Chi hội Hello MBA Klub = Merc BMW Audi Club ^^

AudiRolex

Xe tải
Tam Đảo đi nhỉ các cụ ^^ Ra cái sân golf the hồ đất mà đua :))

3 thương hiệu triệu triệu tiền đô việt :)) (việt nam ko nên dùng đồng mà dùng Đô Việt cho nó chơi như anh Sing)

Tối nay đi đá bóng, em sẽ bàn và chốt ngày cho 3 thương hiệu gặp nhau.

Có 1 việc thế này, chả là trưa hôm mùng 8, sau 1 tiếng nghịch golf ở sân phương đông về, e đang rất hưng phấn.Trên tuyến đường cầu giấy kim mã, em có đua với 1 bác BMW 32X màu xanh biển 30Y *403 và em nhỡ tạt đầu, dí bén vào ba toa 2 phát trước khi cho bác ý hít khói ở đằng sau với cái đèn đỏ to đùng trên đường kim mã cắt núi trúc :)) em rất thích thú vì Merc đã bóp BMW \^.^/ nhưng em cũng nghĩ may thôi vì cụ kia lái máu lắm, nhìn nói thật là 'ngứa con mắt bên trái đỏ con mắt bên phải', nhìn cụ ta đi vô cùng 'nguy hiểm', em hơi dựng tóc gáy lo cho cụ ý và các cụ khác đang lưu thông. Em thật ko mong dám gặp lại :))

p/s: có khi tháng sau cũng trên cung đường đấy sẽ là Merc & Audi ^^
Các cụ đi đứng cẩn thận chứ ợ, sao cứ tạt đầu, tạt đuôi nhau nguy hiểm lắm...;))

Chỉnh sửa cuối:

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Các cụ đi đứng cẩn thận chứ ợ, sao cứ tạt đầu, tạt đuôi nhau nguy hiểm lắm...;))
Đôi khi có những màn chào hỏi nhau cũng hơi gay gấn tí, hiếm lắm đấy cụ ah

Cụ Audi cũng lên Tam Đao Du Hý 1 chuyến chứ? cho nó đủ 3 chân :D

crab49

Xe buýt

Đây là mợ AUdi, chứ không phải cụ AUDI

AudiRolex

Xe tải

Em tên Audi dưng mờ làm gì có cái xe Audi, toàn đi bộ nên chỉ ngồi nhà hóng chuyện các cụ mợ thui ạ

tàu điện

Xe tải
Chủ thớt có dám tạt đầu với em không :P
Em vào nhầm đây , tưởng đang ở đường đua Monaco ..hic ..hic
Ngựa non háu đá quá .

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Chủ thớt có dám tạt đầu với em không :P
Em vào nhầm đây , tưởng đang ở đường đua Monaco ..hic ..hic
Ngựa non háu đá quá .
dạ em thưa cụ em ko dám đâu ạ, em mở cái này ra để kết hợp 3 thương hiệu của đức, buôn dưa thêm cho vui với nhau, cụ đi nhầm chuồng rồi, cụ nhiều thời gian thật (vô công rồi nghề)

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Em tên Audi dưng mờ làm gì có cái xe Audi, toàn đi bộ nên chỉ ngồi nhà hóng chuyện các cụ mợ thui ạ
em nhầm nhọt xin mợ thông cảm, mợ thích audi là được, giờ các nước tiên tiến là toàn đi bộ thôi, có lợi cho sức khoẻ, mợ nhiệt tình lên em nghĩ sớm muộn gì cũng cưới Audi về làm chồng 2^^

Yêu cầu Crap49 chuẩn bị cho em gặp nhau đi, cứ toàn nói mồm mãi chẳng sờ soạn gì cả cũng chán =))

crab49

Xe buýt
em nhầm nhọt xin mợ thông cảm, mợ thích audi là được, giờ các nước tiên tiến là toàn đi bộ thôi, có lợi cho sức khoẻ, mợ nhiệt tình lên em nghĩ sớm muộn gì cũng cưới Audi về làm chồng 2^^

Yêu cầu Crap49 chuẩn bị cho em gặp nhau đi, cứ toàn nói mồm mãi chẳng sờ soạn gì cả cũng chán =))
cuối năm busy quá, hí hí. sẽ cố gắng cho ông sờ soạn sớm nhé.

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Kính thưa các cụ, các mợ, cùng toàn thể 3 họ :D

Thứ 4 này em có chuyến du hí lên Tam Dao Golf, có cụ/mợ nào hú với em không, đi chơi, giao lưu và bóng bàn về MBA, nơi sẽ quy tụ 3 triều đại thống nhất về một mối. Contact No: cửu nhất nhị tam tứ ngũ tứ bát nhị ^^

Chúc các cụ Nice shot, Nice day ;)

tutamtichduc

Xe buýt
nếu có rồi thì ta làm 1 cuộc cách mạng SÁT Nhập như các Banks ý :))

3 Thương Hiệu Triệu Tiền Đô ^^

Cụ đẹp zai ở trên đúng là siêu kinh doanh, nhưng cụ đừng hiểu nhầm là Audi xin đất. Mà em thấy 3 thương hiệu này đều của Đức, lại đều đẹp, đều có giá trị tuyệt vời. Audi vào việt nam và nổi lên sau 2 đàn anh là Mercedes và BMW, đã tạo ra 1 thị trường cạnh tranh vô cùng sôi động ở trên mọi phân khúc, rất hợp dẫn và phải nỏi 2 anh lớn cũng phải học theo công nghệ đèn LED của cậu em Audi. Và nói thẳng là em cũng khoái Audi dù sẽ không bao giờ bỏ được tình yêu với Mercerdes. Mercedes vẫn là No.1 trên phân phúc dòng xe cao cấp (ko nói siêu sang và siêu xe)

