[Thảo luận] hjx EM BỊ mất zin rồi các cụ ạ ( em bị vịn lần đầu )

bunbunbun

Xe hơi
thưa các cụ hôm nay là ngày 13/11 .. em đi cùng gấu đi tìm bến xe gia lâm để đón

người nhà em từ hải dương lên ... do em không rõ bến xe ở chỗ nào nên đi rẽ từ

phía ngọc lâm rẽ phải sang mới chết các cụ ạ ( đường cấm 4B ) đến bến xe em bị

xxx trật tự bến xe vịn ... thu bằng em ... các cụ cho em hỏi là lỗi này em bị xử phạt

như thế nào ạ ? và mức phạt ra sao hả các cụ :(( em xin chân thành cảm ơn và vodka mời các cụ ạ . em xin hết .

Powermax

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ mà quen ông nào ở phường đấy là lại đc sửa ôto đi vào đg 1 chiều thành Moto đi vào đg 1 chiều ngay ý mà :D. Rồi chỉ mất mấy bát phở sáng có quẩy thôi ạ :D

Lovestory1008

Xe tăng
thưa các cụ hôm nay là ngày 13/11 .. em đi cùng gấu đi tìm bến xe gia lâm để đón

xxx trật tự bến xe vịn ... thu bằng em ... các cụ cho em hỏi là lỗi này em bị xử phạt

như thế nào ạ ? và mức phạt ra sao hả các cụ :(( em xin chân thành cảm ơn và vodka mời các cụ ạ . em xin hết .
Hôm trước xe em cũng bị mấy chú NGHĨA VỤ vịn ở đấy. ( Em đi từ Ngõ ở Nguyễn Sơn ra Nguyễn Văn Cừ )
:D Nhưng lúc đó em đi công vụ !

meogunny

Xe tải
theo em nhớ thì cụ cũng mất mấy tuần ăn sáng đấy ah

kid_xx

Xe đạp
thế nó thu xong nó ko bảo gì à cụ

bunbunbun

Xe hơi
Hôm trước xe em cũng bị mấy chú NGHĨA VỤ vịn ở đấy. ( Em đi từ Ngõ ở Nguyễn Sơn ra Nguyễn Văn Cừ )
:D Nhưng lúc đó em đi công vụ !
:D em đi từ phía ngọc lâm , lại có cả biển chỉ đường nữa mới sợ chứ ... " bến xe gia lâm => 0,2 km " cụ thấy nó tởm không ? chỉ đường cho người ta đi vào đường cấm =)) các cụ cảnh giác nhé .. hjx biển cấm oto nó lại treo trên cây các cụ ạ hjx em thực sự là không thấy :|

MrYellow

Xe máy
lỗi của bác thì theo nghị định 34 của thủ tướng chính phủ thì sẽ không bị thu bằng và trật tự k có thẩm quyền xử phạt bác lỗi này

phulty

Xe máy
Em cũng bị như bác tháng trước, đón bà ngoại ở HD lên, em đi từ cái ngõ nhỏ rẽ từ Nguyễn Sơn thẳng vào cổng bến, thế nào mà bà ngoại lại đứng bên phải cổng bến mới đau, em rẽ phải mà ko để ý cái biển cấm 4B, bị chú xxx phường lập biên bản, phạt 1,7tr treo bằng 30 ngày, hix hix, e vừa lấy bằng xong, chia buồn với bác

bunbunbun

Xe hơi
Em cũng bị như bác tháng trước, đón bà ngoại ở HD lên, em đi từ cái ngõ nhỏ rẽ từ Nguyễn Sơn thẳng vào cổng bến, thế nào mà bà ngoại lại đứng bên phải cổng bến mới đau, em rẽ phải mà ko để ý cái biển cấm 4B, bị chú xxx phường lập biên bản, phạt 1,7tr treo bằng 30 ngày, hix hix, e vừa lấy bằng xong, chia buồn với bác
hjx chết em rồi cụ ạ :(( . e với cụ đồng cảnh ngộ rồi :(( , bọn ấy tởm thật . xxx trật tự bến xe mà ghê phết

bunbunbun

Xe hơi
lỗi của bác thì theo nghị định 34 của thủ tướng chính phủ thì sẽ không bị thu bằng và trật tự k có thẩm quyền xử phạt bác lỗi này
cụ nhầm rồi cụ ơi , lỗi này phạt triệu 4 - 2 triệu đới , 30 ngày treo bằng nữa cụ ạ

thangln

Xe máy
Các cụ ơi cho em hỏi cái vụ treo bằng này với ạ

Giả sử em bị phạt, lập biên bản vào ngày 1 và giữ bằng. Ngày 10 mới có quyết định phạt, thế thời gian thu bằng là từ ngày nào đến ngày nào và trong khoảng từ ngày 1 đến ngày 10 em vẫn được lái phải không ạ?

bunbunbun

Xe hơi
Các cụ ơi cho em hỏi cái vụ treo bằng này với ạ

Giả sử em bị phạt, lập biên bản vào ngày 1 và giữ bằng. Ngày 10 mới có quyết định phạt, thế thời gian thu bằng là từ ngày nào đến ngày nào và trong khoảng từ ngày 1 đến ngày 10 em vẫn được lái phải không ạ?
thú thực với cụ ... hôm em bị lập biên bản tạm thời từ hôm 13 đến hôm 17 nhận quyết định treo bằng và phạt triệu 7 . em vẫn cầm tờ biên bản chạy ầm ầm ... nhưng em nói thật bị bắt như nào em cũng chịu ... hỏi thầy dạy lái em trước đây bảo không sao em cứ chạy bình thường ... nhưng em run lắm không biết như thế nào mà lần . có bác lại bảo rằng nếu bị bắt gặp xxx hâm nó phạt cho coi như không có bằng = thu xe , phạt 2 triệu . ảo lắm em cũng chịu .. nếu cần thì bác cứ đi nhưng phải thật cẩn thận

anxbac

Xe máy
Chia buồn với cụ nhá. Em cũng phải để ý cái đoạn này mới được. mấy bác xxx đấy tốt nhất là ko gặp thì hơn.