hiep me!!! Các cụ giúp em với

nvm_dtt

Xe tải
Chẳng là: Thứ 5 em phải đi công tác ở Playku, lần đầu tiên em đến đất cao nguyên, háo hức quá, hị hị, em muốn hỏi các cụ các địa chỉ nhà hàng ăn uống, xxx chỗ nào hay ạ, vì đi với sếp nên muốn biết trước, cụ nào bít chỉ iem với, voodka các cụ(b)

kingriver

Xe hơi
Nói chung các cụ đã đi ở phố lớn rồi thi không có gì ngại XXX cả, cứ đúng luật Hotel thì Hoàng Anh Gia Lai (nếu rich) cụ vào TP là thấy nó lừng lững rồi ăn uống cụ hỏi Lễ tân nó chỉ. các quán ăn nhà hàng nhiều vô kẻ. Chẳng có gì phải ngại, Tây Nguyên hiền hòa và yên bình không như phía bắc thây biển lạ loạng quang là XXX xơi liền.

architecto

Xe buýt
Cụ Vua sông chỉ nhầm rồi, ý cụ chủ thớt xxx là cái kia kìa, cái xxx mà cụ chủ thớt hỏi thì em thấy giờ nó toàn quốc hóa rồi, luân chuyển cán bộ thường xuyên, ở đâu chả có mà chả thế.

tayto

Xe đạp
chết mất... :)) cụ chủ đã hỏi xxx chỗ nào hay mà cụ king river lại chỉ xxx đứng đường :D

kingriver

Xe hơi
Cụ Vua sông chỉ nhầm rồi, ý cụ chủ thớt xxx là cái kia kìa, cái xxx mà cụ chủ thớt hỏi thì em thấy giờ nó toàn quốc hóa rồi, luân chuyển cán bộ thường xuyên, ở đâu chả có mà chả thế.
Ấy chết em nhà que wá. Cao Nguyên có cái nắng, có cái gió, có cái Đó em cứ nghĩ đơn giản (đi với xíp có khác). Cụ chủ thớt cứ yên tâm. cầm tờ 5 or 2k dúi cho Lễ tân or thằng cha bảo vệ ý. yêu cầu độ tuỏi, hình thức mập, ốm, quê quán vùng miền là oke thôi.

nvm_dtt

Xe tải
Thank các cụ, thứ 6 này em bay vào đấy vì lần đầu em đi Tây Nguyên, mọi thứ bỡ ngỡ, mà xếp em thì ......;)), em đi về sẽ post lên hầu các cụ nhé, cảm on các cụ.