[Funland] Hiểu đúng về An Cung Ngưu Hoàng Hoàn

chaorenttd

Xe hơi
E đọc topic này. Nhưng còn vấn đề k hiểu. Cụ nào biết rõ xin chi em ạ
Theo trong đây thì nếu bị tai biến mà nguyên nhân xuất huyết não thì tuyệt đối không được uống Acnhh ngay đúng k ạ. Nhưng vấn đề là uống càng sớm càng tốt mà trong trương hợp mới bị, em k có chuyên môn thì làm sao xác đinh được là xuất huyết não hay bị nhồi máu ạ
Thứ 2 là bệnh nhân bị tiểu đườg uống thuốc bày có được không ạ.
Em cảm ơn
Em xin trả lời vấn đề thứ 2 của cụ: người bị tiểu đường uống thuốc này bình thường cụ ah!

chaorenttd

Xe hơi
E đọc topic này. Nhưng còn vấn đề k hiểu. Cụ nào biết rõ xin chi em ạ
Theo trong đây thì nếu bị tai biến mà nguyên nhân xuất huyết não thì tuyệt đối không được uống Acnhh ngay đúng k ạ. Nhưng vấn đề là uống càng sớm càng tốt mà trong trương hợp mới bị, em k có chuyên môn thì làm sao xác đinh được là xuất huyết não hay bị nhồi máu ạ
Thứ 2 là bệnh nhân bị tiểu đườg uống thuốc bày có được không ạ.
Em cảm ơn
Em xin trả lời vấn đề thứ 2 trước của cụ:
Em nghe nói là các cụ cao tuổi nên uống mỗi năm một viên để phòng ngừa. Không biết thực hư thế nào mong các cụ chỉ bảo.
thường thì e thấy mọi người dùng 1 liều ngay khi bị là 3 viên 1 liều điều trị ah! uống càng sớm sẽ càng tốt hơn ah! ngay kể cả ở Đồng nhân đường người ta cũng đưa ra các quy chuẩn về thời gian điều trị ah! chứ không phải bị rồi uống là khỏi được ngay đâu ah!

Dau keo 12260

Xe buýt
Nhà cháu cần các cụ tư vấn về Thanh tâm ngưu hoàng hoàn ạ. Đội ơn các cụ ạ

chaorenttd

Xe hơi
Nhà cháu cần các cụ tư vấn về Thanh tâm ngưu hoàng hoàn ạ. Đội ơn các cụ ạ
Thanh tâm ngưu hoàng hoàn, nếu cụ bị cao huyết áp thì dùng thanh tâm thường xuyên huyết áp sẽ ổn định trở lại ah!

Dau keo 12260

Xe buýt
Vâng cảm ơn các cụ đã chia sẻ ạ. Nhà cháu sẽ lấy Thanh tâm ngưu hoàng hoàn về cho ông cụ nhà cháu dùng để ổn định cao huyết áp ạ

vochin

Xe hơi
E không biết thực sự về sản phẩm này như thế nào, nhưng đúng là e thấy nhiều người khen về sản phẩm này khi đã sử dụng. Nhưng liệu có hàng giả bán tràn lan trên thị trường không nhỉ?

koala_benho

Xe tăng
Bố của bạn em, vào viện với chuẩn đoán chảy máu trong não. Gia đình bạn cho uống 1 viên An Cung. em thấy bạn bảo cụ từ suy thận độ 1 đã chuyển sang độ 4. Cụ vừa đi mấy ngày trước. :(

leequan

Xe buýt
Cụ quan tâm thì ới e để đc tư vấn. E chuyên nhập hàng này. đây là an cung đỏ Hàn Quốc loại tổ kén cụp. đây là hàng sx trong nước

ngoài ra e Chuyên Thảo Dược cao cấp Hàn Quốc: Đông trùng, An cung, Nấm linh chi, Hồng sâm,... e bán trên shopee, mời các cụ, mợ https://shopee.vn/mykoreanshop

leequan

Xe buýt
Cụ quan tâm thì ới e để đc tư vấn. E chuyên nhập hàng này. đây là an cung xanh Hàn Quốc. giá 890K

ngoài ra e Chuyên Thảo Dược cao cấp Hàn Quốc: Đông trùng, An cung, Nấm linh chi, Hồng sâm,... e bán trên shopee, mời các cụ, mợ https://shopee.vn/mykoreanshop

leequan

Xe buýt
Ở HN cụ nào biết chỗ mua hàng chuẩn ko .e muốn mua ạ
Ở HN cụ nào biết chỗ mua hàng chuẩn ko .e muốn mua ạ
Cụ quan tâm thì ới e để đc tư vấn. E chuyên nhập hàng này. đây là an cung đỏ Hàn Quốc loại tổ kén cụp. đây là hàng sx trong nước

