[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

thầy mộc

Xe tăng
Lão đã
em cũng đang bị ,muốn có thuốc
lão đã ổn chưa ạ?
Cụ cho em hỏi nhờ chút ạ, đứa em em bị dạ dầy thì có kq khám rồi. Còn em thì chưa đi khám, nhưng khả năng cao là cũng bị, vì đợt này cứ lúc đói là hay bị đau. Khả năng em còn bị cả đại tràng nữa. Ăn uống tốt mà mãi không béo đc, cứ gầy gò. Lúc nào cụ có nhà, em chạy qua cụ khám giúp em được không ạ, tiện em lấy thuốc cho cả cu em em nữa ạ.
em lão đã ổn chưa???
Chưa ổn thì gặp em.

thầy mộc

Xe tăng
Em bệnh nào cũng nghe nói, nhưng chữa bệnh vềntieeu hoá là em mạnh nhất.
Em bệnh nào cũng có. Bổ ích quá cụ ơi.
Hi cụ! Em muốn hỏi cụ một chút về bệnh đường tiêu hóa
- Em trước có đi khám và nội soi, bác sỹ chẩn đoán bị viêm hang vị, triệu chứng hay ấm ách ở hạ sườn phải, sáng dậy hay đi đại tiện mềm, có vẻ hơi sống...
Em đã uống thuốc kháng sinh bác sỹ kê đơn rồi kết hợp cả thuốc viện 354 nhưng thú thật là em chưa tuân thủ và uống thuốc kiên trì, đỡ đỡ chút lại thôi
Gần đây tình trạng vẫn thế nhưng cái chính là ko béo lên được, em phải thêm 4-5 cân nữa mới đạt chuẩn :) mọi người nói quá nên lại có động lực tìm thày tìm thuốc.
Cụ cho hỏi thuốc cụ có người ship được ko, hay phải đến tận nhà ạ ? Cụ PM giúp địa chỉ và các thông tin khác của thuốc ạ :P
Cảm ơn cụ!
Thật ra thuốc để chữa bệnh này không khó. Cái khó là cun có thực hiện chế độ bác sỹ đưa ra không thôi nhé.
Nếu chưa khỏi lão gặp em.:))

thầy mộc

Xe tăng
Em bệnh nào cũng nghe nói, nhưng chữa bệnh vềntieeu hoá là em mạnh nhất.
Em bệnh nào cũng có. Bổ ích quá cụ ơi.
Hi cụ! Em muốn hỏi cụ một chút về bệnh đường tiêu hóa
- Em trước có đi khám và nội soi, bác sỹ chẩn đoán bị viêm hang vị, triệu chứng hay ấm ách ở hạ sườn phải, sáng dậy hay đi đại tiện mềm, có vẻ hơi sống...
Em đã uống thuốc kháng sinh bác sỹ kê đơn rồi kết hợp cả thuốc viện 354 nhưng thú thật là em chưa tuân thủ và uống thuốc kiên trì, đỡ đỡ chút lại thôi
Gần đây tình trạng vẫn thế nhưng cái chính là ko béo lên được, em phải thêm 4-5 cân nữa mới đạt chuẩn :) mọi người nói quá nên lại có động lực tìm thày tìm thuốc.
Cụ cho hỏi thuốc cụ có người ship được ko, hay phải đến tận nhà ạ ? Cụ PM giúp địa chỉ và các thông tin khác của thuốc ạ :P
Cảm ơn cụ!
Thật ra thuốc để chữa bệnh này không khó. Cái khó là cun có thực hiện chế độ bác sỹ đưa ra không thôi nhé.
Nếu chưa khỏi lão gặp em.:))

thầy mộc

Xe tăng
Cháu lại bị trĩ nội gần 20 năm rồi mà chữa ko khỏi, ra Bạch mai 2 lần thì báo từ độ 2 ssang 3, nhưng chỉ cho uống thuốc, chẳng có tác dụng j, vì e ko bỏ đc rượu (khổ thân cháu) tuần nhậu có 2 lần. Giờ khó nghĩ quá ! Thầy Mộc có giúp e đc ko ạ ! Cảm tạ thầy ạ
Mít cụ đã ổn chưa ạ? Nếu chưa ổn thì gặp em , em giải quyết nhoé.
em cũng thường xuyên bị đại tràng nên vào đây hóng các bài của các cụ ơ
Đại tràng thì quá đơn giản, cụ đã ổn chưa,để em thanh toán hộ.
Em chuyển số mới cụ ạ.0985.279.399, không biết lão đã gọi chưa????
Em đã nhận thuốc, cảm ơn cụ Mộc cùng các cụ ofe nhóe ;)
Vâng cụ, hôm nay em khai quật lại thớt không biết cụ đã chia tay em nó chưa ạ?

x.man

Xe điện
Em bị viêm mãn dạ dày, viêm cấp thực quản. Bệnh như vậy có uống được thuốc thầy ko ạ?

