[Funland] Hình sự, các anh có thể là bất kỳ ai quanh ta.

quocviet

Xe container
Nó mờ bỏ 1 tép vào túi quần rồi xích cổ lôi ra phường lập biên bản thời bỏ bu ở nhà mờ đi mấy niên thật :P
hu hu, thế thôi, hôm nào lên hàng Lược đo mắt cho em với nhé :((

minhchi233

Xe điện
Mấy bác bên HS chắn phỏm cũng kinh, lần em đương ngồi nhậu thì thấy bàn bên cạnh ồn ào quá ngoái sang nhìn thấy bác X xếp quận nọ đang quay 1 chú "mày dạo này còn đan quạt nữa không?" Chú kia " em chừa lâu rồi, em chừa lâu rồi", Bác X kia bắt chú em gác chưn lên ghế kéo tất ngành xuống chỉ vào mắt cá chân bẩu:" nhìn chân mày cục chai to tướng như này mà mày bảo bỏ lâu rồi à"? =)). Đúng là X có khác nghiệp vụ siêu thật.

xuantien_mobis

Xe lăn
Không lập được biên bản bắt quả tang tại chỗ, không có chữ ký của người dân làm chứng, không tang vật thì xxx thua rồi, về phường nếu mấy chú kia gan dạ nhất quyết không khai thì phải thả chúng ra, bày keo khác vậy

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
hu hu, thế thôi, hôm nào lên hàng Lược đo mắt cho em với nhé :((
Cụ ra đê.
Mắt mũi phải sáng để tránh xa những đám tệ nạn kia nha kẻo chẳng phải đầu lại phải tai.
Xxx lại càng phải tránh xa :))

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Không lập được biên bản bắt quả tang tại chỗ, không có chữ ký của người dân làm chứng, không tang vật thì xxx thua rồi, về phường nếu mấy chú kia gan dạ nhất quyết không khai thì phải thả chúng ra, bày keo khác vậy
Cụ dốt.
Người làm chứng đầy.
Gọi xe ôm vào mờ ký làm chứng.

4eyes10

Xe buýt
Em cũng chứng kiến Hình sẹo quê em bắt hàng trắng: Theo dõi từ nơi nhận hàng, đến ngã 4 đèn đỏ phi xe máy đến đạp đổ xe rồi lao vào đè nghiến đt xuống, cũng phải nói là không làm thế không được vì vừa đạp nó xuống thì hàng nóng của nó văng cả xuống đường...Kết quả là 6 bánh trong cốp.
Một buổi tối tại sân bóng cỏ nhân tạo, 1 chú vừa cởi đồ khởi động xong chưa kịp chạm bóng phát nào thì bị 2 ông thường phục chả biết ngồi đấy từ bg đè nghiến xuống, lấy chính ô tô của chú dong đi. Cả sân ngơ ngác bàn tán 1 lúc, chép miệng: "Thế là thiếu cha nó 1 chân rồi"...

safenoodles

Xe cút kít
Nếu chắc chắn có hàng thì tại sao các anh ý ko tìm được nhỉ? Hay chưa tìm kỹ?
Em nghi: phạm nó giấu trong quần chip. =))=))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Bẩm các cụ các mợ, chiều nay em vừa chứng kiến 1 quả sự túm phạm.

Nhân tiện hôm nay cuối tháng, lại thứ 7 nên tầm 17h em dẫn 3 thằng F1 đi cắt tóc. Ra đến hàng thì thấy đội quân ngồi đợi hơi đông nên em lại quay về quán nước đầu ngõ ngồi trà đá chém gió, tiện thể ngó nghiêng luôn kết quả học tập của thanh niên mọi lứa tuổi xóm em.
Chả biết chỗ các cụ mợ thế nào chứ thanh niên xóm em lấy anh Ngô Bảo Ch. làm thần tượng nên ai cũng yêu môn toán, có điều yêu thích là 1 chuyện, năng khiếu lại là chuyện khác nên kết quả học tập của bà con không được tốt lắm, mặc dù môn Toán sơ cấp này chỉ là các phép tính trong phạm vi 100.:D
Đang dè bỉu chê bai học lực thì nghe oánh rầm 1 tiếng, đoán là mấy thằng choai đi ẩu gây tai nạn nên vừa lẩm bẩm chửi vừa thò đầu ra khỏi quán nước thì thấy hai xe máy nằm giữa ngõ, có 2 thanh niên đang bị 2 thanh niên khác bẻ quặt tay dúi vào tường. Tưởng oánh nhau nhưng ko thấy 1 bên chống cự, ko thấy to tiếng nên Gia Cát Dự ngay là Hình sự bắt phạm.
Lập cập mở khóa màn hình con a lô ghẻ Nokia 1110e lên, chuyển qua chế độ quay phim thì đã mất 1 đoạn, em bắt đầu ghi lại toàn bộ diễn biến của sự việc, giờ mới post lên hầu các cụ được.
Em chỉ post ảnh trích xuất mặc dù có cả cờ líp vì lý do an ninh, mong các cụ mợ thông cảm.
P/S: Cụ nào vu khống cho em mắc bệnh nọ bệnh kia, em sẽ có biện pháp nhắc nhở, mong các cụ lưu ý:D.

Hiện trường. Bác này là hình sự, tạm gọi là HS1, em trông chả khác gì 1 bác xe ôm đầu ngõ nhà em.:(

Góc xa khung thành là 2 nghi phạm đang bị 2 HS khác kiềm chế, tạm gọi áo xanh là HS2, áo trắng là HS3.

