Help me ! Các cụ giúp em với

bachcp

Xe tải
Bẩm các cụ .. Grandis của nhà ông chú e đời 2007 từ hôm cho lên bảo dưỡng xong giờ về bị hiện tượng như sau . Xe không nổ được máy , gọi thợ lên kiểm tra bơm xăng , cầu chì .. không thấy gì bị trục trặc cả .. thợ kéo xe về xưởng kiểm tra chán không biết lỗi gì .. xong để đấy hôm sau lại nổ được máy .. về nhà được hơn 1 tuần rồi hôm nay lại tiếp tục thế .. ( thợ ở chỗ e là thợ bình thưởng không phải hãng vì e ở Quảng Ninh ) .. Mong các cụ giúp đỡ xem bị bệnh gì ..

hoabinhoto

Xe máy
Cụ thử lấy chìa sơ cua xem co nổ được kg. Nếu nổ được thì con chíp của chìa chính bị mất mã giao diện. Nếu vẫn o nổ thì bác cho em biết nhé để em tư vấn tiếp

bachcp

Xe tải
E thử chìa sơ cua vẫn ko được .. hôm qua tự dưng nổ được ông chú em đánh lên hãng check rồi ạ .. xe 4 máy mà chỉ chạy 3 máy .. 1 máy không chạy .. cũng đến bó tay với cái ông chủ xe :(

tuvanoto

Xe máy
theo em dự con này mắc đa bệnh bao gồm hệ thống điện và đường dẫn xăng, bỏ máy..lỗi này có thể do nhiều nguyên nhân như bảo dưỡng ko thương xuyên, xe đã lội nước hoặc kẹt buji.., bác ở chỗ nào quảng ning để em xem có thể check jup bac được ko

dsvn1968

Xe hơi
Tốt nhất cụ cho ra ga đa Mít ủy quyền kt cho chính xác

bachcp

Xe tải
theo em dự con này mắc đa bệnh bao gồm hệ thống điện và đường dẫn xăng, bỏ máy..lỗi này có thể do nhiều nguyên nhân như bảo dưỡng ko thương xuyên, xe đã lội nước hoặc kẹt buji.., bác ở chỗ nào quảng ning để em xem có thể check jup bac được ko
Dạ xe đã mang lên hãng để check và làm lại rồi ạ .. e cám ơn cụ nhiều