[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Truongvk

Xe tải
Vâng, vậy cụ đổi giúp cho em sang loại mắt màu trà P cụ nhé.

Mà cụ cũng dặn giúp em là nếu ko có mắt màu trà thì cứ lấy xanh rau muống cũng được, kéo nhỡ ko kiếm được mắt màu trà mà bạn cụ lại ko mua luôn thì em lại ko có kính dùng:)).

Cảm ơn cụ nhiều!

Excavator

Xe hơi
Bác bổ xung thêm cho em: 3025 gọng vàng, mắt xanh rau muống P. Chốt bác nhé

Ti tach

Xe buýt
@ Da xong: Hình như 3025 còn có cả gọng màu chì phải ko cụ. nếu là màu chì (ẩn màu gọng) thì nên mắt màu gì cho phù hợp ? Thanks Cụ.

Da xong

Xe tăng
@ Da xong: Hình như 3025 còn có cả gọng màu chì phải ko cụ. nếu là màu chì (ẩn màu gọng) thì nên mắt màu gì cho phù hợp ? Thanks Cụ.
Mầu trì là mầu nhiều fake và vớ vẩn nhất. Nếu cụ thích mầu trì thì ra mua cái 450k việt nam + quả mắt rời của rb em thề là ko khác gì luôn. Hehehe
Mà hôm nay cụ thắt ca la vat đeo rayban nhìn mới lạ quá.

Chỉnh sửa cuối:

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Đếm sơ qua đã chục cụ đăng ký, hay em buôn ngược lại 2 cái của em cụ nhể :)). Quả này cụ tha hồ bị réo rồi, mỗi tuần mang về đc có 3-4 cái mà lại sắp hết khuyến mãi nữa. :D

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Mầu trì là mầu nhiều fake và vớ vẩn nhất. Nếu cụ thích mầu trì thì ra mua cái 450k việt nam + quả mắt rời của rb em thề là ko khác gì luôn. Hehehe
Em cầm cái 450K rồi- kém lắm cụ ạ, không đơn giản lắp mắt xịn vào là ngon được đâu

JimBo

Xe tải
Hữu ích qua, em đánh dấu phát.
Cảm ơn Cụ Daxong và cảm ơn các Cụ đã cho em một số kiến thức về kính!

antigones8X

Xe buýt
hi,em đã bị lỡ 2 chuyến hàng rồi,nhưng mà vẫn vui vẻ chờ đợi cùng anh em OF,hy vọng là trong tháng này cụ Da xong sẽ giải quyết hết cơn khát kính của anh em OF

diennuocxaydung

Xe buýt
Em nhớ rồi nhưng cụ từ từ chút nhé. Em sẽ rất rất cố gắng
Chờ cụ cho em vào danh sách chốt, em trên 30 dưới 40 nên cứ theo cái chỉ dẫn của cụ. đọc kiến thức chơi kính của cụ mà em cũng mê theo đó:)

Canon_s3is

Xe điện
Cụ thức khuya thế? Bữa nào em phải nhờ cụ tư vấn cho em quả kính mới được.

ford focus 2010

Xe điện
Cụ đang đeo mắt phân cực có nghĩa là mắt P có độ chống chói cao. Khi nhìn trên mặt phẳng lớn, ánh sáng trói trang sẽ tạo nên độ trói và ảo ảnh. Cái P nó phân tán ánh sáng ko cho đi thẳng vào mắt nữa (phân cực) vì vậy cụ ko bị trói nhưng đồng thời cũng làm cho các xe dán kính biến thành bóng lờ mờ theo sắc cầu vồng ạ
Nhưng mắt P đeo trong nhà và ở chế độ tĩnh là hơi khó chịu đấy.
cảm ơn cụ, thế kính face có làm kiểu đó không cụ?

Da xong

Xe tăng
cảm ơn cụ, thế kính face có làm kiểu đó không cụ?
Mắt phân cực (P) cũng vô vàn loại như kính vậy. Cũng có tôt, ,xấu cụ ạ. Mắt p trung quôc rất nhiều và fake các hãng thường lắp mắt loại này. Mắt p rởm còn mang tác hại lớn hơn mắt thường rất nhiều vì nó bắt mắt điều tiết nhiều hơn.

