[Funland] Hợp tác đầu tư kinh doanh

Rốn lồi

Xe tăng
Em đang định chuyển sang bán hàng đa cấp, nghe Cụ nói cũng thấy hay hay, hóng hớt tí ạ 8->

Em ngồi hóng đã.
Tạm thời 1 thì đơn giản rồi.
2. cụ chủ nói rõ thêm phương án bổ sung tiền khi tk âm như thế nào ạ? Cụ vay tiền em thì giấy tờ như thế nào ạ?
3. Nếu tham gia thì dứt khoát người đặt lệnh phải là em.

be bư

Xe ngựa
Đoạn đen tối dần qua và bình minh đang trở lại. TT đang ngày một lành mạnh!

Tự tin lại đi cụ, ngã chỗ nào đứng dậy chỗ đó!
Số em cứ làm đúng chuyên ngành thì có tiền đầu tư ngoài ngành là chết ngay

Civic to Merc.

Xe container
Em đang định chuyển sang bán hàng đa cấp, nghe Cụ nói cũng thấy hay hay, hóng hớt tí ạ 8->
Quan điểm của cụ là 1 định kiến với trình độ xh của VN.

Nếu là như cụ nói đã ko có TTCK tại các nước văn minh trên TG. VN ta thì mãi đến năm 2000 mới có TT nên nhận thức như cụ là dễ hiểu và có thể chia sẻ!

Rốn lồi

Xe tăng
Quan điểm của cụ là 1 định kiến với trình độ xh của VN.

Nếu là như cụ nói đã ko có TTCK tại các nước văn minh trên TG. VN ta thì mãi đến năm 2000 mới có TT nên nhận thức như cụ là dễ hiểu và có thể chia sẻ!
Cụ nhầm em với ai rồi :D kiến thức CK của em xem như chưa xoá nạn mù chữ, em chả biết j đâu nên ngồi hóng thôi ạ :)

Prodin

Xe tăng
Website
v-point.vn
chứng mà tụt 1 cái thì lại 1 loạt cty CK chết, 1 loạt HĐ "ủy thác đầu tư", "hợp tác đầu tư" lại lên tiên. Các cụ môi giới chém thành thần, còn khi CK giảm thì mất tích ngay. Kinh nghiệm 2011-12 em vừa trải qua xong. Em chả chơi!
Tiền chưa bao giờ là dễ kiếm cả!

xeonline.vn

Xe máy
Website
ww.Xeonline.vn
E xem các cụ đưa ck Việt Nam lên đỉnh cao mới

Binbob

Xe hơi
Các cụ cứ đánh dấu thớt này để xem cụ ý nói có đúng không nhé! Em nghĩ là từ giờ đến cuối năm nếu không có đột biến bất thường của thế giới thị vnindex Sẽ vượt 700 điểm

Thôi cụ chủ cứ khuyến mại chào hàng cho em 1 con T+3 có lãi đi, thứ 2 em mua thử 100 cổ.

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Em ngồi hóng đã.
2. cụ chủ nói rõ thêm phương án bổ sung tiền khi tk âm như thế nào ạ? Cụ vay tiền em thì giấy tờ như thế nào ạ?
Dại như cụ quê e chém k hết cụ ạ
Còn chắc ăn như cụ e fai học theo :D
E đá và chờ + kê dép hóng sự vụ này ạ :)

Civic to Merc.

Xe container
Em ngồi hóng đã.
:D đặt kệnh là mợ thì e tư vấn thui, mợ là khách hàng của e chứ mợ đăt lệnh sao đảm bảo khớp kịp theo ý e ợ. Ko chơi thế đc.

Vay thì e ko ham lắm đâu mợ ợ nhưng đoạn này với e an toàn, thoải mái chút ko sao. Kì thực e chưa vay tiền ai bao gờ để trade ck...tuy nhiên margin thì T0 đến T90 e dùng tẹt ga và chưa từng biết đến callmargin!

Vietduc77

Xe hơi
Ghi nhận cũng có lúc cần

Cám Chim

Xe tăng
Rất tiếc món này ko fai kênh đầu tư của nhà cháu. Cụ nào máu hợp tác làm món dưới chữ kí nhà cháu nha :)

H2MQ

[Tịch thu bằng lái]
Em đang muốn cho thuê chung cư cao cấp tầng 30, viu đẹp nhứt hà nội, có thể thuê theo tiếng, rất phù hợp để nhẩy tự do. Kính báo các cụ

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Em ngồi hóng đã.
Thôi cụ chủ cứ khuyến mại chào hàng cho em 1 con T+3 có lãi đi, thứ 2 em mua thử 100 cổ.
:D đặt kệnh là mợ thì e tư vấn thui, mợ là khách hàng của e chứ mợ đăt lệnh sao đảm bảo khớp kịp theo ý e ợ. Ko chơi thế đc.

