Hãy tránh xa địa chỉ rửa xe này tại Hà Nội!!!

Shinta

Xe tăng
1- Rửa xe: Song Long, 71 Lê Văn Lương, Hà Nội (cùng ngách đi vào quán nhậu Linh Chi, từ ngoài đường đi vào khoảng 100m). Địa chỉ này tôi được bác Ltvbach giới thiệu đã lâu, sáng nay mới có cơ hội kiểm chứng. Mỗi xe sẽ được chăm sóc kỹ càng từ A-Z trong vòng khoảng 45 phút (bao gồm cả hút bụi), giá 30 ngàn/7 chỗ. Tôi đã sử dụng qua 2 đời xe từ Lancer Gala đến SF hơn 4 năm qua, lần đầu tiên mới thấy hài lòng với chất lượng rửa xe. Dịch vụ sử dụng hoá chất chuyên nghiệp nên xe lâu bị bẩn, cái này bác Ltvbach đã kiểm chứng. Bác nào đến sử dụng thấy hài lòng như tôi giới thiệu, đề nghị chiêu đãi li cafe đen số 5 nhé
ĐÂy là bác Kiến vàng chủ tịch hội STF giới thiệu trong mục các dịch vụ đã được kiểm chứng! Mời các cụ!
Garage Song Long‎71, Lê Văn Lương, Q.Thanh Xuân, Viet Nam(04) 3556 9872‎
Thx các cụ... ngay gần nhà mà ko biết.

Các cụ ơi, em vào đúng ngõ 71 (cạnh quán nhậu Linh Chi) đâm thẳng vô có thấy biển Song Long nào đâu?? thấy mỗi bãi gửi xe + rửa xe =... >_<... nản quá đi ra luôn, qua chỗ Kim Liên mới rửa cũng tạm đc... 40k... :))

Chỉnh sửa cuối:

Carens_SX

Xe buýt
Báo cáo các cụ em mới mở điểm rửa xe ở số 1 Nguyễn Văn Huyên, gần ngã 3 Hoàng Quốc Việt, sân bãi rộng, rửa nước máy, hóa chất tốt, súng rửa áp lực cao,lau chùi nội thất cẩn thận, sạch sẽ, giá 20.000Đ phục vụ các cụ. Em đọc qua các bài ở trên thấy chê 3 điểm rửa xe ở Nguyễn Khánh Toàn và Nguyễn Văn Huyên, em xin phục vụ vợ 2 các cụ chu đáo để đảm bảo cạnh tranh hợp lý, các cụ qua cho em xin ý kiến ạ:-bd
0983212113:)] em là Trường
Chúc cụ đắt khách nhá, hôm nào qua chỗ cụ rửa phát xem tình hình thế nào..... >:D<

Shinta

Xe tăng
Báo cáo các cụ em mới mở điểm rửa xe ở số 1 Nguyễn Văn Huyên, gần ngã 3 Hoàng Quốc Việt, sân bãi rộng, rửa nước máy, hóa chất tốt, súng rửa áp lực cao,lau chùi nội thất cẩn thận, sạch sẽ, giá 20.000Đ phục vụ các cụ. Em đọc qua các bài ở trên thấy chê 3 điểm rửa xe ở Nguyễn Khánh Toàn và Nguyễn Văn Huyên, em xin phục vụ vợ 2 các cụ chu đáo để đảm bảo cạnh tranh hợp lý, các cụ qua cho em xin ý kiến ạ:-bd
chúc cụ đông khách...

mà các cụ ơi, em vào đúng ngõ 71 Lê Văn Lương (cạnh quán nhậu Linh Chi) đâm thẳng vô có thấy biển rửa xe Song Long nào đâu?? thấy mỗi bãi gửi xe + rửa xe = ... dụng cụ thô sơ >_<... nản quá đi ra luôn, qua chỗ Kim Liên mới rửa cũng tạm đc... 40k... :))

Venza2009

Xe đạp
Có chỗ rửa xe ở đầu phố Thụy Khuê, cháu không nhớ số nhưng ở ngay cạnh trường Chu Văn An, đi từ Quan Thánh lên nằm bên tay phải. Hiện cháu chấm chỗ này 10 điểm và rất hài lòng mỗi khi rửa xe ở đó.
Cám on bạn, lân sau nhớ xin địa chị cụ thể nhe. Mình ở gần đó

tok

Xe tải
Cụ thể nó là chỗ nào nhỉ, đầu NKT hay HQV, em ở gần đấy nên biết là đường Nguyễn Văn Huyên thì không có số, cả đầu Nguyễn Khánh Toàn và đầu Nguyễn Văn Huyên, cả bên trái lẫn bên phải đều tự gọi là số 1 hết mà.

