[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

namlieu102vnn

Xe điện
theo cháu mẫu rb giọt lệ nó ko kén khuân mặt lên ai đeo cũng thâý hợp .
Còn sở thích cá nhân thì tuỳ mỗi ngươì .
như cháu khoái con mít chai , mặc dù đeo vào gấu chê lên chê xuống . Nhưng mình thích thì cũng đeo :D .
Cụ mợ nào thạo món này xem có giúp đc cháu k với ợ
Cái naỳ cụ phải chấp nhận kiếm đôi ve khác thôi .

Da xong

Xe tăng
Để tiện bàn về kính em phọt trước vài cái của em lên đã, có thể thích có thể không nhưng nó là hàng xin và thực sự rất có tiiếng trong làng kính.

porsche design, không có quá nhiều mẫu những được đánh giá rất cao các mẫu về thể thao.

M1- khung càng bằng thép nguyên tấm dầy 1ly, càn bằng sợi tổng hợp mầu nòng súng

Đây ạ nó giống cái ve này, em sẽ cố kiếm cho cụ nhưng chắc cũng ko dễ đâu ạ. Nếu có em sẽ pm cho cụ

vami

Xe máy
Cụ Daxong ơi hôm qua em lên Savico Long Biên đeo thử ch RB 3025 size 58 thấy vừa và cũng đẹp . Cụ chưa đi ct về à . Về cụ nhắn cho em luôn nhé .

Da xong

Xe tăng
Vâng vưỡn chưa về nhà vì đang trên dự án chắc chiều tối nay em té về thôi. Em về sẽ alo ngay cho cụ.

khunglongmatto

Xe tải
Montblanc mẫu kính gọng titan bọc vàng cao cấp nhất nhì củahãng cực nhẹ gọng dạng line cho phép lắp lẫn cả mắt cận và râm. Thực tế kinh rấttinh tế, chi tiết tinh sảo và hơi bị con phe

trời, e ko biết về kính mấy nhưng nhìn cái này thích run cả người. hic hic. Ước gì mình được như cụ ý...:>
Tiện thể, cụ cho e hỏi, ở HN bây giờ mua mắt râm cận loại tốt ở đâu ạ?. E tuyền mua mắt thường rồi nhuộm, mà đeo vào e thấy đầu nó cứ chênh chênh, hơi choáng choáng, kiểu như hơi solex ý ạ

ZIL.135

Xe buýt
Cụ cứ ra vỉa hè làm quả kính trắng nhãn hiệu GC, RB... cho hoành, rồi về nhờ mấy cụ LLumar hay V-kool dán phim vào sáng thì dán phim kính lái, tối thì dán phim kính sườn tốn chẳng mấy tí xiền mà hiệu quả cao :D Em Fun tý

Tookies

Xe điện
He he, bữa nào RTC các cụ nhỉ, nếu không phải trực em đến phá mồi góp vui cùng.
Ráng uống thuốc đến lúc RTC, giờ acid uric đang cao. sáng qua em vừa test là 501mg/dl

Mr.Phan

Xe tăng
Sáng nay lang thang trên mạng khai quật đc cái kính này nhìn hay phết nhỉ cụ D nhỉ he he

Cụ nào cận thì mua về đeo làm kính Cận Dâm nhé he he

Da xong

Xe tăng
Loewe – Thương hiệukính cao cấp với chất liệu nhựa cực kỳ đặc biệt luôn sáng bóng đặc biệt bề vữngvới thời gian.

Chỉnh sửa cuối:

Da xong

Xe tăng

Montblanc – Lại một mẫu kính nữ cực kỳ nổi tiếng của thươnghiệu cao cấp Montblanc.

Da xong

Xe tăng
Cụ Đá Xoong giúp em con kính cartier gọng gỗ này không? nếu không có con Montblanc dáng giống như thế này Cụ tư véo cho em cái.
[/URL][/IMG]
Cái Cartier cụ đang nhờ em trên ảnh hình như là fake vì ký hiệu cuối càng trên cartier khác. Cụ cần chụp tổng thể cả dáng kính hoặc mã kính em mới biết có thể giúp cụ được hay không ạ

thuandd

Xe buýt
Con này hàng xịn bác ạ thằng bạn đi mỹ nó cầm về nhưng nó không bán em không biết mã nhưng trên trang cartier cũng thấy có mẫu này em chỉ có ảnh to thôi. Cái chữ ở đuôi kính mạ vàng chữ cartier nhỏ rất sắc nét em chụp lóa không lên chữ được. hoặc cụ có mẫu Montblanc phom giống cụ sâu hàng cho em phát.
P/s: Em thấy cụ có bộ sưu tầm đồng hồ đẹp thật em thích quả DDP của bác nhưng chưa đủ xèng...
.
[/IMG]
Made in france
[/IMG]
[/IMG]
Wep nó đây ạ:
http://www.cartier.com/show-me/jewelry/#/media/images/show-me/product-visuals/t8200647_1-png?view=1&return=show-me/accessories/t8200647-c-decor-rimless-sunglasses

Chỉnh sửa cuối:

Da xong

Xe tăng
Con này hàng xịn bác ạ thằng bạn đi mỹ nó cầm về nhưng nó không bán em không biết mã nhưng trên trang cartier cũng thấy có mẫu này em chỉ có ảnh to thôi. Cái chữ ở đuôi kính mạ vàng chữ cartier nhỏ rất sắc nét em chụp lóa không lên chữ được. hoặc cụ có mẫu Montblanc phom giống cụ sâu hàng cho em phát.
P/s: Em thấy cụ có bộ sưu tầm đồng hồ đẹp thật em thích quả DDP của bác nhưng chưa đủ xèng...
.
[/IMG]
Made in france
[/IMG]
[/IMG]
Wep nó đây ạ:
http://www.cartier.com/show-me/jewelry/#/media/images/show-me/product-visuals/t8200647_1-png?view=1&return=show-me/accessories/t8200647-c-decor-rimless-sunglasses
Thực sự em chưa tận mắt và tay cái kính này của cụ vì vậy sẽ không nói nó là fake hoặc không nhưng em chỉ nói hàng fake xuat hiện ở bất cứ đâu trên thế giới.
Các chí tiết cụ cụ chụp cho thấy sự tinh sảo của kính rất kém và không đúng theo truyền thống, đẳng cấp của ct đặc biệt chất liệu gỗ làm càng và biểu tượng của hãng CT cuối càng kính. Ở xịn là biểu tượng của hãng ct nằm chìm và ăn sâu như một khối với càng. Dùng tay vuốt phẳng lỳ ko một chút gợn hình ô van. Cuối càng nếu là hình vít hoặc chữ cartier khảm chìm trên nhựa hình chữ nhật tròn góc như của cụ và dán vào là ko chuẩn.
Một lần nữa em nói lại riêng ct hàng fake có thể làm giống đến 95% so với xịn về hình thức và ở đâu cũng có.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn

honda acura

Xe điện
Cũng hỏi giống mụ tố

Trạng thái
Thớt đang đóng