Mà theo thông tin là Audi đã tan dã rồi, em cũng có vài thằng bạn Audi, nên mong muốn MBC có thể sãn sàng rộng mở đón thêm đàn em Audi vào cho thành 1 nhà, cho đông vui nhưng không hề loãng. Nếu được như vậy thì rất vui đấy các cụ ạ. Mà các cụ ít quan tâm nhỉ, nhất là các cụ Merc hehe
Bác nói thế nào mà lại bảo là hội Audi tan rã rồi ??? Chán bác quá , thiện tai.

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Vụ này là do nghe lại thông tin từ các cụ khác và sau khi tìm hiểu kỹ thì thông tin đó sai lệch nên em xin được cáo lỗi với cụ nhé. Đảm bảo Cụ gặp em với các cụ khác là hết chán ngay mà chuyển sang thích chim quay :)) Cuối năm ai cung bận, nhưng cứ phải xúc tiến các cụ nhỉ ^^ 3 thương hiệu triệu triệu tiền đô cơ mà

tranvuhoang2005

Xe điện
MBA ----->>>> Không đồng ý với cụ xếp Audi sau cùng đâu nhá :)

crab49

Xe buýt
Audi Nằm cuối thì Sao hả cụ.

Quan trọng là có tinh thần yêu xe, thích xe.

Ai cũng có tư tưởng và Suy nghĩ như cụ, thì không bao giờ vào forum, để giao lưu

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Đó là do cách nhìn của cụ, còn em thì nhìn 3 thương hương nằm cùng trên một dòng, ngang tài ngang sức nhau đến thời điểm này, mỗi hãng đều có những thế mạnh và sự lôi cuốn giới mê xe khác nhau. Riêng em thích cả 3 và nghiêng về Mercedes hơn.

Nói về thứ tự của 3 dòng xe này du nhập vào Việt nam thì đứng đầu là Mercedes-benz, mở chi nhánh đầu tiên ở việt nam vào năm 1995, tiếp đến là BMW và năm 2008 Audi mở chi nhánh đầu tiên ở Việt nam. Mở ra một cuộc canh tranh đầy thú vị giữa 3 thương hiệu đứng đầu của Đức tại Vietnam. Nên việc Audi có xếp ở cuối cho nó thành chữ MBA cũng là hợp lý thôi mà. Ra trước thì làm anh, đến sau thì làm em, miễn là anh em vui vẻ với nhau :D

Chỉnh sửa cuối:

crab49

Xe buýt
Điểm giống nhau cuả 3 thương hiệu, là đều làm anh em ta sướng, có khi lên đỉnh, hahahaha

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Điểm giống nhau cuả 3 thương hiệu, là đều làm anh em ta sướng, có khi lên đỉnh, hahahaha
Chuẩn ko thể chỉnh :))

Tối nay vẫn 7h đá ở sân Nam Đàn Plaza phải không?

Có bác Mercedes với Audi nào đến từ 6h giao lưu với anh em không?

devilmaycry

Xe tải
Tam Đảo đi nhỉ các cụ ^^ Ra cái sân golf the hồ đất mà đua :))

3 thương hiệu triệu triệu tiền đô việt :)) (việt nam ko nên dùng đồng mà dùng Đô Việt cho nó chơi như anh Sing)

Tối nay đi đá bóng, em sẽ bàn và chốt ngày cho 3 thương hiệu gặp nhau.

Có 1 việc thế này, chả là trưa hôm mùng 8, sau 1 tiếng nghịch golf ở sân phương đông về, e đang rất hưng phấn.Trên tuyến đường cầu giấy kim mã, em có 'thi tài' với 1 bác BMW 32X màu xanh biển 30Y *403 và em nhỡ dí bén bác ý 2 phát trước khi cho bác ý hít khói ở đằng sau với cái đèn đỏ to đùng trên đường kim mã cắt núi trúc :)) cụ kia lái máu lắm, nhìn nói thật hơi bị 'ngứa con mắt bên trái đỏ con mắt bên phải', em hơi dựng tóc gáy lo cho cụ ý và các cụ khác đang lưu thông, mong là cụ ý sẽ ko đi 'nguy hiểm' như thế nữa

p/s: có khi tháng sau cũng trên cung đường đấy sẽ là Merc & Audi ^^
heheh chào cụ, nghe ae nói e mới bt có vụ này

hôm đó e có việc chạy về vp vội nên đi hơi nhanh, nhớ là có cụ nào đi merc E táng đầu nên e cũng cay mũi chạy lên dí lại, sau đến đoạn đèn đỏ e tấp vào làn đi thẳng và dừng đèn đỏ thì thấy cụ này chạy lên chui cả vào làn xe máy, dí mấy chú xe đạp xe máy tí ngã rồi vượt cả đèn đỏ để chạy lên. e thấy nguy hiểm quá, lần sau mong là cụ ko hiếu thắng như vậy cụ nhé, nhỡ đâm fai ai trong lúc vượt đèn đỏ thì khổ =))