Thảo luận Hiện tượng chảy nước ống dẫn gas GLC

họa sỹ già

Xe buýt
Chào các bác.
Chả là xe tôi đang bị chảy nước( nhỏ tong tong) từ cái ống dẫn này. Trước có thấy hiện tượng "mồ hôi" lấm tấm không rỏ thành giọt, thì đó là bt. Gần đây nhỏ thành giọt ( vừa nổ máy 5 phút đã nhỏ tong tong rồi). Bác nào biết cho hỏi có phải hiện tượng hở ống dẫn gas và sẽ hao gas nếu ko sửa ko ạ.
Tks các bác nhiều.

toán mercedes

Xe tăng
Mùa hè thế là điều hoà tốt đấy bác , nếu không toát mồ hôi được như vậy là mất lạnh hoặc lạnh kém

Nguyendung1987

Xe tải
Chào các bác.
Chả là xe tôi đang bị chảy nước( nhỏ tong tong) từ cái ống dẫn này. Trước có thấy hiện tượng "mồ hôi" lấm tấm không rỏ thành giọt, thì đó là bt. Gần đây nhỏ thành giọt ( vừa nổ máy 5 phút đã nhỏ tong tong rồi). Bác nào biết cho hỏi có phải hiện tượng hở ống dẫn gas và sẽ hao gas nếu ko sửa ko ạ.
Tks các bác nhiều.

chào cụ chắc cụ cung một phần lo lắng như cụ nói đó thì bản thân em nhìn thấy trên ảnh là rất bình thường trừ khi nó bị đóng đá đường ống đó thì mới có vấn đề ah còn chỉ dỏ nước như vậy là điều hòa của cụ rất bình thường. chúc cụ vui vẻ

họa sỹ già

Xe buýt
chào cụ chắc cụ cung một phần lo lắng như cụ nói đó thì bản thân em nhìn thấy trên ảnh là rất bình thường trừ khi nó bị đóng đá đường ống đó thì mới có vấn đề ah còn chỉ dỏ nước như vậy là điều hòa của
cụ rất bình thường. chúc cụ vui vẻ
Tks cụ. Tôi còn đang mong nó hỏng (để bảo hành )