[Thảo luận] Hình ảnh phản cảm của 3x ở ngã 3 Bưởi - Thụy Khuê

CuTiVoDich

Xe điện
Em thường xuyên đi qua chỗ này, nhiều hôm em vác súng đi nhưng ko dám bắn, sợ bọn xxx & dân phòng này nó cho cả Súng & em về phường thì khổ...
Em vodka 1 chén cụ chủ thớt thật can đảm...
Em chả dám nhận can đảm nhưng em thấy ngứa mắt quá, em đi đúng đường chả sai gì nên em cóc sợ. Đi bộ thong dong em chưa dí vào mẹt em choạch cho phát là may rồi đấy:D

truongan898

Xe tải
Cụ phải nói rõ là xã hội VN đang tiến hóa giật lùi và ép con người phải sống theo chế độ đó chứ vì chỉ ở VN mới có những chuyện này thôi Cụ ơi
Nghe cụ tả em hình dung ra mấy con thú hoang bụng đói cồn cào đang rình mò săn mồi . Cái xã hội sao bây giờ giống sống ở trong rừng quá , đi ra ngoài đường cứ nơm nớp lo sợ bị ăn thịt . Con người đang tiến hóa giật lùi thành con thú chăng ?

TONGIA

Xe lừa
Họ bắt người vi phạm - OK,

Nhưng không bắt mấy thằng ngông cuồng thì hèn quá

Bóng Chày

Xe lừa
Theo ý của em, các cụ ko nên pót bài bức xúc xã hội lên đây, chả giải quyết được. 4r này chỉ nên trao đổi về xe và liên quan đến xe thôi

tuanzs

Xe container
Không bênh xxx nếu bắt đúng và bắt tất cả những thằng nào phạm lỗi nhưng đời nó lại không như thế mới đau.
Đầy chỗ xxx đứng đông như quân nguyên nhưng dân ta vẫn phạm lỗi nhiều không đếm xuể, chỗ đầu Yên Phụ, Nghi Tàm hôm nào xxx cũng dàn hàng + 2 con xe há mồm chờ sẵn thế mà được một lúc là lại có đủ hàng.

xxx thì th*i rồi nhưng dân tình cũng lao đầu vào rọ suốt ấy chứ

anhnv_2411

Xe hơi
Hàng ngày qua ngã 3 này em thấy rất chướng mắt, 3x áo xanh và thêm vài chú mặc đồ bảo hộ đứng trên vỉa hè, nhìn ra đường hau háu như sắp bắt được vàng. Sáng nay lang thang ra Bưởi tiện mang súng em đứng lại làm mấy pô hầu các cụ, tiện trêu mấy chú ấy luôn:))

Đối tượng bị túm chủ yếu là phụ nữ và các cháu sinh viên, thấy em chụp 3x giả đò lôi bb ra viết viết:

Thấy em bắn các bạn ấy quay ngay mít vào mẹt em:-|

Chia làm 3 vòng, vòng ngoài cùng là chú mặc áo bảo hộ, tiếp đến là 2 chú áo xanh. Mắt nhìn rất chi là xa xăm:-|:-|

Khi thấy "con mồi" thì lao ra giữa đường bất chấp hiểm nguy và nguy hiểm=))

Điều làm em phản cảm nhất là lúc em vừa bắn xong xem lại ảnh thì có chú đi Liberty không đội mũ phóng vèo qua (chú đi Li có nhìn rất chi là bệ vệ) mà các bạn áo xanh không hề có phản ứng gì. Cụ nào hay đi qua đây buổi chiều thì biết, thường xuyên có mấy chú, mấy bác đi Pi và SH không đội mũ đi qua đây rất thong dong mà không bao giờ bị vịn, chính điều này mới tạo nên hình ảnh xấu của 3x trong mắt em:)
Kính các cụ:)
Báo cáo các cụ là hôm em ở Hải Phòng các chú ấy còn kê hẳn bàn ghế ra ngã tư để dễ hành sự. Nghĩ mà nản ![-(

MrMilan

Xe điện
Các cụ chịu khó xuống Hạ Long thì thấy cảnh này như cơm bữa, ngày nào cũng có và nhiều, bồ câu trắng thì lượn như cá cảnh từ sáng tới chiều.

Ti_Teo

Xe buýt
Chủ thớt tác nghiệp ở đâu thì tránh phố Dương Quảng Hàm nhà em ra nhé, mấy anh Phường + Trật tự mà thấy nhăm nhe súng ống tác nghiệp là có chuyện ngay đấy, em lê la trà đá nhiều nên chứng kiến nhiều cảnh ầm ĩ khi bị bắn trộm rồi, máy ảnh hay điện thoại đều dính hết.
Em ko nói về luật hay quy định hay gì gì nên các bác đừng ném em.

Quang Minh

Xe hơi
Họ bắt người vi phạm - OK,

Nhưng không bắt mấy thằng ngông cuồng thì hèn quá
Bắt mà nó làm cho vài nhát thi toi hả bác.
Nói chung đây là vấy đề nhức nhối tòa xã hội, mốn thay đổi phải có quá trình từ từ, không ăn xổi được, đúng không các bác.

250CGI

Xe tải
Bẩn & hèn các cụ nhể

Xe hoán cải

Xe buýt
ngày mai sẽ cố lập công ty TNHH an ninh đường phố nhé ,

sudichat2002

Xe container
Ủng hộ các bác chụp ảnh rồi đưa lên báo, cho các chú ấy đỡ mất dạy, dân ta đi đường cũng yên tâm