HD Tây hồ vô trách nhiêm lăm các bác ơi

inochi

Xe điện
Honda Tây Hồ đông khách nên kiêu thì phải, nhiều khi vào sửa chữa, thay dầu các bác ý toàn bảo chưa cần đâu, chán quá xuống dưới Mỹ Đình vậy, xa tí nhưng mà được cái nhiệt tình. Hix

SonataHQ

Xe điện
Mua xe Hàn Quốc đi các Bác em đảm bảo chân côn không kêu đâu.

NQK

Đi bộ
Đây đúng là bệnh kinh niên của Civic 1.8MT rồi các bác ạ. Các chú thợ nói là "lỗi kết cấu" cũng có phần đúng vì do Honda nó thiết kế như thế.
Sau 3 lần vào nhờ các chú thợ chữa mà không khỏi hẳn được, hôm nọ vào bảo dưỡng 15.000km, em quyết tâm hỏi bằng được các bác thợ Honda chỉ cho em chỗ để xịt RP7 rồi. Cứ khi nào em nó phát bệnh là em đè ra chích 1 nhát là tịt ngay.

Tiếng kêu phát ra do ma sát kim loại và nhựa trong khớp nối hình cầu giữa cần đạp côn và thanh truyền lực xuống bộ côn. Các bác cứ sờ tay theo cần đạp côn lên trên 1 chút là thấy ngay, hoặc chịu khó cúi đầu sát sàn xe là sẽ thấy.

Chúc vợ 2 các bác chóng khỏi bệnh.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
em đã nghe nhiều người phàn nàn về việc 1.8 MT bị lỗi chân côn kêu cọt ket, đến hãng họ chỉ bôi dầu nhưng khoàng 3 tuần sau lại như cũ, không có cách gì chữa. Cuối cùng là chấp nhận sống chung với lũ, nghe nhiều thành quen
Cảm ơn lời chúc của bác Tuananh nhé! Em cũng chúc bác sức khỏe và luôn vững vàng tay lái nha bác!:)

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
Sao bác ko mua AT :71:
Hôm qua tan giờ, lấy xe về nhà. Em nổ máy rồi vào số nhưng hạ không hết phanh tay, đi khoảng vài chục mét mới phát hiện ra điều đó, ngay lập tức em cho xe táp vào lề đường hạ hết phanh tay ... thế là lại ngon lành nhưng em phân vân không biết có ảnh hưởng gì đến hệ thống phanh không vì lúc đó ngửi thấy mùi hơi khen khét bác ạ. Em là lính mới với lại lần đầu tiên em đi loại xe số tự động này, trước đây em chỉ lái số sàn thôi. Có gì bác chỉ bảo cho em với nhé! TK bác nhiều.:)

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Hôm qua tan giờ, lấy xe về nhà. Em nổ máy rồi vào số nhưng hạ không hết phanh tay, đi khoảng vài chục mét mới phát hiện ra điều đó, ngay lập tức em cho xe táp vào lề đường hạ hết phanh tay ... thế là lại ngon lành nhưng em phân vân không biết có ảnh hưởng gì đến hệ thống phanh không vì lúc đó ngửi thấy mùi hơi khen khét bác ạ. Em là lính mới với lại lần đầu tiên em đi loại xe số tự động này, trước đây em chỉ lái số sàn thôi. Có gì bác chỉ bảo cho em với nhé! TK bác nhiều.:)
Vài chục mét thì ăn thua gì, trừ khi bác tập drift hay vít ga lên thôi (b)

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Vẫn để phanh tay mà đi thì nó kêu tít tít liên tục, bác nên để ý cáy đó

BMWer

Xe tải
I.t c.u bọn Honda Tây Hồ.
Em bán xe xong rồi vẫn thấy tức bọn này. Lần bảo dưỡng cuối cùng cộng với sơn chỗ sước trước khi bán xe thì bị bọn này thị mất cái kính Rayban 4tr cộng với bị hỏng cái ắc qui, khong hiểu nó đổi hay nó nghịch gì.
Sau đó gọi lại phản ánh với thằng nhận xe, ko có hồi âm gì, gọi cho chăm sóc khách hàng thì hứa là sẽ trả lời sớm nhưng chưa thấy gọi lại.
DCM, em thấy bảo ở HD Tây hồ mất cắp nhiều rồi, chắc nhiều khách bị mất quá nên nó cũng ko nhớ để gọi lại xin lỗi mình 1 câu.
Các bác cứ cẩn thận (y)

Rocket Battery

Xe hơi

vietnvtn

Xe buýt
Xe 1.8MT đi côn kêu thì mới đúng hàng của hãng Honda còn không kêu là hàng nhái rồi, em cũng đi 1.8MT này, đi đường dài nó không kêu thì thấy buồn lắm, nghe quen rồi :)):)):))

HVB

Xe tăng
em đố cụ bỏ giầy ra, đi chân không, đạp côn mà nó kêu đc đấy?
nếu cụ thấy nó ko kêu nữa -> do ma sát giữa đế giày và bàn đạp côn -> nên thay giày loại đế khác đi, hết ngay.

tayduaf1

Xe tải
em đố cụ bỏ giầy ra, đi chân không, đạp côn mà nó kêu đc đấy?
nếu cụ thấy nó ko kêu nữa -> do ma sát giữa đế giày và bàn đạp côn -> nên thay giày loại đế khác đi, hết ngay.
Nếu bỏ giầy ra khi xuống xe lại xỏ thì mệt nhỉ!:21:

kiaspectra

Đi bộ
theo em thì cứ sống chung với lũ là nó lành các bác ạ .

kienbeu

Xe điện
ấy ấy tẩy chay hàng trung quốc thi khi đi đông quảng chơi lại phải xách hàng nhà đi à? chết thật chết thật, em nghiện mấy con em đông quảng lắm, service số 1 luôn, tẩy chay hết chừa lại cho em...tí đó thôi cụ nhé?
(l)

Ha Tran

Đi bộ
Có bác nào muốn ly dị vợ 2 1.8MT k thì ném cho em một cái với

ahn

Xe máy
To bác Hoamoctrang: Bác đi xe nên để ý đèn báo trên bảng điện tử chứ(ko hạ phanh tay,thắt dây an toàn,... nó sẽ báo đèn),nếu các đèn báo đỏ tắt hết là ngon,bác chạy vô tư!
Em thấy dùng xe nội hầu như đều thế hết,thế nên mua xe bác phải cân nhắc kỹ:
- Xe nhập : chất lượng cao hơn (chút ít)
- Xe nội : có bảo hành(nhưng ko ăn thua)
--->cưới vợ 2 mà,phải có nhiều kinh nghiệm chứ!:)):)):))

asernol

Xe đạp
Chia bùn với bác. Mà cũng tại bác cơ cưới em nó thì cố tý cho nó autu cho nó xung. Khuyên chân thành bác đưa em nó qua HONDA Giải phóng. Xe em mua Mỹ Đình nhưng em kết Giải phóng nhất,Chứ cái kiểu em nó bệnh ít mình tổn thọ nhiều akay lắm