[Funland] Hiểm hoạ khoác áo người thân!

Parejo_10

Xe điện
có 1 số cụ đi ngược chiều phê phán cụ khongthuphi là thế nọ thế kia. Cụ ý mà không post tiếp thì em và rất nhiều cụ khác thấy tiếc lắm.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Thế cụ Phí gọi CA đến bến xe và lấy lời khai của Nga để làm gì nếu kg phải tố cáo?

P/s: Em đã làm gì cũng kg lên đây kể lại. Cụ khỏi hóng.
Bông phán hay lắm, bông làm đc việc gì tốt kể nghe coi ;)

0914014354

Xe điện
Câu chuyện đau lòng e vừa đọc , bé gái mới 4t, mẹ cha nhà nó, đọc xong uất ko chịu được.
m.dantri.com.vn/phap-luat/bat-khan-cap-bao-ve-truong-mam-non-nghi-hiep-dam-be-gai-4-tuoi-den-bat-tinh-20170715161135829.htm

Dê !

Xe tải
Tau đọc lõm bõm thôi vì biết ngay mài k chịu uống thuốc đúng giờ. Mài chửi người khác hèn vậy vứt cái danh tính ra đây để tau hoặc cụ ộp nào đấy xem gân mài cứng cỡ nào mà câu trước câu sau lớn tiếng nói người khác hèn. Mài thích ăn mướp nướng thì nói rõ ra cứ vòng vo mãi. Toshiba mài, thớt đang hay và ai cũng có suy nghĩ của riêng mình, vì đây là câu chuyện thật người thật nên ai cũng uốn lưỡi trước khi xuống còm. Còn mài hôm nay nhớ vét cái đống trắng trắng trong não mang ra rửa bằng VIM cọ toa lét cho sạch vào rồi hãy còm tiếp
E xin chốt quả cuối ở đây
Thứ nhất về cụ chủ thớt
Thưa cụ! Tuổi đời của cụ hơn e, e hỉ là 1 thẳng ranh con, chưa làm gì được cho đời, hoàn toàn không có quyền gì mà đánh giá về cụ chủ, 1 ofer uy tín, làm được nhiều việc tốt nhưng e có quyền bàn luận và góp ý về cụ qua việc làm của cụ:
E giữ nguyên 2 chữ qua việc của cụ và còn thêm luôn 2 chữ nữa, mong nó đóng góp thêm cho cuộc sống của cụ, đó là TINH TƯỚNG và HÈN
Tinh tướng: tỏ ra rất coi thường xxx, qua câu " chỉ đến dọn hiện trường",...
Tinh tướng qua kiểu rất hiểu về luật về quá trình điều tra, nhưng cái cần nhất là chứng cứ thì không hỏi...
Tinh tướng khi can thiệp vào quá trình điều tra, doạ gọi lãnh đạo, ai nói với cụ là không được gọi 2 người vào phòng 1 lúc, gọi vào để xxx xem thái độ, xem khả nghi khi 2 người đối chất, tỏ ra hiểu luật nói trên 18 tuổi không cần giám hộ,... Khi bị đuổi ra thì tinh vi...
Hèn là ở chỗ khi bị dồn ép vào thế thì lôi luôn chuyện con bé ra giải thích chỗ đông người, không nghĩ đến hậu quả
Hèn nữa là nhờ thằng xăm trổ giải cứu xong cũng coi nó như thằng đầu gấu bến xe ( e nhờ được ai e đều gọi bằng anh bằng chú hết)
Về các cụ
Số đông e không nói nhưng e thấy các cụ cứ suốt ngày " thượng tôn pháp luật" rồi " thượng tầng hạ tầng" nhưng e nói thật là có đúng không hay chỉ nhìn theo cái nhìn cảm tính
Có cụ bảo mời e đi đám cưới, e xin cười cái, cụ nhìn vậy e nghĩ chỉ mới ở " thấp tầng" thôi ạ. E xin nói là việc bị lộ hiếp dâm cưỡng dâm nó ảnh hưởng lâu dài, đến cả đời con cháu của cháu bé ạ. Mạng xã hội nó lưu, chia sẻ bao nhiêu thời gian ạ?
Rồi số đông vào chửi e làm gì được cho đời? Chửi e không tôn trọng???
Bảo cụ chủ cứu thế này thế kia? Dạ thưa! Nếu cháu bé đó báo người khác sao các cụ không nghĩ đến tình huống an toàn hơn, kín đáo hơn cho cháu bé...
Về bản thân e
Với cụ chủ e hỗn, láo, mất dậy
Với các cụ e anh hùng bàn phím, tinh vi dạy đời mà chẳng làm được cái gì cho đời
E xin tự nhận hình thức khóa ***
NHƯNG:
OF không cổ suý cho cái sai
Phê phán để tiến bộ hơn phải không ạ
E hết!
Vì mài mà bà k đọc được đoạn kết của câu chuyện, tội này ăn ngàn ngàn bãi nước bọt của ofers, biết chưa

