Help Ford Escape bị mất code đài Radio

hungthuoc

Xe buýt
Em nhờ các Bác
Xe bạn em Ford Escape 2004bị hết Acqui nên mất code đầi Radio .
Vậy em nhờ các Bác giúp bạn em vụ này với ạ.
Em xin cảm ơn các Bác.

Chỉnh sửa cuối:

Chuoiday

Xe tăng
Website
stdthn.com
Bước1:

Vào mã khoá bằng cách sử dụng các phím bấm từ 1 đến 4 . Bắt đầu từ phím số 1 nhấn mỗi phím liên tục cho đến khi màn hình xuất hiện số đúng theo yêu cầu(Nhãn có ghi mã khoá nằm phía trong thành hộp găng tay ). Tháo hộp này ra dễ dàng.

Bước2:

Khi mã khoá đúng đã hiển thị trên màn hình,nhấn phím số 5 để vào mã khoá .Đài Cassette sắn sàng hoạt động . Nếu vào mã khoá sai thì màn hình hiển thị chuyển về trạng thái CODE và ta cần vào lại mã khoá đúng.
Chú ý:

Tất cả các thiết bị âm thanh của xe Ford chỉ chấp nhận 10 lần vào sai mã khoá . Sau lần thứ 10 vào sai mã khoá màn hình xuất hiện “Lock 10″ để báo rằng thiết bị âm thanh đã khoá , thiết bị sẽ sẽ ngừng hoạt động tạm thời cho tới khi được công ty Ford thiết lập lại mã. Khi màn hình hiển thị ” Lock 10″ ngay lập tức dừng mọi hoạt động với thiết bị âm thanh và thông báo cho công ty hoặc trạm dịch vụ bảo hành gần nhất. Công ty Ford Việt nam không chịu trách nhiệm đối với mọi hậu quả gây ra đối với hệ thống âm thanh nếu khách hàng không tuân thủ các chỉ dẫn nêu trên

kin_ha

Xe tăng
chuyện quá nhỏ,

có ji mà kêu to thế bác

code đài thường hay bị ở ford ếp, monđeo, fucus,lase

bác ra ford nào đó cho nhanh, 5 phút là xong

hoặc bác xem cái cosde ở trong cốp bên táp lô hàng gế phụ ấy, trong đó có 1 bản mã giấy,, bác xem code đài rùi nhập vào

chuyện nhỏ mà bác

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Bước1:

Vào mã khoá bằng cách sử dụng các phím bấm từ 1 đến 4 . Bắt đầu từ phím số 1 nhấn mỗi phím liên tục cho đến khi màn hình xuất hiện số đúng theo yêu cầu(Nhãn có ghi mã khoá nằm phía trong thành hộp găng tay ). Tháo hộp này ra dễ dàng.

Bước2:

Khi mã khoá đúng đã hiển thị trên màn hình,nhấn phím số 5 để vào mã khoá .Đài Cassette sắn sàng hoạt động . Nếu vào mã khoá sai thì màn hình hiển thị chuyển về trạng thái CODE và ta cần vào lại mã khoá đúng.
Chú ý:

Tất cả các thiết bị âm thanh của xe Ford chỉ chấp nhận 10 lần vào sai mã khoá . Sau lần thứ 10 vào sai mã khoá màn hình xuất hiện “Lock 10″ để báo rằng thiết bị âm thanh đã khoá , thiết bị sẽ sẽ ngừng hoạt động tạm thời cho tới khi được công ty Ford thiết lập lại mã. Khi màn hình hiển thị ” Lock 10″ ngay lập tức dừng mọi hoạt động với thiết bị âm thanh và thông báo cho công ty hoặc trạm dịch vụ bảo hành gần nhất. Công ty Ford Việt nam không chịu trách nhiệm đối với mọi hậu quả gây ra đối với hệ thống âm thanh nếu khách hàng không tuân thủ các chỉ dẫn nêu trên
Phía trong thành hộp găng tay là cái cốp trước ở bên ghế phụ hả bác?

NewCyberCafe

Xe tải
Phía trong thành hộp găng tay là cái cốp trước ở bên ghế phụ hả bác?
Đúng cái cốp đó cụ ạ.
Cái miếng giấy ghi số code em thấy nhà xe thường dán ở mặt ngoài của cái "bát" cốp, mặt hướng về phía khoang máy; phải tháo cả cái cái cốp ra, bóp nhẹ 2 bên thành cốp là tháo được thôi ạ.

hungthuoc

Xe buýt
Em xin thay mặt bạn em cám ơn các Bác nhiều.

Nếu code mới bị treo không vào được thì bác mang qua e mang qua mấy CH reset lại mất 250k thì phải .. trước ếch e bị như thế ..