[SNOF] Hình ảnh test game cho Sinh nhật

Kutoe

Xe máy
Dear các cụ, các mợ.

Sinh nhật Otofun năm nào cũng không thể thiếu các trò chơi liên quan đến xe cộ, là khoảng thời gian mang lại nhiều tiếng cười sảng khoái nhất cho Ofers.

Năm nay cũng không ngoại lệ, em xin thay mặt BTC chương trình công bố 1 vài hình ảnh của buổi test game. Thể lệ các trò chơi & đăng ký tham gia sẽ đăng trong post khác cho tập trung. Thớt này chủ yếu là hình ảnh chúng em lăn lê bò toài để có những game thú vị nhất cho mọi người nên các cụ đâm mẫu nhẹ tay nhé.

Hẹn gặp lại các cụ mợ vào ngày 11/10 tới đây.

Em xin hết

#1. Game đầu tiền là "KHÔNG NHẮN TIN KHI ĐANG LÁI XE"

Các cụ, mợ sẽ được lái thử 1 vòng trong sa hình một cách bình thường, sau đó, sẽ lái 1 vòng khi vừa lái xe và nhắn tin theo nội dung của BTC đưa ra trong thời gian nhất định, Ofer nào mà có thể hoàn thành được bài thi trong thời gian quy định, nhắn tin với đầy đủ cú pháp không sai chính tả, và không được chạm bất kỳ cọc tiêu nào sẽ nhận được phần thưởng rất hấp dẫn của BTC. Tuy nhiên, chúng em đã test thử game này vô số lần và kết quả số cọc tiêu đổ cũng như nội dung tin nhắn các cụ có thể thấy :D,

#2. Game "ĐÓNG GẠCH", tên game không phải do em nghĩ ra đâu ạ :))

Yêu cầu của game là các cụ phải lùi xe (không được nhìn gương, sẽ có lơ xe đứng trên thùng) sao cho đâm đổ viên gạch như minh hoạ, và đâm trúng 1 vị trí nữa ... em chỉ dám minh hoạ bằng hình ảnh thôi chứ không dám viết tiếp :">

Đảm bảo các cụ mợ sẽ có những tràng cười sảng khoái luôn :D

Kutoe

Xe máy
#3. Game "XÓC NƯỚC BỎ LỌ" (cũng không phải em sáng tác tên game đâu nhé)

BTC sẽ chuẩn bị sẵn mâm đầy nước, nhiệm vụ của 2 người chơi là cùng bê mâm nước lên thùng xe ngồi, sau đó thành viên còn lại sẽ lái xe theo đường zích zắc 1 vòng rồi quay về điểm xuất phát, đổ số nước trong mâm vào lọ đã được chuẩn bị sẵn. Team nào có số nước nhiều nhất sẽ thắng các cụ nhé.

Các cụ nên nhớ 4 tay phải luôn đặt ở trên mâm, như cụ áo đỏ này phạm luật rồi, cơ mà phạm luật vẫn ướt như thường :))

Số nướ còn lại sau chuyến hành trình

Đảm bảo các cụ sẽ cười vỡ bụng luôn

Đây là tác phẩm

Kutoe

Xe máy
#4. Game "ĐẠP XE ĂN CHUỐI"

Game rất đơn giản nhưng cũng không dễ dàng tý nào, các bác sẽ đạp xe thật chậm quanh người cầm chuối, sao cho ăn hết quả chuối thì mới được tăng tốc (100m) như miêu tả trong thứt này.
Bác nào đạp xe về nhất thì thắng. Hehe, như bác trong ảnh vừa đạp xe vừa phải ăn chuối nên phải tét đến quả thứ 2 đã không ăn nổi rồi. Cơ mà chuối trong game thật không bé thế này đâu nhé

Chỉnh sửa cuối:

fuxe

Xe container
Toàn chủ đề hót, cụ cứ liên hồi "tên game không phải em nghĩ ra" là cớ làm thao :v

manhhung1901

Xe điện
Thôi xong, gãy cmn cọc rầu :D

Kutoe

Xe máy
Toàn chủ đề hót, cụ cứ liên hồi "tên game không phải em nghĩ ra" là cớ làm thao :v
Đầu óc em k thể nào nghĩ ra đc tên game dư lày, nên em phải nhứn mạnh k các cụ lại hiểu nhầm đó mà

sisiri

Xe hơi
Hóng quá ạ. chương trình game show tổ chức lúc mấy h ạ

@thuychung@

Xe hơi
Mới xem thôi đã cười ngoác hết cả miệng rồi, hứa hẹn là vui lắm đây các cụ ạ

htlongbien

Xe điện
Chương trình ngày mỗi đổi mới và thật fun!

L.C.D

Xe container
Ko có trò nào cho phụ lữ để e đăng ký nhể

RR Evoque

Xe tăng
Em đọc đến game nào là cảm thấy khoái game đó. Nhất định phải sắp xếp để đi ạ.