Thảo luận Hình ảnh thực tế Toyota Fortuner 2017 tại VietNam Motor Show 2016

Tungld

Xe tăng
Em copy về cho các cụ đọc vui

Thánh Toy đệ nhất nhân văn
Không bung túi khí nhăn răng ra mừng (!)
Ờ thì đỡ tốn tiền thay
Mạng người thì rẻ túi trầy xót xa...

Thời nay phanh đĩa hem ngon
Gắn bộ tang trống lon ton cao kiều
Tay lái vần cái nhẹ hều
Lật 1 vòng nữa hết liều ôm cua

Động cơ bền bỉ thấy thương
Hai chấm bảy lít đời Thương bên Tàu
Hộp số giật giật cà tàng
Chuồng gà di động sàng sàng vui ghê!

Xe này Âu Mỹ nó chê
Sang đây xứ vịt tung hê thánh Phò
Phò mới Phò cũ vẫn phò
Bài ca giữ giá bày trò tỷ sau ( sáu)

HanDu

Xe đạp
Bác chém à , ông chú tôi đặt xe vios muốn rút cọc có được đâu .
Đấy là kí hợp đồng mua bán rồi cụ nhé, còn đây chỉ là mới kí hợp đồng đặt mua. Hai loại hợp đồng này hoàn toàn khác nhau nhé cụ :D

HanDu

Xe đạp
E cũng đến sợ với trình độ của mấy ông Sale " rởm " này quá cụ ạ :))
May mà e mua xe từ trước tới nay toàn gửi gắm đc cho sale " nhiệt huyết "
Bản cũ là động cơ VVT-i còn bản mới nâng cấp lên Dual VVT-i rồi cụ nhé :)

Anvn11

Xe tải
E canh bao cac cu thu cam bien chong ket cop dien cua xe nay bang cach ghe vai vao nhe [-X e cu nghi no cg dung lai ngay nhu cop xe Ford EV nen hom nay e trot dai thu ghe vao bi no ep xuong phai gong nguoi len moi chiu dung lai, dau e am :((. E cg dang di xe Toy nhung sau khi xem ky ca 3 xe thi cong bang ma noi e nay ko the bang Everest va Mit Pajero sport moi duoc cac cu ah.

Berus Sama

Xe tải
Hôm nay e cũng tranh thủ làm 01 sờ lọt đến VN autoshow các cụ ạ! Đánh giá đầu tiên là cái sờ lọt này đúng là đáng giá 20 khìn như cái vé của nó! Về toy thì linh hồn vẫn là e Fotuner...cảm nhận của riêng e thì bề ngoài nuột nà, to tướng hơn cái cục của đời trc...cơ mà nội thất e cứ thấy nó lộn xộn thế lào ý! Mạn phép có đôi ròng.

Đức_Sơn

Xe hơi
em lại quan tâm con xe trắng chạy động cơ cơm bên cạnh hơn mà ít ảnh quá
Giống cụ này :D.
Thấy bảo giá xe gần 1.4 tỏi nên chỉ ngắm thôi .
Xe đc cái phom đẹp giá chát vãi ..... ìn
Óp sừn bình thường mà mẹ cha cái giá chán.
Thích con 2 cầu chạy cơm hơn . :D

DuyXiTrun

Xe tải
xem video bên otosaigon thấy mấy cụ ấy bảo bánh sau xe vẫn sử dụng phan tang trống ạ.có đúng không cái cụ :D:D:D

1,4 tỷ thì đúng là dở hơi mới đi mua xe này. Phí tiền bỏ ra để chạy 1 cái động cơ từ thời Napoleon cởi chuồng + những công nghệ mà hầu như các dòng xe tầm trung đều đã có. Không biết dân tình nhà mình nghĩ thế nào chứ Toy trừ những dòng từ rav4,highlander đổ lên thì không nên mua con nào.

1,4 tỷ thì đúng là dở hơi mới đi mua xe này. Phí tiền bỏ ra để chạy 1 cái động cơ từ thời Napoleon cởi chuồng + những công nghệ mà hầu như các dòng xe tầm trung đều đã có. Không biết dân tình nhà mình nghĩ thế nào chứ Toy trừ những dòng từ rav4,highlander đổ lên thì không nên mua con nào.

Đức_Sơn

Xe hơi
Mới đầu em xem thấy cũng đẹp , giá thì thấy bảo khoảng 1.2 tỷ . Cũng định máu vì hơn cái fò cũ mấy cái óp sần . Gọi cho mấy cụ sale lại nghe bảo dự kiến phải cộng khoảng 150 củ nữa em chán luôn. Chào luôn em 4tuner . Anh toy này chém dân việt ghê quá . Em bye luôn.:D

Mới đầu em xem thấy cũng đẹp , giá thì thấy bảo khoảng 1.2 tỷ . Cũng định máu vì hơn cái fò cũ mấy cái óp sần . Gọi cho mấy cụ sale lại nghe bảo dự kiến phải cộng khoảng 150 củ nữa em chán luôn. Chào luôn em 4tuner . Anh toy này chém dân việt ghê quá . Em bye luôn.:D
Hôm em vào Motor show mở cốp sau của nó lên còn chán nữa. Em cao 1m75 đứng là cái góc nhọn của cốp vào đúng trán luôn. Bác nào mua về không cẩn thận là lại dính sẹo như chơi. Nguy hiểm..!

TOY nhà em lại bán chạy như tôm thôi mà...hộp số và hệ thống an toàn mới chống lật thì ko có hàng mà bán luôn ấy chứ
Cùng tầm giá thì thua đứt Pajero sport ở tất cả các điểm, đắt hơn MU-X gần 500tr mà thông số chả hơn j..! Ai định mua con này chắc em cũng đến ạ luôn. Không phải là ghét j Toy đâu nhưng mà mình phải nhìn vào thực tế là nó quá bảo thủ!

pisces_hn

Xe container
Chẳng cần thêm gì, chỉ thay vỏ với nội thất bán nguyên giá cũ thì vẫn bán chạy