pnt101

Đi bộ
Em thì thấy rửa xe cứ phiên phiến thôi, chọn chỗ nào rẻ mà làm. Thà rửa nhiều lần còn hơn rửa 1 lần sạch (Vì nó lại bẩn ngay) :-"

NamCuong4567

Xe tải
Chào các bác, hôm qua em đi tắm rửa cho vợ 2 nhà em, e qua Hùng Thịng ở 69 Lê Văn Lương. Sẽ chẳng có gì đáng nói nếu như chỗ này họ làm ăn tử tế, nhưng em thề là em chưa bao giờ gặp phải cái chỗ nào rửa xe chuối như chỗ này:mad: Chuối cả nải luôn. Đầu tiên em vào, 3, 4 thằng oắt con lao ra, dẫn vào, hý hửng chỗ này chắc chu đáo cẩn thận lắm đây. Bắt đầu rửa, mấy đứa cầm cái vòi xịt ra xịt khoảng 15 giây (em để ý rất kỹ xem bọn nó làm thế nào), rồi bắt đầu lao vào kỳ cọ, trời ơi trên xe còn nguyên đất cát, thế mà chúng nó ra sức kỳ, e xót quá liền phàn nàn thì chúng nó nói cứ yên tâm... Chẳng nhẽ em cứ mang nguyên xe dính cả xà phòng biến khỏi chỗ đó. Bọn nó rửa bằng xà phòng trong vòng khoảng 20 giây, rồi bắt đầu lôi vòi ra xịt, xịt được cũng chỉ khoảng 15 giây, thế là xong. Em thề là chỗ này nó rửa xe loại siêu nhanh, siêu bẩn, rít được mấy hơi thuốc, đã thấy chúng nó bảo xong rồi, đánh xe ra để lau khô. Đúng là e chưa thấy chỗ nào nó rửa xe láo như chỗ này, rửa xong em ra nhìn thấy vẫn bẩn nguyên, trên nóc xe vẫn còn dính cái lá cây. Thanh toán, lão chủ ngồi ở quán nước ngoài đường kêu 25k. Em đang vội nên biến cho nhanh, điên quá. Đúng là chuối đến thế là cùng :mad: chuối cả nải.
Vậy em xin báo cho các bác biết hãy tránh xa bọn Hùng Thịnh- 69 Lê Văn Lương này nha. Nhân đây cũng xin các bác có địa chỉ nào rửa xe cẩn thận ở Hà nội thì đưa lên đây cho anh em biết với.
Em cũng rửa 1 lần owr đay, bẩn lắm, đúng 1 lần em vái cả nón, té luôn...

morning_sport

Xe tải
Bình thường tiện đường đi làm về, em hay rửa xe chỗ ngã tư Nguyễn Tuân - Ngụy Như Kon Tum, làm khá tốt. Hôm nay, lần đầu đánh xe ra Dũng Còi ở Văn Quán để rửa vì gần nhà. Chỗ này là bãi xe kết hợp rửa thêm nên có vẻ bọn nó không cần khách ở ngoài, chỉ cần xe ở bãi. Lúc e đến tầm 5h, nhiều xe đang xếp hàng có lẽ vì cuối tuần và mới ra Tết. Lần đầu đến đây nên e có hỏi chỗ đỗ xe. Thằng oắt con mặt khó chịu lúc đầu bảo đỗ sau hàng xe, sau nó bảo nghỉ làm rồi. Bọn chó làm ăn thế này không sớm thì muộn cũng giải tán thôi. Em đánh xe đi thẳng thề ko bao giờ quay lại dù gần nhà.

benghe

Xe điện
Tình huống của cụ em thấy rất bình ngoài xã hội, làm gì mà phải bức xúc đến nỗi phải mở hẳn một thớt kiểu này... tưởng nó vừa rửa xevừa chửi hay cạo rách sơn xe thì mới đáng...

