[Funland] Hiểm hoạ khoác áo người thân!

khongthuphi

Xe điện

xuongmochanoi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
xuongmochanoi.com
em cũng vào xem cái kết. nhưng thực sự không thể chấp nhận được. mà bà cô có biết không nhỉ. chỉ sợ là biết rồi nhưng bao che cho nhau.

hung2611992

Xe máy
tiếp đi cụ ơi, e tò mò quá. Thực sự thương bé. :(

pham minh

Xe container
Cái thể loại này em giơ tay biểu quyết thiến sống dù nghe thì dã man đấy:D

tindt

Xe tăng
Hóng cụ phí dài cổ ............

thinhtd

Xe container
Một câu chuyện đau lòng mà em chứng kiến và tham gia vào hoá giải, em muốn kể lại cho cccm cảnh giác để bảo vệ con em mình tốt hơn trước những hiểm hoạ luôn rình rập làm hại cuộc đời các cháu gái. Hiểm hoạ đến từ những người thân mất nhân tính!
Tháng 8 năm 2016, vợ của một người bạn mời em uống cà phê và kể lại 1 câu chuyện, nhờ em tư vấn cách giải quyết.
Con gái chị tên là bé Ly, 17 tuổi đang học lớp 11 của Trung tâm GDTX quận Bình Thạnh (nằm trên đường Tầm Vu, gần cầu Thanh Đa) kể cho chị nghe đứa bạn gái của nó tên là Nga bị ông Dượng (miền bắc gọi là bác, là chồng của chị gái bố bé Nga) xâm hại tình dục hơn 6 năm qua. Con bé Nga học hành giảm sút, bỏ học nhiều, sống khép kín và thường hay khóc một mình. Trong lớp học có gần 40 học sinh, bé Nga chỉ chơi và nói chuyện với bé Ly mà thôi, chính vì vậy mỗi lần cần chuyển thông tin gì cho bé Nga nhà trường đều giao cho bé Ly thực hiện.
Em nhận lời để tìm hiểu câu chuyện, biết đâu sẽ giúp cứu được cháu gái Nga.
Lần trước đọc topic cụ giúp đỡ bác cựu chiến binh mà cháu khâm phục cụ quá. Chúc cụ sức khỏe. :)

dragon2011

Xe tải
Thằng dượng này quá khốn nạn, tội nghiệp mấy chị em.

dungvstrang

Xe hơi
Em hóng phi vụ giải cứu thành công của cụ. Không thể tưởng tượng được những con người bệnh hoạn như thế này, cứ bắt được thiến bố nó đi cho trong sạch xã hội.

comiki

Xe lăn
Bọn thú đội lốt người.

Em mong cái kết của cụ chủ.

Cám ơn cụ, cám ơn đời vẫn có những người như cụ.

Em xin Phép trả lời giúp cụ chủ:
Cụ chủ thớt nhận E 1 lạy ở khoản câu view và són ạ :D
Cụ thông cảm cho cụ chủ vì cụ ý còn phải ngồi nghĩ lại sự vụ và gõ phím, ngoài ra cụ ý còn phải xử lý công việc riêng của nhà cụ ý.

Có cách nào gom giúp vào 1 trang đầu được không ạ, thanks cụ chủ
Cụ nên gom hết vào trang đầu cho dễ theo dõi ạ!
Em nghĩ cụ chủ muốn để trên các page khác nhau để mọi người vào đọc chuyện và cùng tương tác với nhau, cùng lội page và cùng còm để câu chuyện thêm tính cộng đồng và đem đến người đọc nhiều suy nghĩ rộng mở hơn, em thấy chính vì để trên nhiều page khác nhau và có sự chờ đợi viết tiếp từ cụ chủ thì câu chuyện càng tăng tính tương tác, hấp dẫn và được nhiều người đọc nhớ và suy nghĩ về nội dung câu chuyện. chứ nếu cụ chủ gõ hết ra 1 bản Word rồi cóp vào page1 thì rất nhanh và đơn giản ( điều này cụ chủ có thể làm được) nhưng câu chuyện sẽ có cảm nhận khác mặc dù cùng nội dung câu chuyện. em nói vậy cụ chủ có thấy em đã lĩnh hội được ý cụ không. cụ cho em xin ý VOI ạ.

