[Thảo luận] Hình minh họa cho khái niệm Không được để xe

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
ĐCM một lũ! Theo cái bọn bị đơn hôm qua thì cứ ĐỂ XE NGOÀI ĐƯỜNG LÀ TRÁI PHÁP LUẬT, được Tòa hậu thuẫn thế này thì chúng còn làm láo và hống hách hơn nữa.
Sau 2 vụ kiện về đỗ xe nơi không có biển cấm, người tham gia giao thông VN vẫn chưa biết làm thế nào để đỗ cho đúng qui định của Pháp luật và đỗ xe thế này có sai không??? Bản án của Tòa án không đạt được mục tiêu của Pháp luật.
Vụ của cụ đến đâu rồi ạ? Hay lại giống cái đo đỏ ở trên?

BabyAlo

Xe máy
Website
anninhtoancau.vn
đem xe về quê để chỗ nào cũng được :))

JimBo

Xe tải
Tuyến phố văn minh mà mấy ông TTGT lại hành động theo cái luật họ tự vận dụng theo lý của họ, không văn mình một tý nào. Vớ vẩn hết chỗ nói, đỗ xe, dừng xe lại còn để xe nữa chứ. NĐ 34 có một điều quy định xử phạt lỗi để xe nhưng lại áp dụng cho xe.. máy. Em sẽ góp đá ủng hộ cụ Thanh_hoi tiếp tục con đường đi tìm công lý. Bức xúc không thể chịu nổi nữa. Cái ông thẩm phán C chắc biết thừa là xử sai mà không dám xử cho đúng vì sợ sếp khác xử đây mà.
Em thêm: Phố ko biển báo, người ký QĐ ko văn minh, người thực hiện ko văn minh... -> Vậy, chúng ta phải nghĩ đó là tuyến phố văn minh, định nghĩa mới về tuyến phố văn minh đó Cụ

haruharu

Xe buýt
Cho ảnh này lên cộng đồng FB chác nan nhanh lắm ạ :D