người nghèo là có đạo đức, có văn hóa, và thừa Iot ah,
nếu thực sự như thế e cũng xin làm người thiếu đạo đức, thiếu văn hóa, và thiếu iot, chứ ko chịu nằm trong số những người nghèo,
các cụ có câu,*nghèo hèn* và * giàu sang* âu cũng có ý đúng.
:)
Cụ nói sai ạ, e chỉnh lại chút
-20 % người giàu là có VH, có đạo đức, ...& có tất cả
- 80% những người còn lại như e và cụ đang mơ về những thứ đó là vô sản, vô VH, vô lý ...& vô vị =))

springsea

Xe container
Những vấn đề đó tế nhị tùy theo nhu cầu sinh lý của mỗi người nhiều hay ít và tư cách đạo đức mà kiềm chế
Em trả lời thẳng cụ luôn là em không chiều cụ được và cụ không nên có suy nghĩ như vậy, cụ hãy tìm một ngôi nhà trong tim của một phụ nữ và đặt tim của cụ vào đó.
Tại sao phải kô nên ạ ??? VN là quốc gia có số lượng người tìm kiếm từ khóa "sex" nhiều nhất trên thế giới. Chúng ta cần tìm hiểu, khám phá về sex và chúng ta thiếu những suy nghĩ cởi mở thoáng về nó :)

lead2011

Xe container
Cái kụ ý cần thì nằm trong phạm trù tế nhị phải gửi mail hay ngoài khả năng, ngoài giới hạn?

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Cháu lạy cụ ạ! 8-x
Mà công nhận chủ thớt đưa email cứ như kiểu Tổng Đài Tư Vấn Tâm Xinh Ný chiên nghiệp ý, hài tóa ;))
Thanks cụ nhìu nhé :)
Chuyện tế nhị trong gia đình chồng khó chia sẻ với vợ và vợ khó chia sẻ với chồng , con cái khó chia sẻ với cha mẹ ..... mà lại không thể nói với bạn bè hay bàn dân thiên hạ thì 1 email của người lạ lại có thể chia sẻ được hết những điều mà bạn bè, cha mẹ vợ hoặc chòng không bao giờ muốn nghe.
Em chỉ muốn nghe và chia sẻ những gì mình nghĩ vậy thôi.
Có thể cụ mợ cho đó là hài vãi chẳng cần để tâm nhưng có 1 ngày cụ ở trong muôn vàn người nhưng lại không thể chia sẻ được với ai. Cụ nghĩ sao ?

The Killer

Xe điện
Có nên mở thêm thớt định nghĩa tình yêu và tình bạn không ạ? Em nghĩ cụ thử mở thêm để dễ bề phân tích :)

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Tại sao phải kô nên ạ ??? VN là quốc gia có số lượng người tìm kiếm từ khóa "sex" nhiều nhất trên thế giới. Chúng ta cần tìm hiểu, khám phá về sex và chúng ta thiếu những suy nghĩ cởi mở thoáng về nó :)
Tìm hiểu về sex là điều hoan nghênh và sự hiểu biết về nó là biện pháp bảo vệ tốt nhất cho bản thân và hạnh phúc gia đình
Nhưng quan trọng là thực hiện nó ở đâu, khi nào và như thế nào lại là 1 chuyện khác hoàn toàn. theo nghiên cứu khoa học trong một số trường hợp thì sex cũng là liều thuốc chữa bệnh đấy ạ. cái chính hầu hết chúng ta vẫn còn phong kiến và chưa biết cách áp dụng nó mà thôi
Cái kụ ý cần thì nằm trong phạm trù tế nhị phải gửi mail hay ngoài khả năng, ngoài giới hạn?
Nếu gặp 1 vấn đề mà mình không giải quyết được vấn đề đó lại ngại không muốn cho mọi người biết....có thể mình không giúp được thì sẽ có chuyên gia giúp họ

thanhtung19

Xe tải
Là...không gì cản được cụ...bay vào SG!
hic. em làm gì có nhiều tiền mà bay ra bay vào liên tục ạ? em biết thừa là vào cũng khó nên chuyện mợ ạ. với lại em có ở mãi trong đó được đâu? hic

thanhtung19

Xe tải
Đấy gọi là đứng núi trông núi nọ... không nên làm như thế. nếu có làm thì chén xong rồi thôi cụ à....
tại tự dưng nó thế chứ em có muốn đứng núi này trông núi nọ đâu.

Theo em cụ nên dùng lại.gấu cụ và nhỏ kia là bạn thân. một ngày đẹp trời nào đó gấu nhà cụ và nhỏ kia 8888..rồi tự nhiên lộ chuyện.em dự là cụ tèo.8-x8-x
em cũng nghĩ như cụ. nhưng cứ ngồi không là lại nghĩ đến nhỏ kia? h em không biết làm sao để quên được

Nữ Hổ Chúa

Xe máy
Có nên mở thêm thớt định nghĩa tình yêu và tình bạn không ạ? Em nghĩ cụ thử mở thêm để dễ bề phân tích :)
Hiiii ý kiến của cụ khá là hay đó, nhưng em muốn có 1 cái tên thật hay và ý nghĩa ngắn và gọn nhất có thể. heee

thanhtung19

Xe tải
Thế gọi là "năng sáy" rồi đấy Cụ ạ:)). Hy vọng là cảm giác này của Cụ sẽ qua nhanh vì không thì "nguy" lắm ạ;;) vì rất có thể Cụ phải đánh đổi 1 vài thứ ...
em cũng không muốn mất cả chì lẫn chài. các cụ nói cho em xem làm thế nào để xóa nhanh cô bé kia khỏi đầu em với. em không muốn làm gì có lỗi với bạn gái ạ.

thanhtung19

Xe tải
cụ yêu bằng trái tim hay lý trí, trả lời đc câu này của e là cụ biết mình nên làm gì thôi.:))
nếu cứ chạy theo trái tim thì có nguy hiểm không cụ. trái tim có bao giờ đứng yên đâu? hix

Cụ chủ say nắng hử? làm 2 viên paracetamon là ổn ngay ấy mà. Nhớ "ko uống rượu khi dùng thuốc" nhé.

FFF

Xe hơi
Cụ mà để say nắng thành thật thì em nghĩ cả ba người đều mất đấy.
Để quên người ta thì em nghĩ là cụ nên dành thời gian rảnh rỗi cho bạn gái cụ ạ, để biết nếu không khỏi say nắng cụ sẽ bị mất thứ gì.

Kam_HN

Xe tải
Trước tiên là cụ nhờ MOD khẩn cấp xóa thớt này đi.

Lọ mọ vào OF suốt ngày lại còn mở thớt để lúc nào cũng hăm hở vào à :))