[SNOF] Hình ảnh các sự kiện chào mừng Sinh nhật otofun lần thứ XII

Thưa các cụ các mợ!
SNOF12 sẽ có rất nhiều sự kiện diễn ra: Caravan qua 12 địa phương, giao lưu với các chi hội ở đó: Ninh Bình - Nghệ An - Thanh Hóa - Thái Bình - Hạ Long - Hải Dương - Phú Thọ - Lào Cai - Yên Bái - Tuyên Quang - Thái Nguyên - Lạng Sơn và sẽ dừng chân tại Bắc Ninh tổ chức gala dinner mừng SNOF12.

Vậy em lập thread này để cccm cùng đưa hình ảnh vào để chúng ta cùng lưu giữ và sử dụng nhé.
Trân trọng cảm ơn cccm!

(Hình ảnh Ninh Bình - điểm đầu và Bắc Ninh - điểm cuối của chuyến Caravan em lấy trên mang internet)

Chỉnh sửa cuối:
Thớt ảnh vắng vẻ quá, để em thay chủ thớt up dần ảnh ngoài lề lên vậy :)

Xem trực tiếp từng ngày từng giờ thì các cụ các mợ sang link dưới:

https://www.otofun.net/threads/tuong-thuat-ban-truc-tiep-caravan-hanh-trinh-ket-noi-cong-dong.1353642/

Còn ở thớt này em sẽ up ảnh mang tính chất không cho nổi :)

Min CAMEL cầm cái áo ngành OF mới nhất và nghĩ dạo này mình bụng nở ngực thon, người đẹp dáng chuẩn chắc mặc đẹp đây.

Xa xa ông Đức Ếc và Tùng Chồn thì bấm bụng bảo nhau, ông Camel xỏ vào chắc bụng nổi gân đẹp lắm đây

tamaras

Đi bộ
Cho em bon chen với ...

Sự háo hức là có thật, nhất là cái quan trọng đang nằm trong ví tay của Đức Ếch :)

Min NAKIO đang khoe ngón tay em dài cực :P

Có lẽ phần lớn toàn lĩnh hai tạ thóc lên không có màn nhảy lên dang tay dang chân như các thành viên trẻ

Có lẽ sau 12 năm đây là sinh nhật đặc biệt nhất của diễn đànOtofun. Chương trình caravan mang sinh nhật diễn đàn đến 14 chi hội địa phương nên các lãnh đạo cũng có vẻ hơi run nên hô quyết tâm rất mạnh

Bắt đầu hành trình trên những con chiến mã

Điểm dừng chân đầu tiên là Ninh Bình

Và vẫn là Bác CAMEL nhận trách nhiệm nặng nề nhất là lên tặng quà lưu niệm cho chủ tịch xinh đẹp Ninh Bình Nga Pearl

Bình thường rất dè dặt nhưng lần này chả hiểu sao NAKIO mạnh dạn đứng cạnh người đẹp thế :)

Chú Trịnh Khánh Vũ đợt này lại hộ tống chị Linh Huyền nhỉ :P

Chia tay các cụ các mợ Ninh Bình đòa tiếp tục lên đường. Điểm tiếp đến là Thanh Hóa nơi có rất rất nhiều mợ xinh xinh đón chờ

Nhìn ảnh dưới em thấy cụ nào không tham gia chuyến caravan này là một thiệt thòi lớn

huancongtu

Xe tăng
Hết rồi sao a Túng