olobay

Xe buýt
Hồi em học lớp 10- 11, ông chú rể (lấy dì ruột em) cũng đã từng có 1,2 lần cố tình vuốt má với cả vuốt tóc khen em xinh này nọ, thi thoảng sang nhà em chơi kể cả khi có bố mẹ em ở nhà vẫn cố tình ra vẻ thân thiết (nhìn rất dâm dê :( ) và tiến lại gần em, mỗi lần như vậy em đều tỏ ra khó chịu và tránh xa. Cho đến bây giờ e luôn bị ám ảnh bởi những hành động đó dù nó chưa có gì to tát. Cho nên, em gái và con gái của em em đều dạy vấn đề này rất sớm. Không để người lạ, người trong gia đình nhưng không thân thiết sờ vào cơ thể mình, kể cả là bắt tay :(

0914014354

Xe điện
E hóng phần tiếp ,...
Chúc cụ chủ sức khỏe và vững tâm làm công việc của mình !

Tranganh

Xe tải
Xin phép cụ chủ cho e kê dép ngồi hóng tiếp câu chuyện của cụ!

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Em mong cái kết là con dê già này nhập kho và các bác quản giáo thông báo lỗi của nó rõ ràng để bà con trong kho xử đúng luật

Thang N.

Xe tăng
Em rất cảm kích việc chia sẻ của cụ khongthuphi, mời cụ cứ tiếp mạch chuyện qua mỗi trang đi ạ.

exit82

Xe điện
Đúng vậy, em cảm ơn cụ đã nói đúng ý của em! Nêú post một lần một, thì chả khác gì một người "tự kỷ" ngồi lảm nhảm một mình!
Có nhều cụ tiếc chút thời gian lội còm, muốn câu chuyện được "sổ toẹt' ra hết ngay từ đầu...Vậy em lọ mọ ngồi gõ (em đã hơn 50 tuổi rồi) hết trang này đến trang khác thì sao, thời gian của em không có giá trị hay sao???
Nhiều lúc mất hết cảm hứng để tiếp câu chuyện.
E vào cmt lại để hóng chuyện của cụ, tks cụ !

Vie.ABC

Xe điện
Một câu chuyện đau lòng mà em chứng kiến và tham gia vào hoá giải, em muốn kể lại cho cccm cảnh giác để bảo vệ con em mình tốt hơn trước những hiểm hoạ luôn rình rập làm hại cuộc đời các cháu gái. Hiểm hoạ đến từ những người thân mất nhân tính!
Tháng 8 năm 2016, vợ của một người bạn mời em uống cà phê và kể lại 1 câu chuyện, nhờ em tư vấn cách giải quyết.
Con gái chị tên là bé Ly, 17 tuổi đang học lớp 11 của Trung tâm GDTX quận Bình Thạnh (nằm trên đường Tầm Vu, gần cầu Thanh Đa) kể cho chị nghe đứa bạn gái của nó tên là Nga bị ông Dượng (miền bắc gọi là bác, là chồng của chị gái bố bé Nga) xâm hại tình dục hơn 6 năm qua. Con bé Nga học hành giảm sút, bỏ học nhiều, sống khép kín và thường hay khóc một mình. Trong lớp học có gần 40 học sinh, bé Nga chỉ chơi và nói chuyện với bé Ly mà thôi, chính vì vậy mỗi lần cần chuyển thông tin gì cho bé Nga nhà trường đều giao cho bé Ly thực hiện.
Em nhận lời để tìm hiểu câu chuyện, biết đâu sẽ giúp cứu được cháu gái Nga.
Nhà nó mất phúc nên mới vậy ,phát hiện ra thì Sẻo mịa nó đi . Cơ mờ các cháu hiện bi giờ lớp 9 đã phát hiện thấy đi nhà nghỉ òi ,thị xã và thành phố thì tỉ lệ nó cao hơn .... Về nhà thì ngoan thôi rồi !