2 đối tượng đang bị lục soát

Mọi vị trí đều được ngó, tuy nhiên vẫn chưa thấy hàng đâu

e đang định vu khống cụ tý thì nhìn thấy cái ĐE 5ton của cụ, e chả dây :))

KarinMoon

Xe tăng
Vớ vẩn lại không thấy hàng đâu :P

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Làm chứng về việc gì ạ? Tôi thấy 2 thanh niên kia đang đi thì bị 2xxx phi xe vào à?
Cụ hỏi ngớ ngẩn. Chỉ giả vờ giả vịt là tài :))
Bảo ký là ký. Không có cãi.
Còn việc điền tiếp gì vào bb lại là việc của xxx cho nó... TRÒN.
Không tin cụ đi mờ hỏi kinh nghiệm của câc cụ đã mắc với Csgt ở đây này. HS còn muu mô hon nha :P

amunike

Xe tăng
Lúc đấy em cũng chứng kiến, thấy hai ông sự đang lục túi phạm tìm hàng còn một ông sự ngồi quán trà đá rút 110i quay lại toàn bộ sự việc để làm bằng chứng.=))

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
Cụ hỏi ngớ ngẩn. Chỉ giả vờ giả vịt là tài :))
Bảo ký là ký. Không có cãi.
Còn việc điền tiếp gì vào bb lại là việc của xxx cho nó... TRÒN.
Không tin cụ đi mờ hỏi kinh nghiệm của câc cụ đã mắc với Csgt ở đây này. HS còn muu mô hon nha :P
Chuẩn luôn cụ ơi.

Trang te

Xe tăng
Website
www.shopios.vn
hôm trước em có việc ở phường phúc tân.vào nhìn thấy mấy chú sự em tưởng nghiện cơ.mặt trắng ,môi thâm.người gầy,nhìn không nghiện hơi phí.đúng là không biết đâu mà lần
Nghiện thật đấy cụ ơi, nó khác cái bọn bị xh lên án ở cái nghề nghiệp thôi.

vieteuro

Xe container
Theo như hội nhà hóng cho biết, 2 đối tượng này đã bj theo dõi từ lâu, hôm nay vừa nhận hàng xong để đi tiêu thụ thì bị túm. Đội HS chơi bất ngờ bằng cách đâm thẳng xe vào 2 đối tượng nhưng vẫn bị đối tượng tẩu tán tang vật bằng một chuyên môn cực cao. Thần ko biết, quỷ ko hay.

Hai đối tượng đang được chú HS3 cho lên xe để chở về phường, HS2 dùng xe của mình chạy theo.

Bác HS1 lên xe của 2 chú bị túm kia, mãi chả nổ được máy. Hai chú này mu mão, gương lược đầy đủ.

Biển số xe đây

Chốt lại là không tìm thấy hàng, tuy nhiên 2 chú này đã bị quay phim cả quá trình giao nhận hàng. Bị lùa về phường kiểu gì chả khai ra 1 số thứ.
Em đồ là 2 chú này ko sinh hoạt trên Ô ép, căn bản là ko thấy ngoạc mồm ra hỏi "Em bị lỗi g=))=))
các a chưa chào e theo điều lệ ngành nỡ chứ. # . # .

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Theo như hội nhà hóng cho biết, 2 đối tượng này đã bj theo dõi từ lâu, hôm nay vừa nhận hàng xong để đi tiêu thụ thì bị túm. Đội HS chơi bất ngờ bằng cách đâm thẳng xe vào 2 đối tượng nhưng vẫn bị đối tượng tẩu tán tang vật bằng một chuyên môn cực cao. Thần ko biết, quỷ ko hay.

Hai đối tượng đang được chú HS3 cho lên xe để chở về phường, HS2 dùng xe của mình chạy theo.

Bác HS1 lên xe của 2 chú bị túm kia, mãi chả nổ được máy. Hai chú này mu mão, gương lược đầy đủ.

Biển số xe đây

Chốt lại là không tìm thấy hàng, tuy nhiên 2 chú này đã bị quay phim cả quá trình giao nhận hàng. Bị lùa về phường kiểu gì chả khai ra 1 số thứ.
Em đồ là 2 chú này ko sinh hoạt trên Ô ép, căn bản là ko thấy ngoạc mồm ra hỏi "Em bị lỗi g=))=))
các a chưa chào e theo điều lệ ngành nỡ chứ. # . # .
Không bắt được hàng trong người.
Xxx thua roài :)
Cái cờ líp nó có khai chúng nó trao tay nhau cái quái giề đâu.
Xxx tài lắm thì cướp được mấy cái điện thoại đểu, vét sạch tiền trong túi 2 thằng mặc quần bò kia.
Còn con 5455 đố dám đụng đến đấy trừ khi nó là xe tang vật của vụ khác.
2 hôm sau lại thấy 2 thằng quần bò kia nhơn nhơn ngoài đường :D

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Lúc đấy em cũng chứng kiến, thấy hai ông sự đang lục túi phạm tìm hàng còn một ông sự ngồi quán trà đá rút 110i quay lại toàn bộ sự việc để làm bằng chứng.=))
Thế không tìm thấy hàng thời cái cờ líp quay bằng 110i kia để lại hay xóa???
Hố hố :))