Hình ảnh LX ie 125 XCL mới tậu của e đây ạ!!!Hot hot hot

mhanghufs

Xe hơi
cũng không hắn?Mình lấy về xong thấy cũng không già đâu mà rất ưng ý mầu này.Sang đừng hỏi ,lady hay không phụ thuộc vào phong cách thời trang mỗi người.Kết hợp áo phông trắng body+quần jean con+1 giầy trắng+tóc cột cao trông cũng khỏe khoắn mà rất nổi đấy ạ.
Đúng rồi, xe này thì màu nào cũng mang nét đẹp riêng của nó , còn để có phong cách riêng thì còn phụ thuộc vào yếu tố diện mạo và thời trang. Chứ mọi người cứ khen em trắng với vàng, với đỏ mới là phong cách, nhưng mình thấy đầy người đi nhìn xấu mù..........dìm hàng cả xe nữa. Ha ha ha.

--UFO--

Xe hơi
Đúng rồi, xe này thì màu nào cũng mang nét đẹp riêng của nó , còn để có phong cách riêng thì còn phụ thuộc vào yếu tố diện mạo và thời trang. Chứ mọi người cứ khen em trắng với vàng, với đỏ mới là phong cách, nhưng mình thấy đầy người đi nhìn xấu mù..........dìm hàng cả xe nữa. Ha ha ha.
Hôm qua gặp 1 mợ đi con Lx màu Xanh CL ở hầm Kim Liên, mik đi màu đỏ, áp sát hỏi chuyện ... k biết có phải mợ k ạ :D Màu xe đẹp phết :D

Audi A7

Xe đạp
Ok,thấy mọi người bảo ngày 30-8 này là ngày đẹp,nên tớ định ngày đấy đi lấy,mà mua ở topcom nào cũng như nhau nhỉ.Tớ ra chỗ huỳnh thúc kháng thấy nhân viên cũng ok lắm.Bảo là xe ở đợt cuối nên sẽ có giấy tờ trong 3 ngày.Hy vọng là được như thế.Mà tớ hỏi ngoài lề 1 tý là cái sự cố xe của mợ bị chết máy,có phải là do xe bị lỗi không?Lúc mua có nên bảo nhân viên kiêm tra trên máy tính không nhi?(khoản này là tớ ngơ lắm ý.)
Mợ ơi, mợ lấy xe chưa? Em chưa đi xem ngày nên vẫn chưa đi lấy được. mà có phải đặt trước hay có sẵn mợ nhỉ

NgocMai2706

Xe đạp
Mợ ơi, mợ lấy xe chưa? Em chưa đi xem ngày nên vẫn chưa đi lấy được. mà có phải đặt trước hay có sẵn mợ nhỉ
tớ lấy rồi ợ,đi được 3 hôm rồi.Màu này đẹp mà,pác lấy đi chắc chắn sẽ không hối hận đâu.Tớ là tớ đặt trước vì 125 chỉ có đúng 2 xe thôi.Hình như ở topcom trần duy hưng vẫn còn 125,còn 150 có vẻ còn nhiều

NgocMai2706

Xe đạp
hic,tí nữa em đi đăng kí ợ.Hic,chẳng hiểu cầu giấy đến đầu mấy rồi.có ji em sẽ show hàng sau ạ

vietnam89

Xe hơi
con kia cũng là xe việt mà. nhìn cái mặt đồng hồ là biết thôi mà :)

minhpham1712

Xe hơi
Em cũng đang định múc 1 em lx 125 đây nhưng đang phân vân giữa màu đen với màu xcl, thấy đứa bạn bảo ko nên lấy màu đen vì nhanh cũ, h lại nghiêng về xcl :-?
Mà lx có nên lắp quây ko các bác nhỉ, pi ko cho mình dán xe thì làm cách nào để hạn chế xước xe đây ? :-ss

timeout

Xe điện
Định làm lại cái yên da lộn cho giống như yên xe của bác chủ topic nhưng không biết làm ở đâu ngon bổ , hợp lý. Ai biết thì giúp em với nhé. Em ở Hà Nội.

