[Thảo luận] HN Nữ lái Camry đâm chết 2 người

babykunkun

Xe buýt
1 bác xe ga cách chỗ cột điện Cam lao vào khoảng 10 mét với 2 xe máy ở nhà bên đường đang chuẩn bị phi ra chắc tồ tồ ra quần ý các cụ nhỉ, Cam ko lao vào cột điện thì bác xe ga sau đấy cũng văng, còn bác bên đường chỉ phi ra đường sớm 3 giây chắc cũng bị phi thân ngang xe luôn :((

vietran

Xe ba gác
Nhìn hiện trường tai nạn, dấu vết ở đuôi xe cam và sườn xe cap, kết hợp xem clip thì em đồ như này:
Xe cam có 1 nam lái là thằng mặt giặc đầu bò đầu gấu và 1 nữa ngồi cạnh là người gần đó do dân nhận dạng. Đôi này đi lùi vào xe cáp, vết rách phía trên đèn hậu phù hợp với vết cửa ghế lái cap, còn vết vỡ ở dướ dèn hậu hợp với vết rách phía dưới của xe cáp.
Sau khi lùi vào cap thì thằng lái cam tính chạy bằng mọi giá để tránh bị đền bù thiệt hại, nó là dân mất dạy nên sẵn sàng ủi tất cả cái gì vướng trên đường, nó tính bỏ chạy bằng mọi giá và sẵn sàng húc chết bất cứ ai, cái gì trên đường, nhiều khả năng thằng này là dân xã hội đen có dính pl nên tính chạy, nhưng nó đâm gốc cây và không thoát.

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Xem clip như kiểu vượt ẩu 7 chỗ đâm xe máy rồi đến người đi bộ đang dùng điện thoại sau đó mới mất lái phi vào cây chứ ko phải va chạm với xe 7 chỗ trước . Video bị che mất đoạn đầu

Xem vidoo thì là vượt ẩu rồi các bác. Nghĩ lại e vẫn thấy rùng mình hồi xưa e cũng bị 1 con taxi kia vượt ẩu y vậy ở chỗ Tam Trinh nhưng e hên cái là bên phải đường nó có 1 đoạn đất rộng nên e đánh tay lái luôn vừa lúc tránh đc và cái gương xe con Kia chạm vs gương xe e. Hú hồn
Thế này chắc e xem xét lấy xe số sàn thôi, mặc dù hơi mỏi chân nhưng có gì cắt côn. E mới lấy bằng, hãn còn non :(

helmut

Xe đạp
Đây là lái ẩu rồi :(

Hồi em tập lái, toàn bị thầy lôi ra đường luyện chân, được thầy khen là có khiếu lái, nhưng lấy bằng xong vẫn phải tốn thêm ít tiền để thầy bổ túc AT, xong lại mất 1 tuần nhờ ông anh em kèm bên ghế phụ rồi mới dám tự đi một mình.

Đường VN thì cứ cẩn tắc vô ưu, nhiều người đi chuối lắm. Thôi cứ xác định chậm mà an toàn còn hơn.

babykunkun

Xe buýt
Theo clip thì thằng lái chui từ cửa phụ ra đá đt của thanh niên áo trắng quay phim, còn đứa con gái là ra từ bên lái nhưng ghế sau, và sau đó chạy theo thanh niên áo trắng kia đẩy hay giật cái dt gì đó, lái xe là nam chứ k phải nữ, camera 3 hướng mà còn bịt sai lệch dc như vụ cầu vượt thì chắc em tìm đường vượt biên khỏi xứ này

xemax

Xe máy
Thật thương tâm!
Lái xe phóng nhanh vượt ẩu.

Dan du an

Xe cút kít

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Đây là lái ẩu rồi :(

Hồi em tập lái, toàn bị thầy lôi ra đường luyện chân, được thầy khen là có khiếu lái, nhưng lấy bằng xong vẫn phải tốn thêm ít tiền để thầy bổ túc AT, xong lại mất 1 tuần nhờ ông anh em kèm bên ghế phụ rồi mới dám tự đi một mình.