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com

F.ACURA

Xe container
Tau đọc lõm bõm thôi vì biết ngay mài k chịu uống thuốc đúng giờ. Mài chửi người khác hèn vậy vứt cái danh tính ra đây để tau hoặc cụ ộp nào đấy xem gân mài cứng cỡ nào mà câu trước câu sau lớn tiếng nói người khác hèn. Mài thích ăn mướp nướng thì nói rõ ra cứ vòng vo mãi. Toshiba mài, thớt đang hay và ai cũng có suy nghĩ của riêng mình, vì đây là câu chuyện thật người thật nên ai cũng uốn lưỡi trước khi xuống còm. Còn mài hôm nay nhớ vét cái đống trắng trắng trong não mang ra rửa bằng VIM cọ toa lét cho sạch vào rồi hãy còm tiếp

Vì mài mà bà k đọc được đoạn kết của câu chuyện, tội này ăn ngàn ngàn bãi nước bọt của ofers, biết chưa
E phải nổi lên mời rượu :))

trung102

Xe tăng
Em mời ruou cụ Dê! nhưng máy không cho "
Có lỗi sau xảy ra với yêu cầu của bác:
Úi, sao bác chú ý tới bác Dê ! nhiều thế! Cho dù hay hoặc dở thì bác cũng phải rót rượu cho 20 người khác rồi mới rót lại cho bác Dê ! được"
Em cám ơn cụ đã nói những suy nghĩ nhiều người!

Lỗ Đề Hạt

Xe tăng

Cụ đanh đá quá. Nhưng mà đáng :)

thanh040506

Xe trâu
Em mời ruou cụ Dê! nhưng máy không cho "
Có lỗi sau xảy ra với yêu cầu của bác:
Úi, sao bác chú ý tới bác Dê ! nhiều thế! Cho dù hay hoặc dở thì bác cũng phải rót rượu cho 20 người khác rồi mới rót lại cho bác Dê ! được"
Em cám ơn cụ đã nói những suy nghĩ nhiều người!
Mợ hịn đới k phải cụ đâu☺☺☺

Lão thử ngó xem khi nào bọn e đc đọc tiếp :D
Mai em thọc léc cho lão Phí cười cái đã ! Sẽ túc tiệp nhé !

Cả nhà yên tâm ! Lão ấy ko có tính bỏ dở đâu ! Bận việc gđ thôi ! :)

VIỆT ANH

Xe điện
Đã đành rằng Group FB nhiều trẻ trâu,giờ OF cũng có nhiều kẻ không chịu suy nghĩ,cứ tự cho mình là thông minh ,phán xét người khác .Ở mình trong hoàn cảnh ấy chắc gì đã làm nên được trò trống ,hay lại nhổ bãi nước bọt,xoa tay rồi xéo vì éo phải chuyện của mình.

Đúng là những loại củ đậu,chỉ được cái đi phá người khác.
Xin lỗi các cụ ,mợ cho em xả cái bức xúc tí ti. :(

hoangdai6666

Xe hơi
Ko có hồi kết em thấy nên close topic.đọc toàn thấy các cụ gáy nhau.o ngoài chắc choảng nhau rồi.

hung2611992

Xe máy
Cụ Phí hình như k ra thêm phần tiếp theo hay sao ý các cụ nhỉ, ngày hôm nay e hóng mấy phát rồi.

doctor76

Xe ba gác

Thớt đang hay thì bị bọn 3 củ phá đám.
Bọn nó không ngu đâu, nhưng nhiệm vụ phải làm thế.
Cụ chủ lớn tuổi rồi mà, chấp chi bọn hèn -mạt.