Taunhanh

Xe hơi
em cũng mê mấy vụ kính này lém nhưng chua hiu nhiu lém mong các cụ chém nhiu cho e mở tầm mắt chút

heovang

Xe tải
@ Heovang: 3025 - gọng vàng mắt xanh rau muống (Cụ xác nhận cho em có P hay không nhé)

Chào cụ emheo vang đây à. Hôm qua êm đã định ra cafe để hóng các cụ nhưng em bận đột xuất nên lại ko ra đc. Em vào xác nhận với cụ là: gọng vàng mắt xanh rau muống có P, size của em là 58 giống các cụ nhà mềnh. Em 36 theo cụ đeo có thích hợp không. Sáng thứ 2 sợ cụ bận em không dám điện thoại. Cụ cho em xin cái tài khoản của cụ để em chuyển tiền cho cụ nhé. Số của em: O9O44O411O. Cám ơn vì sự hiểu biết cũng như là rất nhiệt tình với anh em OF mặc dù em với cụ vẫn chưa biết nhau.

AF6677

Xe buýt
Mắt phân cực (P) cũng vô vàn loại như kính vậy. Cũng có tôt, ,xấu cụ ạ. Mắt p trung quôc rất nhiều và fake các hãng thường lắp mắt loại này. Mắt p rởm còn mang tác hại lớn hơn mắt thường rất nhiều vì nó bắt mắt điều tiết nhiều hơn.
Chết em rồi, năm ngoái em có mua một cái mắt P thú thật dùng em thấy lạ khi đc giới thiệu là chống chói, em thấy nó bằng nhựa nhưng khi lắp vào kính thì thấy có một cài chỗ vênh vênh ko tự nhiên theo phom gọng
Chỗ quen, nhưng em chắc chắn ở tỉnh lẻ có lẽ ko đào đâu ra hàng xịn. Huhu ...
Em đeo cái giọt nước nó hơi to chứ ko nhờ cụ thương giúp cho em một cây tử tế để giữ gìn cửa sổ tâm hồn.
Có cây nào phù hợp với người nhỏ cụ tư vấn giùm em, cảm ơn cụ nhiều ạ

gia doi

Xe điện
Da xong nói:
Lần này có 2 cậu về và em bảo cầm tối đa có thể. Cụ thể em chưa biết bao nhiêu nhưng em sẽ cố gắng. Ngày mai sẽ về có gì em sẽ alo ạ. Nếu có cái nào bị dỡ tung ra các cụ đừng trách em đấy nhé vì tránh thuế ít nhất sẽ có 2 cái đeo lên mắt vì vậy việc phải dỡ tung ra là đương nhiên nhưng vẫn đầy đủ ko thiếu cái gì gồm hộp ngoài, bao kính, sách, khăn lau. Em đã chốt đúng như trên kia vì vậy ko thay đổi được nưa neu cụ nào thấy ko phù hợp thic có thể để cho cụ khác lần sau em sẽ lấy lại ạ
Cụ Đa Xong cụ giúp em 1 cái kính 3025 mầu rau muống gọng vàng mắt P cụ nhé. Thank cụ

Rybicka

Xe buýt
Lần này có 2 cậu về và em bảo cầm tối đa có thể. Cụ thể em chưa biết bao nhiêu nhưng em sẽ cố gắng. Ngày mai sẽ về có gì em sẽ alo ạ. Nếu có cái nào bị dỡ tung ra các cụ đừng trách em đấy nhé vì tránh thuế ít nhất sẽ có 2 cái đeo lên mắt vì vậy việc phải dỡ tung ra là đương nhiên nhưng vẫn đầy đủ ko thiếu cái gì gồm hộp ngoài, bao kính, sách, khăn lau. Em đã chốt đúng như trên kia vì vậy ko thay đổi được nưa neu cụ nào thấy ko phù hợp thic có thể để cho cụ khác lần sau em sẽ lấy lại ạ

Bây giờ em mới biết cụ thớt này, cụ Da xong có thể mua giúp em 1 cái 3025 gọng trắng mắt tro được không ạ. nếu được cụ cho em xin số TK em chuyển tiền. cụ check PM nhé em đã PM số Đt của em cho cụ.

antigones8X

Xe buýt
Bây giờ em mới biết cụ thớt này, cụ Da xong có thể mua giúp em 1 cái 3025 gọng trắng mắt tro được không ạ. nếu được cụ cho em xin số TK em chuyển tiền. cụ check PM nhé em đã PM số Đt của em cho cụ.
cụ cũng thích gọng trắng mắt tro ạ,he,có 12 người nhờ bác Da xong mua,nhưng có mỗi em chọn gọng trắng mắt tro,cụ cứ PM cho bác da xong đi,bác ý nhiệt tình lắm đây!

Trạng thái
Thớt đang đóng