Đường VN thì cứ cẩn tắc vô ưu, nhiều người đi chuối lắm. Thôi cứ xác định chậm mà an toàn còn hơn.
Cái này chả liên quan đến tay lái đâu cụ ạ. Do đạo đức thôi cụ ạ. Còn cụ bổ túc để tâm lý vững hơn cũng tốt.
Loại như thằng Camry này thì lái xe gì nó cũng gây tai nạn thôi.

Symbolic

Xe tải
Nhìn cảnh nó phi vào hai ông cháu mà đau quá các Cụ ah, tội nghiệp Bà đi dưới lòng đường văng phải chục mét. Chia buồn với gia đình người xấu số.

Xem qua Camera em thấy:

Con Camry tăng tốc vượt con Captiva từ xa. Con Captiva lúc đó đang chạy lán sang trái 1 chút để tránh con Civic đỗ ngược chiều. Con Camry thiếu quan sát vượt ẩu thấy con Cap lán ra ngoài thì cố vượt chạy sang làn đg ngược chiều để vượt -----------> Kết quả thương tâm.

Cơ quan e ngay gần đây, đoạn này có quán Bún Ốc em hay ăn, Ái mộ đường nhỏ mà 2 chiều nên e đi chưa bao giờ vượt xe ở đoạn này.

babykunkun

Xe buýt
Nhìn hiện trường tai nạn, dấu vết ở đuôi xe cam và sườn xe cap, kết hợp xem clip thì em đồ như này:
Xe cam có 1 nam lái là thằng mặt giặc đầu bò đầu gấu và 1 nữa ngồi cạnh là người gần đó do dân nhận dạng. Đôi này đi lùi vào xe cáp, vết rách phía trên đèn hậu phù hợp với vết cửa ghế lái cap, còn vết vỡ ở dướ dèn hậu hợp với vết rách phía dưới của xe cáp.
Sau khi lùi vào cap thì thằng lái cam tính chạy bằng mọi giá để tránh bị đền bù thiệt hại, nó là dân mất dạy nên sẵn sàng ủi tất cả cái gì vướng trên đường, nó tính bỏ chạy bằng mọi giá và sẵn sàng húc chết bất cứ ai, cái gì trên đường, nhiều khả năng thằng này là dân xã hội đen có dính pl nên tính chạy, nhưng nó đâm gốc cây và không thoát.
Cam bỏ chạy vì va chạm vs Cap sao lại đi vượt Cap hả cụ, xem clip kiểu j thế? Trước tai nạn cửa Cap chắc có vết gì nhé. Vết ở đuôi Cam vs cửa Cap là do khi Cam bị xoay ngang văng vào Cap và trước đấy khi vượt đâm vào 2 ông cháu cũng va vào cánh cửa Cap rồi, có bằng chứng mà cụ còn luận vậy thì ko hiểu cụ là nhân chứng thì sự thật bị xoay bn độ, em ạ cụ

dungphp

Xe điện
Để ý đoạn Camry đâm bác gái xong văng đít quay ngang ấy, lúc đấy Cap quệt vào đít Cam

Xem clip như kiểu vượt ẩu 7 chỗ đâm xe máy rồi đến người đi bộ đang dùng điện thoại sau đó mới mất lái phi vào cây chứ ko phải va chạm với xe 7 chỗ trước . Video bị che mất đoạn đầu
Video không che tí nào, toàn cảnh chỉ thế là đủ rồi

tranvanhuy

Xe tải
Nhìn thương tâm quá, tội em bé mới 6 tuổi. Các báo và nhân chức đều xác nhận nữ lái xe rồi mà các cụ, lại có tình tiết mới ạ

cuongdq9898

Xe hơi
sao báo mới nhất lại đăng lái xe là đàn ông , hiện đã ra đầu thú nhể ?