Vay thì e ko ham lắm đâu mợ ợ nhưng đoạn này với e an toàn, thoải mái chút ko sao. Kì thực e chưa vay tiền ai bao gờ để trade ck...tuy nhiên margin thì T0 đến T90 e dùng tẹt ga và chưa từng biết đến callmargin!
E bồ kết còm của 2 cụ nhất ạ
Là e e lại đá lên và kê dép hóng tiếp ạ.
Nếu mà cụ mua cụ gọi e theo vs nha để e mở mang tầm mắt
Cả đời e chả nhẽ đến khi chết lại ngu về thằng CK thế sao
Thì chính cụ dạy em là tiền thì khó nhặt còn thịt người thì không xơi được mà.:D
Trài ơi e có dạy dc ai đâu ạ
E cãi nv nhem nhẻm ý ak
Lên đi đến đâu cũng bị các bạn ý lườm và nguýt ạ. Cụ chủ đây biết mà. Khổ lắm ạ
E chỉ gọi là nhặt nhạnh ạ.

Đặt lệnh là cụ thì cho em hỏi thêm ạ.
Cụ bảo cụ mười mấy năm kinh nghiệm, như vậy số họ hàng bạn bè người quen phiền đến cụ không phải là ít. Bây giờ em cứ cho là trên này thêm dăm cụ sẽ uỷ thác cho cụ đầu tư. Đặt lệnh thì em đặt mãi rồi, tốc độ vào lệnh mấy giây 1 lệnh em cũng sơ sơ nắm đươc̣. Em chưa hiểu thứ tự ưu tiên đặt lệnh của cụ là thế nào? Em đã từng chứng kiến tt đảo chiều vào lệnh chậm 2s là rơi cho 3 sàn. Hay phương án 3 của cụ là bọn em phải nộp tiền vào một tài khoản chung để cụ chiến?

E bồ kết còm của 2 cụ nhất ạ
Là e e lại đá lên và kê dép hóng tiếp ạ.
Nếu mà cụ mua cụ gọi e theo vs nha để e mở mang tầm mắt
Cả đời e chả nhẽ đến khi chết lại ngu về thằng CK thế sao

Trài ơi e có dạy dc ai đâu ạ
E cãi nv nhem nhẻm ý ak
Lên đi đến đâu cũng bị các bạn ý lườm và nguýt ạ. Cụ chủ đây biết mà. Khổ lắm ạ
E chỉ gọi là nhặt nhạnh ạ.
Cụ chủ mà chào hàng là thứ 2 em mua thử 100 cổ ngay.

Civic to Merc.

Xe container
Cụ bảo cụ mười mấy năm kinh nghiệm, như vậy số họ hàng bạn bè người quen phiền đến cụ không phải là ít. Bây giờ em cứ cho là trên này thêm dăm cụ sẽ uỷ thác cho cụ đầu tư. Đặt lệnh thì em đặt mãi rồi, tốc độ vào lệnh mấy giây 1 lệnh em cũng sơ sơ nắm đươc̣. Em chưa hiểu thứ tự ưu tiên đặt lệnh của cụ là thế nào? Em đã từng chứng kiến tt đảo chiều vào lệnh chậm 2s là rơi cho 3 sàn. Hay phương án 3 của cụ là bọn em phải nộp tiền vào một tài khoản chung để cụ chiến?
Mợ thấy đấy, đây là lần đầu tiên e có thớt mở nhất về ck trên này.

Gặp gỡ trao đổi mới là bc đầu thôi mợ....tk cũng phải lớn ở mức nào e mới bàn tiếp đc. Nếu nhỏ e tư vấn thôi, tk đủ độ lớn thì đáng để e trade lắm chứ ợ. Ng nhà e có tk nhưng ko nhìu đến mức như mợ nghĩ.

E cũng ko phải có 1 mình, còn anh em đồng nghiệp hỗ trợ chứ. Nhìu tk thì tuyển thêm người thôi mà mợ...việc mợ bảo ưu tiên tk nào thì mợ cứ nâng phần share cao lên chắc e sẽ phải ưu tiên nhất thui mà :D.

Civic to Merc.

Xe container
Mợ ko thic cho vay, ko thic ủy thác thì mợ làm khách của e thôi nếu mợ muốn tự tay đặt lệnh

Mợ đưa email đây e gửi vài ảnh show tk cho mợ