toanthangcs

Xe điện
Ơ ! Người Việt Nam mình lạ nhể? Quan chức hách dịch đã đành, người lao động như anh em mình mà cũng...cửa quyền.x-(

morning_sport

Xe tải
Mình bỏ tiền ra mà phải rước cái bực vào người. Lên đây kêu cho các cụ tránh để những chỗ làm ăn lởm khởm nó chết sặc đi

angkorwat

Xe điện
Về khoản rửa xe có lẽ không đâu ngon bổ rẻ như ở Nội Bài, quán rửa xe ở cách ngã tư QL2 đi về phía Nội Bài khoảng 800m, bên phải, ngay trước gara oto Ngọc Bảnh, phải nói là mấy chú em chăm xe mình còn khó tính hơn mình, đặc biệt là công đoạn lau xe thì các chú ấy làm đến 4 lần, mỗi chú một cái chổi quét bụi và một rổ ghẻ lau, đến lần cuối cùng khi trả xe cho khách đảm bảo toàn bộ thân xe, các cửa kính khô cong, bóng loáng chứ không như các hàng khác chỉ lau sơ sơ rồi bảo anh cứ đi nó khô là vừa.Giá cả: 15000, nếu hút bụt thêm 5000.
Các bác có dịp lên sân bay qua chỗ đó rửa một lần cho biết, em tin người khó tính nhất vẫn hài lòng!
Chính xác , xe bẩn cứ để dành ,khi có việc lên Nội bài tiện thể rửa luôn , ngon,bổ ,rẻ.

CRV2011

Xe tải
Đã kụ nào rửa ở Xã Đàn đoạn ngã ba Phạm Ngọc Thạch chưa ợ?

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Đoạn đấy em không cảm tình lắm vì cứ è ra đường, xịt lung tung cả mà lại bụi bặm. Cụ đánh quá lên một đoạn giữa kim liên mới có cái ngã ba đi vào Nam Đồng thì bên trái có chỗ rửa xe. Em rửa ở đấy thường xuyên cụ ạ, cũng ok. Nhiều hôm thấy cả BMW 7 hay Lexus dòng cao vào luôn :))

cucsat

Xe tải
Em cũng toàn tự rửa thôi. Mấy lần nghe nhời các cụ ra tăng bạt hổ rửa xe mà vẫn không vừa ý.
- Thứ nhất: phun bọt khi xe vẫn còn rất nhiều bùn. (có thể hôm đó đông khách lại vào mùa mưa nên các đồng chí ở đó làm ẩu)
- Thứ hai: lấy khăn lau ngoài xe dùng làm khăn lau nội thất.

sandstorm

Xe đạp
Bình thường tiện đường đi làm về, em hay rửa xe chỗ ngã tư Nguyễn Tuân - Ngụy Như Kon Tum, làm khá tốt. Hôm nay, lần đầu đánh xe ra Dũng Còi ở Văn Quán để rửa vì gần nhà. Chỗ này là bãi xe kết hợp rửa thêm nên có vẻ bọn nó không cần khách ở ngoài, chỉ cần xe ở bãi. Lúc e đến tầm 5h, nhiều xe đang xếp hàng có lẽ vì cuối tuần và mới ra Tết. Lần đầu đến đây nên e có hỏi chỗ đỗ xe. Thằng oắt con mặt khó chịu lúc đầu bảo đỗ sau hàng xe, sau nó bảo nghỉ làm rồi. Bọn chó làm ăn thế này không sớm thì muộn cũng giải tán thôi. Em đánh xe đi thẳng thề ko bao giờ quay lại dù gần nhà.
Em gửi xe ở bãi này nhưng chỉ rửa 1 lần duy nhât tại đây. Xung quanh đấy có vài điểm rửa xe khá ổn, cụ thử xem nhé.

kubi82

Xe điện
Ở quanh khu vực Trung Hòa nhân Chính hoặc Thanh Xuân có địa chỉ nào tạm được không các bác ơi, cho xin cái Whitelist với.
Thanh Xuân e thấy cạnh cổng KS Nàng Hương cũng được đấy,7 chỗ hút bụi 30k

matiz08

Xe điện
Nói chung em thấy Big C rửa cũng ok, em giờ toàn đi siêu thị, xe bẩn cho vào rửa, làm một vòng mua bán ra lấy xe là ngon, chúng nó rửa sạch phết, em đi matiz, nên nhu cầu chỉ cần có thể,hihi.