thầy mộc

Xe tăng
Các cụ ơi sau một tháng đi ngoài với tất cả các triệu chứng không khác gì hội chứng ruột kích thích thì em khám phá ra em đang bị cái này ạ http://tongdomucvusuckhoe.net/noidung/1266 , cảm lâu quá ngấm lạnh vào bụng, em đang đánh gió và uống cảm xuyên hương, người đã nhẹ hơn, các cụ thử xem, hy vọng sẽ có cụ chữa khỏi, còn cụ nào bị chuẩn hcrkt thì em cũng mong các cụ mau lành bệnh!
Thông cảm vì em trả lời chậm!
Có rất nhiều nguyên nhân gây lên bệnh này, nhưng chứng cảm cũng là 1 nguyên nhân chính, cái này rõ ràng cụ cũng rất quan tâm tới tìm hiểu.
Em giải tích theo kiếu dân gian cho rễ hiểu,tất cả là do âm dương mất cần bằng hết ạh.
Từ thời xa xưa các cụ ta ăn uống cũng như vậy, cơ thể chúng ta cũng thế, ăn nóng gây ra nhiệt, nhiệt nhiều gây ra viêm( điển hình là bị nhiệt miệng) như cccm vẫn thấy, mồm có thể ăn cháo,hoặc hút thức ăn qua,có thể rưa sạch để tra thuốc,nhưng trong đường ruột, nó vẫn phải làm việc, cộng với rất nhiều đồ ăn cccm ăn vào.
Hội chứng ruột kích thích nói thật với cụ là rất khó, vì đơn giản nó không có ổ viêm, nhưng đi ngoài nhiều,thì chắc chắn 100% là do loạn khuẩn tiêu hoá.
Nếu cần cụ gặp em em tư vấn kĩ hơn, cụ dùng cxh cũng là một giải pháp ạh.
Chúc cụ mau khỏi bệnh.

thầy mộc

Xe tăng
Khó cụ ạ, nếu cụ nghe em thì 100% khỏi, nếu không nghe thì 100% chưa biết:)) nhưng nói thật là ban căng và liên đới nhiều ạh.
Xong em nghĩ nếu cụ quyết tâm thì gặp nhà em.
Em bị viêm mãn dạ dày, viêm cấp thực quản. Bệnh như vậy có uống được thuốc thầy ko ạ?

cam20

Xe máy
Cụ nào bị các bệnh mạn tính và rối loạn chuyển hóa cứ kết bạn qua zalo với tôi. Tôi sẽ chỉ nơi giải quyết các vấn đề về sức khỏe đó cho. Đảm bảo giúp trị tận gốc các vấn đề. Tôi tên Dương Nguyên Khải, 49 tuổi, đt 0983355398

thầy mộc

Xe tăng

thanhcx

Xe đạp
Địa chỉ phòng mạch của Cụ khu nào? Mai em qua xin tư vấn.

thầy mộc

Xe tăng
Địa chỉ phòng mạch của Cụ khu nào? Mai em qua xin tư vấn.
Dạ nhà em ở sn 79 ngõ 14 mễ trì hạ, nhưng em đang tư vấn biếu, bán thuốc tại vũng tầu, 23 em mới về tới hà nội.
Kính mời cụ qua khi em về nhé.
Thân ái.

x.man

Xe điện
Dạ nhà em ở sn 79 ngõ 14 mễ trì hạ, nhưng em đang tư vấn biếu, bán thuốc tại vũng tầu, 23 em mới về tới hà nội.
Kính mời cụ qua khi em về nhé.
Thân ái.
Ô, tưởng Thầy Mộc là ai, hoá ra em gặp rồi. Hôm đi đám cụ Đi Chậm, e ngồi cf với cụ & ducbill00, ko biết cụ nhớ ko ạ

thầy mộc

Xe tăng
Ô tươn
Ô, tưởng Thầy Mộc là ai, hoá ra em gặp rồi. Hôm đi đám cụ Đi Chậm, e ngồi cf với cụ & ducbill00, ko biết cụ nhớ ko ạ
tưởng đâu hoá ra người quen hả:D nói thật mong cụ thông củm em cũng ko nhớ.:)).
Nhưng bây giờ thì nhớ rồi.kekeek.
Muốn dứt điểm thì gặp em nhoé:^o:D.

ducbill00

Xe tăng
Website
www.facebook.com

lóngubaru

Xe hơi
Cụ ơi cho em hỏi tí bụng dạ e có tí men vào là bị đi ngoài ,ăn đồ cay nóng là đi .Tối hôm nào quá đà là sáng hôm sau biết nhau ngay ,ăn xong phải ngồi cạnh wc.Thỉnh thoảng đi có màu đen vậy triệu chứng và biểu hiện của e là bị gì vậy ,mong cụ tư vấn.

thầy mộc

Xe tăng
Chuẩn đấy cụ x.man ạ, cụ thầy mộc chính là cụ hôm anh em mình ca phê.
Đúng thằng đấy đấy hehe.
Cụ ơi cho em hỏi tí bụng dạ e có tí men vào là bị đi ngoài ,ăn đồ cay nóng là đi .Tối hôm nào quá đà là sáng hôm sau biết nhau ngay ,ăn xong phải ngồi cạnh wc.Thỉnh thoảng đi có màu đen vậy triệu chứng và biểu hiện của e là bị gì vậy ,mong cụ tư vấn.
Cẩn thận nhé,không đùa đâu, viêm đại tràng là 100% rồi, còn màu đen thì rễ chảy máu dạ dày.
Đường ống không còn tốt lão ạh.
Gắp em em giải quyết.kekeke.

Gomtamlinh

Xe tải
E đánh dấu cái, dạ dày lẫn đg ruột e hỏng hết cả rồi. E cứ đau lại táng thuốc tây tầm 10 ngày khỏi nhưng cứ 1 t.gian lại bị lại

Gomtamlinh

Xe tải
Gặp cụ ở đâu và gquyet như nào cụ cho e theo với

lóngubaru

Xe hơi
Đúng thằng đấy đấy hehe.

Cẩn thận nhé,không đùa đâu, viêm đại tràng là 100% rồi, còn màu đen thì rễ chảy máu dạ dày.
Đường ống không còn tốt lão ạh.
Gắp em em giải quyết.kekeke.
Gặp cụ thế nào đây cụ cho e hướng giải quyết với cụ ,giờ kiêng kem gì ko cụ ?

Trạng thái
Thớt đang đóng