ngoài ra e Chuyên Thảo Dược cao cấp Hàn Quốc: Đông trùng, An cung, Nấm linh chi, Hồng sâm,... e bán trên shopee, mời các cụ, mợhttps://shopee.vn/mykoreanshop

leequan

Xe buýt
Cụ ơi cho em địa chỉ bán cái này được ko cụ? Em mua cho mẹ em, mẹ em cũng bị huyết áp cao. Em tìm mua mà không biết chỗ nào uy tín và an toàn ạ. Cám ơn cụ nhiều.

ngoài ra e Chuyên Thảo Dược cao cấp Hàn Quốc: Đông trùng, An cung, Nấm linh chi, Hồng sâm,... e bán trên shopee, mời các cụ, mợhttps://shopee.vn/mykoreanshop

leequan

Xe buýt
Em hay mua hàng xách tay Korea, loại hộp 10 viên, uống 1 viên/2 ngày cho ai bị tiền đình. Bà già em bị tim mạch, thỉnh thoảng vẫn uống theo đợt. Cụ bảo uống xong thấy tốt.

leequan

Xe buýt

Cái này ở HN mua tại đâu thì chuẩn hả các cụ? Em đang tìm mua để tích cho các cụ ở nhà.

thanhndd

Xe máy
Website
pinkypinky.vn
Như vậy là chịu không phần biệt được 2 trường hợp bệnh thì làm sao mà dùng thuốc

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ thuốc hợp với người này mà lại không có tác dụng với người khác cũng là điều bình thường, nhiều khi cũng do hên sui và số mệnh nữa thôi ạ. Dù sao có điều kiện thì cũng nên uống khi có bệnh.

xuanha_ng

Xe điện

Cụ cho em hỏi hàng này có chuẩn ko.
Giá của nhà cụ bao nhiêu một hộp này ah

leequan

Xe buýt

leequan

Xe buýt

Haibanh88

Xe hơi
Em không biêt dư lào, nhưng nhà em có 4 người già trong vòng 4 năm bị đột quỵ và tai biến mạch máu não thì 3 người uống kịp thời đã khỏi và khỏe mạnh
- Bác dâu 80 tuổi ở Hải Phòng: bị tai biến cách đây 4 năm do không biết nên không uống, cụ bị liệt nửa người
Tuy nhiên sau 3 tháng có người mách là nên uống ACNHH thì bác uống 3 viên, bây giờ tự đi lại được nhưng khó khăn. Sau đó nhà mua sẵn 4 viên để đề phòng.
- Sau khi bác gái bị 1 năm thì bác trai em trên 80 tuổi bị tai biến còn nặng hơn bác gái, nhưng uống luôn 3 viên, sau 20 ngày thì tự đi lại được và bây giờ hàng ngày xách cặp lồng đi mua đồ ăn sáng cho bác gái. Sau sự kiện này bác họp đại gia đình (bác em là bác Trưởng) yêu cầu các gia đình trong dòng họ có cha mẹ già phải mua dự phòng cho các cụ.
- Cuối năm 2009, chú ruột em trên 70t ở Hà Nội cũng bị tai biến và uống 4v, sau 10 ngày xuất viện. Bây giờ cụ phi xe máy ầm ầm
- Đầu năm 2010, bố vợ em ở Hải Dương gần 70 tuổi bị đột quỵ và nhờ uống thuốc này mà cũng khỏe mạnh lại, phi xe máy ầm ầm.

Cả 4 cụ trong gia đình em đều nằm cấp cứu tại bệnh viện và thực hiện các phác đồ điều trị của bệnh viện. Khi uống ACNHH đều do gia đình tự cho uống chứ bác sĩ hoặc không đồng ý hoặc không biết. Và thuốc các cụ uống đều do người nhà em gửi từ Trung Quốc về.
Em hiểu thuốc này dùng để hỗ trợ điều trị tai biến mạch máu não cấp và có tác dụng tốt khi dùng trong 15 ngày đầu tiên và cảm thấy gia đình em rất may mắn
nhà em cũng mua loại này dự phòng do thấy bác hàng xóm ở quê bị đến nỗi tưởng cụ đi mà uống giờ đi lại được sinh hoạt bình thường, nhưng nhà em chưa biết phải dùng khi nào cụ ạ.Cụ có thể chia sẻ giúp em cách dùng khi bị không ạ. Em thấy bảo có hai loại, một loại dùng một viên là khỏi và một loại dùng 3 đến 4 viên ???