Hình ảnh thực tế chìa khóa 2 in 1 ...........

phamthanhcong

Xe hơi
em ko di off có được ko bác?
Bao nhiêu xèng nhỉ bác (b)(b)(b)(b)(b)(b)

phamthanhcong

Xe hơi
BÁC ĐỂ RẺ CHO EM EM THỀ EM RỦ CẢ HỘI KMC MUA CHO BÁC (b)(b)(b)(b)(b)

Beck

Xe điện
Đâu bác, em bảo là hết tuần này mà. Chiều chủ nhật tới mới đưa 2 mẹ con lên mờ. Thôi cố gắng chiều thứ 7 đi bác. Trời mùa này khoảng giờ chiều ngồi cafe cũng hay bác ạ.(b):6:

Nokia2008

Xe đạp
Nhìn bac lucky.win show hàng thấy mê quá. Bác lucky.win cho hỏi bao giờ có đợt 2 vậy bác. Mình xếp thứ 8 đây, sốt ruột quá.

lucky.win

Xe điện
Thứ 7 ọp á....:102: bủ m ịa, hôm nay em đang ở HP chắc gì đã về kịp...sáng chủ nhật thì chắc là có mặt....cụ nào ko đi ọp sẽ ko có chìa khóa đâu nhé....em là em chỉ đưa tận tay thôi, ko gửi người khác cầm hộ đâu nhé :21::21::21:, mà ko vodka em thì cũng nghĩ đến chuyện chìa khóa nhé :21::21::21:.

@ all các cụ trong danh sách cứ yên tâm, khoai sẽ nhừ mà.

@ all các cụ khác đang muốn quan tâm đến cái của nợ này, nếu có thắc mắc hay cần cái gì thì cứ phang thẳng lên đây, việc này phi lợi nhuận, ko buôn gian bán lận, ko cạnh tranh với ai nên các cụ ko cần pm làm gì, em nhận nhiều pm quá mà chẳng thấy (b) đâu cả ....

em đi công tác về sẽ trả lời cụ thể các cụ hơn nữa.

lucky.win

Xe điện
cụ làm thế chết em đới bạt để em hỏi cho cụ lấy hộ cụ thôi loại dày nhé
lài....lài...quên cái đỏ đỏ kia thì đừng có nói cầm chìa khóa về nhé, hay đổi sang ngang nhỉ .....:)):)):)), nhớ lấy loại ngon nhớ...

Beck

Xe điện
Thứ 7 ọp á....:102: bủ m ịa, hôm nay em đang ở HP chắc gì đã về kịp...sáng chủ nhật thì chắc là có mặt....cụ nào ko đi ọp sẽ ko có chìa khóa đâu nhé....em là em chỉ đưa tận tay thôi, ko gửi người khác cầm hộ đâu nhé :21::21::21:, mà ko vodka em thì cũng nghĩ đến chuyện chìa khóa nhé :21::21::21:.

@ all các cụ trong danh sách cứ yên tâm, khoai sẽ nhừ mà.

@ all các cụ khác đang muốn quan tâm đến cái của nợ này, nếu có thắc mắc hay cần cái gì thì cứ phang thẳng lên đây, việc này phi lợi nhuận, ko buôn gian bán lận, ko cạnh tranh với ai nên các cụ ko cần pm làm gì, em nhận nhiều pm quá mà chẳng thấy (b) đâu cả ....

em đi công tác về sẽ trả lời cụ thể các cụ hơn nữa.

Để em viết giấy ủy quyền kèm công chứng các giấy tờ cá nhân của iem nhờ bác Dyland lấy hộ em cụ nhé.:6:

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
@ all các cụ khác đang muốn quan tâm đến cái của nợ này, nếu có thắc mắc hay cần cái gì thì cứ phang thẳng lên đây, quote]

Bác cho em hỏi đăng ký mua ở đâu, nhiêu tiền cái phôi đấy ạ?
Ngoài ra chìa Kia Morning muốn làm thế thì không biết phải bưng con chíp nào sang, liệu có quá khó không?

Riệu em hơi nặng, cụ uống cẩn thận say lại quên không giả nhời em nhá :))

thanhbom

Xe hơi
Cho em đăng ký một cái cho cái xe bán kem nhà em có được không ạ?

hoangtuanlong

Xe tải
Em muốn đang ký một cái cho Gold nhà e có được không cụ,(c)

buicuong.utd

Đi bộ
Các bác cho em hỏi Morning 2010 có chìa khoá từ ko? tức là đánh thêm chìa ở ngoài cắm vào ổ có khởi động đc ko?