The Leak

Xe buýt
post tạm 1 cái lên ....sáng nay trời mưa nên xe e hơi bẩn :((

The Leak

Xe buýt
Sau khi e đọc xong quyển hướng dẫn sử dụng thì :
Không thấy ở đâu nói phải đổ A95 thì tốt hơn A92 cả ...chỉ nói đổ 1 trong 2 loại để động cơ hoạt động tốt nhất :D

NgocMai2706

Xe đạp
chán,xe tớ mới lấy được 4,5 ngày mà bực mình ơi là bực mình.Chẳng hiểu sao đang đi tớ dừng lại mua xăng,khởi động lên thì đề mãi chẳng đề được,đứng ngáo ngơ 5p mới đề được.Bực ơi là bực,chiều nay định dắt em nó đi lượn thì cũng không nổ được máy,gọi cho sdt hỗ trợ thì khoảng 15p sau có 1 bạn đến kiểm tra 1 lúc nói là bung cái dây gì để đề ý,bạn ý siết chặt là nổ được vi vu khoảng 30p,mình dừng lại mua hoa quả,khởi động lại bị như thế,hôm nay bị mấy lần rồi ợ,Chẳng hiểu bị sao nữa,sáng mai mang ra bảo hành vây.

darkz

Xe tải
Sau khi e đọc xong quyển hướng dẫn sử dụng thì :
Không thấy ở đâu nói phải đổ A95 thì tốt hơn A92 cả ...chỉ nói đổ 1 trong 2 loại để động cơ hoạt động tốt nhất :D
A95 thì máy êm hơn mượt hơn nhưng kêu to hơn, A92 thì nhiều lúc cảm giác như bị hụt hơi ấy nhưng bù lại máy kêu bé hơn. Đổ loại nào cũng đc, em thì cứ A95 cho êm máy ^^

mhanghufs

Xe hơi
chán,xe tớ mới lấy được 4,5 ngày mà bực mình ơi là bực mình.Chẳng hiểu sao đang đi tớ dừng lại mua xăng,khởi động lên thì đề mãi chẳng đề được,đứng ngáo ngơ 5p mới đề được.Bực ơi là bực,chiều nay định dắt em nó đi lượn thì cũng không nổ được máy,gọi cho sdt hỗ trợ thì khoảng 15p sau có 1 bạn đến kiểm tra 1 lúc nói là bung cái dây gì để đề ý,bạn ý siết chặt là nổ được vi vu khoảng 30p,mình dừng lại mua hoa quả,khởi động lại bị như thế,hôm nay bị mấy lần rồi ợ,Chẳng hiểu bị sao nữa,sáng mai mang ra bảo hành vây.
vậy là bạn cũng bị giống mình cái vụ ko đề được ở cầu CD, như mình đi xem lại thì máy mình bị lỗi hệ số cảm biến ấy. Tốt nhất bạn mang xe đến đại lý để giải quyết ngay đi, xe mình giờ ổn rồi, ko sao nữa bạn ạ. Khi đề bạn bóp phanh sâu vào chút, chỉ đề thôi, đừng ga thì xe sẽ dễ nổ hơn đấy.

mhanghufs

Xe hơi
A95 thì máy êm hơn mượt hơn nhưng kêu to hơn, A92 thì nhiều lúc cảm giác như bị hụt hơi ấy nhưng bù lại máy kêu bé hơn. Đổ loại nào cũng đc, em thì cứ A95 cho êm máy ^^
E cũng thấy vậy, Nhưng thôi xe ga cứ dùng a 95 cho tốt. Nhiều khi hết xăng mà ghé qua cây gần nhất ko có a 95 là e cũng phải quá giang tìm cho đc cây nào có a95

minhpham1712

Xe hơi
Đọc lại mấy trang trước em thấy có phải bác chủ thớt mua xe ở topcom nguyễn thái học phải ko ạ, bác cho em hỏi mua xe ở đấy có đảm bảo ko vậy, giấy tờ chờ có lâu ko, với cả bảo dưỡng ở đấy thế nào ạ ? Tại em đang định mua xe mà chả biết mua ở đâu cho yên tâm, pi nhiều đại lý quá nên hơi loạn, với thấy trên mạng bảo có mấy bác lấy LX về bị lỗi phao xăng với phun xăng điện tử j đấy nên ko biết dư lào, hix :-ss

lllngocvy

Xe hơi
bác chủ topic có vẻ yêu quý xe mới thế !!! xe đẹp mà nuột nà gớm
mọi người ai ai cũng kêu ca xe hỏng với xợ xệt này nọ , may quá mình mua xe đi ngon lành chưa thấy hỏng hóc gì , cứ bơm xăng đều là lên xe mà phóng thôi !! ồ zeeeeeee ;))

minhpham1712

Xe hơi
bác chủ topic có vẻ yêu quý xe mới thế !!! xe đẹp mà nuột nà gớm
mọi người ai ai cũng kêu ca xe hỏng với xợ xệt này nọ , may quá mình mua xe đi ngon lành chưa thấy hỏng hóc gì , cứ bơm xăng đều là lên xe mà phóng thôi !! ồ zeeeeeee ;))
Bác ơi bác có thể cho em biết bác mua LX ở đại lý nào ko ạ, em đang băn khoăn ko biết nên mua ở đâu cho an tâm thấy trên diễn đàn có bác bảo vừa lấy xe về mà bị lỗi phao xăng với phun xăng điện tử j đó mà em thấy hơi hãi :-ss