Hỗ trợ kỹ thuật online dòng xe ga!!!

Hondaitaly

Xe hơi
Mai lại có tiết mục của lão ducanh91 òi,lão Liembu nhớ trông chừng đấy nhé

siuga

Xe tăng
Kụ Liềm cho e hỏi phát. Kụ check giúp e con Nouvo ở 55 là đã làm những gì rồi nhé.VD như bi bao nhiêu gam?chuông có giống với chuông của Honda ko?

E đang cần để chỉnh trang lại hộ xe của ông anh họ e.

Tks kụ trc nhá.

LiemBlue

Xe lăn
Kụ Liềm cho e hỏi phát. Kụ check giúp e con Nouvo ở 55 là đã làm những gì rồi nhé.VD như bi bao nhiêu gam?chuông có giống với chuông của Honda ko?

E đang cần để chỉnh trang lại hộ xe của ông anh họ e.

Tks kụ trc nhá.
Kính cụ!Cụ ơi Honda sao giống Yamaha được hả cụ,bài của xe Nuvo nhà cụ thì cũng đơn giản thôi mà cụ,cụ cứ qua chơi rồi chém chi tiết cụ thể ạ

siuga

Xe tăng
Kính cụ!Cụ ơi Honda sao giống Yamaha được hả cụ,bài của xe Nuvo nhà cụ thì cũng đơn giản thôi mà cụ,cụ cứ qua chơi rồi chém chi tiết cụ thể ạ
Cảm ơn kụ đã chỉ giáo. Kụ xem giúp em chuông khoan giờ bao xiền nhé ( e ko đổi vì chuông cũ tím tái hết rồi ).

Nam_Can

Xe buýt
Hehe vừa cầm e sh125 vn qua cụ Liêm làm bi, chuông khoan, bugi, bố con j nữa, đi về phê như con tê tê. Chiều nay nhà cháu gọi mấy chú 150 ở cty ra chạy đề pa.
Cảm ơn cụ Liêm nhá, hài lòng quá là hài lòng quá.
Hẹn cụ 500 km đầu tiên ạ.

Cơ mà hôm nay e hơi tiếc tý ạ, vì cụ lỡ phá trinh con xe của em mà e chưa kịp ngăn lại thì người của cụ chọc cái tô lô vít vào mất...

Chỉnh sửa cuối:

doan ngoc hoang

Xe hơi
E có con spacy dạo này đi lọc cọc quá hình như tại cái bạc ở chỗ phanh đĩa bánh trước ý e thấy nó hơi bị dơ bây giờ em muốn sủa cho hết tiềng cọc cọc đấy cụ tư vấn giúp e

LiemBlue

Xe lăn
Hehe vừa cầm e sh125 vn qua cụ Liêm làm bi, chuông khoan, bugi, bố con j nữa, đi về phê như con tê tê. Chiều nay nhà cháu gọi mấy chú 150 ở cty ra chạy đề pa.
Cảm ơn cụ Liêm nhá, hài lòng quá là hài lòng quá.
Hẹn cụ 500 km đầu tiên ạ.

Cơ mà hôm nay e hơi tiếc tý ạ, vì cụ lỡ phá trinh con xe của em mà e chưa kịp ngăn lại thì người của cụ chọc cái tô lô vít vào mất...
Ok thanks cụ,cụ cứ chạy đê có gì cụ cứ qua nhà em nhá

LiemBlue

Xe lăn
E có con spacy dạo này đi lọc cọc quá hình như tại cái bạc ở chỗ phanh đĩa bánh trước ý e thấy nó hơi bị dơ bây giờ em muốn sủa cho hết tiềng cọc cọc đấy cụ tư vấn giúp e
Xe cụ nó bị dơ cái ắc ở cụm phanh dầu cụ nhá,nếu thay cái khác thì ngon ngay ý mừ cụ.Cái đấy cụ chạy qua Thắng béo phủ doãn cụ ạ

siuga

Xe tăng
Cụ chạy qua Yamaha mua chuông đi rồi mang qua đây nhà em khoan cho cụ nhá
Ko. E hỏi là hỏi cho Ếch hát chứ lị.

Mí e hỏi thêm cái, kụ biết chỗ nào bán chai Liqui Moli với nước làm mát ở đâu thì bẩu e với. Chỗ kụ Shark bán luôn thì tốt quá

LiemBlue

Xe lăn
Ko. E hỏi là hỏi cho Ếch hát chứ lị.

Mí e hỏi thêm cái, kụ biết chỗ nào bán chai Liqui Moli với nước làm mát ở đâu thì bẩu e với. Chỗ kụ Shark bán luôn thì tốt quá
Lyqui Molly loại gì và cụ dùng vào việc gì ợ,nếu súc rửa kim phun và vệ sinh hệ thống két nước thì cụ qua em đê có hết cho cụ lun
Ah cụ hỏi cho Su hào thì đơn giản quá đối với nhà em cụ nhá,chuông nhiều như lợn con cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Xe container
Bác hỏi vậy đánh đố nhà cháu ah,1 cái xe ga 1 cái xe số mà bác
Cụ Liêm, e bổ sung phát: xe ga thì ko có ly hợp nằm trong hộp carte, nên khuyên dùng loại có phụ gia giảm ma sát, xe số thì có ly hợp trong carte, nên nếu dùng nhớt dành riêng cho xe ga, có thể bị trượt ly hợp. Thực ra cả 2 xe đều có thể dung nhớt cho xe số được (ko có phụ gia giảm ma sát).