Chìa zin của nó có 2 chìa,1 điều khiển từ xa,một sơ cua ko có điều khiển,em vừa lắp thêm 2 bộ điều khiển nữa,giờ còn cái phôi chìa đang chuẩn bị đi đánh ko biết có đánh đc ko,sợ chìa khoá từ thì phải mua phôi từ hãng thì mệt
Bác nào biết nói em với

lucky.win

Xe điện
@ all các cụ khác đang muốn quan tâm đến cái của nợ này, nếu có thắc mắc hay cần cái gì thì cứ phang thẳng lên đây, quote]

Bác cho em hỏi đăng ký mua ở đâu, nhiêu tiền cái phôi đấy ạ?
Ngoài ra chìa Kia Morning muốn làm thế thì không biết phải bưng con chíp nào sang, liệu có quá khó không?

Riệu em hơi nặng, cụ uống cẩn thận say lại quên không giả nhời em nhá :))
Cái của nợ đấy giá là 14 USD cụ ạ. Còn về cái chip từ chống nổ máy thì thế này cụ nhé: xe của cụ có hay ko thì em ko biết, muốn biết thì cụ chỉ việc mở cái chìa khóa ra là nhìn thấy ngay. Ngày trước cái xe BMW 730 của em khi em mở chìa khóa ra thấy nó dài khoảng 1,5cm, rộng 0,5 cm và cao 0,2cm, tóm lại bé con con, chẳng may đánh rơi thì tèo. Cái chíp này đặt ở ngay phía đầu chìa khóa, không gắn với cái gì cả, nhấc nhẹ là ra ngay, mang đặt sang chìa mới là được, ở chìa mới đã có sẵn chỗ để đặt.

@ Beck: hm...ko đi ọp hử...để em suy nghĩ đã nhớ....:)):)):))

@ SF 07 và Gold : em nghĩ tới 9999% là vừa với xe của các cụ (loại 2 phím bấm) để cho chác ăn mời các cụ cho xin 500 ảnh.

@ all các cụ trong danh sách, hiện tại em vẫn chưa đặt tiếp, vì một lý do em muốn sau khi ọp ẹp xong bốn cụ tiếp theo nhận chìa và đánh giá chất lượng so với giá thành bỏ ra có xứng đáng ko lúc đó em mới tiếp tục. Hiện tại theo cảm nhận của riêng em về chất lượng và hình thức là ok, nhưng ý kiến của một mình em ko nói lên điều gì cả, vớ vẩn các cụ lại bảo con hát mẹ khen hay thì bủ m ịa em....

Đợt tới đây em dự định đặt khoảng 30 chiếc, em sẽ chốt danh sách cụ thể VD: loại 3 phím cho Carens hay loại 2 phím cho Santa Fe. Các cụ cứ bình tĩnh, bây giờ muốn nhanh cũng ko được vì hiện tại đang là lễ giáng sinh bọn khoai tây nó nghỉ thông sang năm mới các cụ nhé.

Beck

Xe điện

sunbird

Xe hơi
Tình hình có chìa là phong trào sôi nổi hẳn,
Hôm trước em đã có đề xuất off sáng CN 27/12 rồi đấy, cụ Chủ tịch Lucky.win ra Quyết định triệu tập đi.

lucky.win

Xe điện
Tình hình có chìa là phong trào sôi nổi hẳn,
Hôm trước em đã có đề xuất off sáng CN 27/12 rồi đấy, cụ Chủ tịch Lucky.win ra Quyết định triệu tập đi.
thì đã bảo là sáng chủ nhật này rồi mà....cụ lên chương trình đi.....(b)

Beck

Xe điện
thì đã bảo là sáng chủ nhật này rồi mà....cụ lên chương trình đi.....(b)
hay là để tối chủ nhật đi các cụ, em thấy off toàn ban ngày rồi, đổi qua đêm xem không khí thế nào. em tham gia và khoe quả đèn ngon bổ rẻ. (b)(k):6:

Cuteo03

Xe tải
Vừa đẹp vừa tiện. các cụ cho E hỏi có làm được cho con Corolla ko a(b)

sunbird

Xe hơi
thế off xong bác sunbird có nhời gì với anh em nhỉ từ hôm đấu khóa cửa xong chưa thấy nói năng gì (b)(b)
Quan trọng là tụ tập được anh em cho đông đủ cái đã chứ cái khoản (b) chỉ là chuyện nhỏ thôi mà

ManRoland

Xe buýt