[Funland] Hình cận cảnh fullhd không che, no make-up ?!!!

Win81

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ chửi kinh thật, em nghe tây đồn đã ký hđ với Mai Linh để cấp 10k xe Fadil để làm taxi đấy. Tháng 6 bắt đầu giao xe.
Cái tên fadil nghe hãm nhỉ = phá đình l

Bigtits

Xe tăng
Chết thật, xe đẹp của nó vạy mà cụ thớt dìm hàng quá =))

Win81

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy không chỉ oto mà hầu hết các ngành nghề từ kỹ thuật cao đến thủ công , chúng ta đều khó có thể vươn lên được tất cả bởi vì chúng ta nằm kề bên thằng trung quốc nó toàn diện quá. Cộng thêm tâm lý sính ngoại chê nội của dân mình thì chúng ta không có cửa để vươn lên đâu.Đến Nhật Bản phát triển trước nó bao nhiêu năm mà giờ cũng lung lay với nó thì Việt Nam mình chỉ là con tép thôi.
Đến cụ cũng còn sính tàu bảo sao người khác chả sính Nhật Mỹ

Trendy Eyewear

Xe tải
Em thấy không chỉ oto mà hầu hết các ngành nghề từ kỹ thuật cao đến thủ công , chúng ta đều khó có thể vươn lên được tất cả bởi vì chúng ta nằm kề bên thằng trung quốc nó toàn diện quá. Cộng thêm tâm lý sính ngoại chê nội của dân mình thì chúng ta không có cửa để vươn lên đâu.Đến Nhật Bản phát triển trước nó bao nhiêu năm mà giờ cũng lung lay với nó thì Việt Nam mình chỉ là con tép thôi.
Không phải mỗi mình cụ ý đâu. Không tin cụ cứ quá bộ lên chơi chợ Đồng Xuân, Hàng Ngang, Hàng Đào cụ sẽ thấy trên trời dưới hàng Tàu. Nói thế thì cả nước sính mất. Lý do dân mình đã giàu được bằng ai đâu, cứ ngon bổ rẻ là chơi thôi, khi nào giàu lên rồi, có điều kiện hơn rồi thì sẽ khác

Nhưng mà biết khi nào???

Trendy Eyewear

Xe tải
Cụ cứ việc sống trong tưởng tượng tiếp đi, chưa bị đánh thuế đâu \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Bìa các tông dán keo 502 chạy được thế là tốt lắm rồi, cụ MerB Ngo Rung nhĩ =)) =)) =))
Em hỏi mua lại cọc nhưng cụ í còn kiêu lém, hổng bán đâu.
Thấy cụ ý được đề cử làm chi hội truởng VF nên không bán lại cọc là đúng rồi, tính toán kinh lắm, mình không biết được đâu

LinhHung

[Tịch thu bằng lái]
Nắp xăng vênh chứ ko phải ko đóng cụ ơi. Cụ nhìn theo mạch của cửa đuôi xem vênh thật hay qua kính nào.
Chẳng ai làm cả cái cái xe mà lại vênh cái nắp xăng như vậy đâu, cụ nên suy nghĩ theo chiều hướng tích cực 1 chút

Win81

[Tịch thu bằng lái]
Không phải mỗi mình cụ ý đâu. Không tin cụ cứ quá bộ lên chơi chợ Đồng Xuân, Hàng Ngang, Hàng Đào cụ sẽ thấy trên trời dưới hàng Tàu. Nói thế thì cả nước sính mất. Lý do dân mình đã giàu được bằng ai đâu, cứ ngon bổ rẻ là chơi thôi, khi nào giàu lên rồi, có điều kiện hơn rồi thì sẽ khác

Nhưng mà biết khi nào???
Chơi đồ tàu đc 2 ngày nó hỏng thì còn đắt hơn đồ đắt

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Cụ làm tụt cmn hứng, chưởi đang vào :))
Em làm nháy nữa để các con giời auto chửi, auto chê vào sau có cái để chửi =)) =)) =))

Các ofer toàn thần thông quảng đại, nhìn xe chạy thử đã biết nó bễ, sao thằng nhà sx ngu kg che đậy lại như các hãng khác nhĩ, chắc là tại nó nghĩ các ofer lâu nay kg có cái j để chữi =)) =)) =))

Phải dựa vào những cái này làm niềm vui, cuộc sống của họ chắc cũng không dễ dàng gì :P:P:P:P:P
Nghĩ cũng tội mà à thôi cũng kcmn =))=))=))

Thấy cụ ý được đề cử làm chi hội truởng VF nên không bán lại cọc là đúng rồi, tính toán kinh lắm, mình không biết được đâu
Chi hội trưởng là Thỏ móm, cụ đừng nhầm ăn tế sao đấy \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Zerodaide

Xe buýt
Em chả sính gì hết,em cũng làm trong ngành sản xuất, sự thực rất nhiều nguyên vật liệu nếu mình không mua của tàu thì đừng mong sản xuất được.Cụ nhìn xung quanh xem có cái gì mình làm được mà tàu không làm được không? Mà nó còn rẻ hơn chất lượng hơn mình, như thế thì mình làm sao cạnh tranh được.đâu phải tự nhiên nó thành công xưởng của thế giới

29G-7317

Xe hơi

Em lại thấy giống SantaFe gold đời 2004,cải tiến phần đuôi

gracyn

Xe máy
Hay nhỉ.
Không thích thì lơ cmnd. Như em lên fb cái nào ngứa mắt là em cho ẩn. Đằng này cứ kêu nó đắt, nó xấu nhưng hở ra là đem lên bàn để nhậu.
Hay các cụ ghen ăn tức ở khi thấy thằng khác làm được còn mình thì *** được cái tích sự mẹ gì cho đời ạ?

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Nó gắn đồng hồ vào bánh xe với ống xả làm gì nhỉ? :)

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Chẳng ai làm cả cái cái xe mà lại vênh cái nắp xăng như vậy đâu, cụ nên suy nghĩ theo chiều hướng tích cực 1 chút
Vâng chẳng ai muốn vậy nhưng vấn đề ở chỗ thằng vặn ốc ẩu hoặc siết ko đủ lực như quy định....
Và vâng lần nữa là sau khi biết nó là xe của Vin thì em đã suy nghĩ tích cực hơn cmn dồi ;))

LinhHung

[Tịch thu bằng lái]
Vâng chẳng ai muốn vậy nhưng vấn đề ở chỗ thằng vặn ốc ẩu hoặc siết ko đủ lực như quy định....
Và vâng lần nữa là sau khi biết nó là xe của Vin thì em đã suy nghĩ tích cực hơn cmn dồi ;))
Chịu bác

hung.nh

Xe tải
Hình như cụ nhầm
Nhật đặc biệt hàng made in Japan nó đẳng cấp chưa nói hàng Đức, Mỹ ... ( 1 số thứ ngoại trừ phát minh vs văn hoá )
Cụ thử xem 1 thứ nhỏ nhỏ là cái cần câu hoặc cái máy câu là cụ hiểu công nghệ chế tạo nó ntn
Có những thứ nó luôn đi trước hoặc ko bg hàng China theo được kể cả copy
Vietnam mình nếu DN làm tử tế cũng chả sợ