Help --- Toyota Highlander 2011 không nhận USB

bz1201

Xe tải
Chào các cụ,
Em cưới vợ em từ ngày đầu đến nay và e toàn nghe nhạc bằng USB 8Gb Fat32 nhưng cách đây 2 tuần thì USB của em dở chứng chết quay đơ ra. Em cắm USB đó vào máy tính cũng không nhận --> USB chết chắc rồi. Em dùng 1 USB khác cùng dung lượng và format FAT32 và copy nhạc ở trong để nghe trên xe nhưng hỡi ơi khi e cắm vào thì vợ 2 em báo USB ERROR. Em đã thử nhiều USB và nhiều định dạng khác nhau như FAT32 và NTFS nhưng vợ e vẫn cứ khăng khăng báo: USB ERROR.
Các cụ có kinh nghiệm cho em ít cao kiến và hướng dẫn để vợ em chịu nhận USB với ợ.
Thanks các cụ nhiều
Em xin rót rượu sẵn hầu các cụ ợ

botmi

Xe buýt
bác thử mượn cái nào đỉnh hơn, tốc độ truyền dữ liệu tốt hơn như USB 3.0 hay ổ cứng di động nhét vào xem ẻm nó có nhận không, hoặc tìm cái chia ổ USB rồi cắm vào gián tiếp, căn bản là xác định rõ tại USB hay tại đầu CD/DVD của bác, tại cái đầu thì cũng phải vác em nó đi mà khám bệnh thôi, đồ điện tử trên này mấy cụ biết đâu, đi xe mà không có nhạc cũng buồn chít bác nhẩy

longmama

Xe điện
Thôi bác bán quách cái xe đểu không nhận USB cho E đêX_X

bz1201

Xe tải

bz1201

Xe tải
bác thử mượn cái nào đỉnh hơn, tốc độ truyền dữ liệu tốt hơn như USB 3.0 hay ổ cứng di động nhét vào xem ẻm nó có nhận không, hoặc tìm cái chia ổ USB rồi cắm vào gián tiếp, căn bản là xác định rõ tại USB hay tại đầu CD/DVD của bác, tại cái đầu thì cũng phải vác em nó đi mà khám bệnh thôi, đồ điện tử trên này mấy cụ biết đâu, đi xe mà không có nhạc cũng buồn chít bác nhẩy
Em đã thử rất nhiều USB khác nhau rồi ý chứ mà vợ em vẫn không nhận mới buồn. Em có 3 option để nghe nhạc trên xe nhưng option nghe bằng USB với em là tiện nhất. Nghe CD nếu đi đâu xa thì cứ phải thay đĩa thường xuyên cho đỡ nhàm, nghe qua Bluetooth thì khi đang nghe mà có điện thoại đến thì nó oang oang cả xe lên :D