[Funland] Hình ảnh quân đội nhân dân Việt Nam

xe365vn

Xe container
quân đội nhân dân Việt Nam muôn năm. hehe cả nhà e đều bên quân đội. e khâm phục bộ đội lắm

mr_chipheo

Xe buýt
Em có một thắc mắc nhờ cụ chủ thớt và các cụ kiến thức uyên thâm giải đáp giúp: em thấy hải quân NDVN mình trên ảnh tư liệu có cả khu trục hạm, tàu ngầm, Không quân NDVM có cả Su 27 đánh biển, Trực thăng đánh biển thao diễn như thật mà có mấy cái tàu lạ thường xuyên đâm chìm hoặc bắt bớ tàu thuyền của bà con ngư dân Trung bộ đòi tiền chuộc trên vùng biển chủ quyền của mình, mình không đánh bỏ mẹ nó đi nhỉ????
Mr Oai thôi, tiền đâu đổ xăng lượn lờ canh me cho mấy ông tầu cá...em dự thế

zPhanAnhz

Xe tải

Lính QK9

Công binh

Kiểm tra vũ khí

Pháo bắn "dồn dập 1":

"Dồn dập 2":

Xe tăng dẫn dắt bộ binh xung phong:

Cao xạ bảo vệ đội hình binh chủng hợp thành:

Triumf

Xe tăng
Híc, bác chịu khó lôi ảnh ỏ bên quansuvn.net sang đây ghê (trong đó có khá nhiều ảnh của Triumf đấy!) :))

zPhanAnhz

Xe tải
:)) Thì bác là nguồn cung cấp ảnh lớn nhất cả bên ttvnol đến quansu mà , không ngờ bác cũng ở bên này ! Kính bác một ly chúc bác mạnh khỏe nào !

pipilazi

Xe tăng
Em yêu Tổ quốc quá !

Estonque

Xe điện
Em bắt lỗi cụ nhá, cứ copy với paste tùm lum mà không chịu sửa, người ta biết được lại cười cho, đây là lực lượng phòng hoá của Bộ tư lệnh Cảnh sát cơ động đấy ạk ^:)^ Cái ảnh này là ảnh chụp hôm kỉ niệm ngày thành lập cục C22 (Cảnh sát bảo vệ & Hỗ trợ tư pháp) trong clip của anh Đinh Thịnh làm bên Đoàn Nghi lễ - Bộ Công an quay :)

Híc, bác chịu khó lôi ảnh ỏ bên quansuvn.net sang đây ghê (trong đó có khá nhiều ảnh của Triumf đấy!) :))
Đúng òi .. mấy lão cop không thấy í ới gì khổ chủ .. lôi ra quán phạt .. bia đê .. cho e ké cái nhá .. :))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Em bắt lỗi cụ nhá, cứ copy với paste tùm lum mà không chịu sửa, người ta biết được lại cười cho, đây là lực lượng phòng hoá của Bộ tư lệnh Cảnh sát cơ động đấy ạk ^:)^ Cái ảnh này là ảnh chụp hôm kỉ niệm ngày thành lập cục C22 (Cảnh sát bảo vệ & Hỗ trợ tư pháp) trong clip của anh Đinh Thịnh làm bên Đoàn Nghi lễ - Bộ Công an quay :)
anh tưởng đây là bộ giáp gỡ bom chứ nhể
như trong hurt locker ấy

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
CSCĐ đội mũ cối ạ?
Mẫu mã xe có thể là chung.

Estonque

Xe điện
Cơ mà em có một cơ số ảnh của Công an, liệu em post vào đây có hạp không nhỉ, tình hình là phải xin MOD đổi tên thớt là "Hình ảnh Lực lượng vũ trang Việt Nam" mới dc, cụ zPhanAnhz thấy thế nào ????

zPhanAnhz

Xe tải
Cơ mà em có một cơ số ảnh của Công an, liệu em post vào đây có hạp không nhỉ, tình hình là phải xin MOD đổi tên thớt là "Hình ảnh Lực lượng vũ trang Việt Nam" mới dc, cụ zPhanAnhz thấy thế nào ????
:D Cái chú thích đó các cụ bên quansuvn chú thích lính công binh ý chứ em nào có biết ! Còn vấn đề đổi tên cụ cứ xin mod đổi đi , công an cũng là thành phần vũ trang mà cụ post vô đây luôn cho tiện !

Estonque

Xe điện
@Cụ coi_chip: Cụ để ý Khối cơ động cuối cùng ý nhá, ko phải mũ cối đâu, mũ sắt đấy cụ ợ :)
@Cụ zPhanAnhz: Ok cụ :)

CAP_bl

Xe điện
Đầu tiên em tưởng ảnh riêng của bác chủ thớt, dù sao cũng cảm ơn bác đã có công sưu tầm.

Estonque

Xe điện
Em cũng có chút góp vui ;))
Hình như là BTL Bảo vệ Lăng

Gần hơn tí nữa nhé

Mà sao đội tiêu binh của VN mình lại dc trang bị cả Kiếm nhỉ :-ss

Đội Tiêu binh Không quân

Đội Tiêu binh Hải Quân

Và Lục Quân

Toàn bộ

Đội Quân nhạc

Đón tiếp Nhật Bổn

Hết phần I - Sang phần II em sẽ post ảnh Công an nhé :)