Hỗ trợ kỹ thuật online dòng xe ga!!!

babymilo1210

Xe tải
Chuẩn luôn em ah,khi đi 1 tải trọng nó ít nên nó sẽ phát ra tiếng kêu em nhé.Còn khi đi 2 *** xe chịu tải nặng nên bị zìm xuống nên không bị thôi mà
vâng thế ngày nào anh lên 55 thì để em lên anh khắc phục giúp em với đi xe nó cứ lên tiếng lạ lạ em khó chịu lắm :D

namcaothu

Xe buýt
bác liêm ui, chúc bác năm mới nhiều may mắn nhé. bác có thể năm mới cho e đc hỏi về cái tật xe e mới bị dạo gần đây là nó bị đảo k, đi nó hơi loạng choạng lắm ạ, đi trên đường tốc độ chậm thì loành ngoành loạng choạng lắm ạ, cứ hễ đi vào đường hơi gồ ghề chút xíu thôi thì loạng choạng lắm rồi, rất khó điều chỉnh ạ, đi mà đèo 2 người càng cảm nhận rõ ràng, e đi sửa rất nhiều chỗ rồi mà sửa loại trừ tất cả các bệnh rồi mà vẫn chưa đc, có khi nào do lốp k hả anh, lốp e vừa mới thay đc gần 4 tháng nay thôi mà, mong bác chỉ e kinh nghiệm với mách nước e sửa đc ở đâu để e ăn tết cho ngon với ạ. thanks bác nhiều ạ
Xe chú lắm bệnh nhìu tật thế? @@ . Không hợp vía thì cho ra đi đi, có ngày nó hại mềnh :(

tommyhtp

Xe buýt
Xe chú lắm bệnh nhìu tật thế? @@ . Không hợp vía thì cho ra đi đi, có ngày nó hại mềnh :(
hè. xe này e xem bói roài, hợp e mà từ số máy số khung cho đến biển, mỗi màu k hợp thôi. dưng mà xe cũng ngon hết rồi chỉ còn mỗi lốp thôi, khi nào e đi thay luôn cho rồi

namcaothu

Xe buýt
hè. xe này e xem bói roài, hợp e mà từ số máy số khung cho đến biển, mỗi màu k hợp thôi. dưng mà xe cũng ngon hết rồi chỉ còn mỗi lốp thôi, khi nào e đi thay luôn cho rồi
=)) . Vãi, từ hồi bít chú cùng vợ 2 của chú, anh thấy toàn bệnh với tật, chả tháy hợp ở đâu cả. Kiểu này gọi là kỵ nhau đây mà :))

hoangvoila

Xe tăng
Chào cụ L Bự

Em hỏi nhờ cụ chút, cái SCR của gấu nhà em, lâu lâu em mới mượn đi thử, thấy có hiện tượng đi tốc độ thấp xe hơi bị rung. Cụ phán giúp nên kiểm tra cái gì và chạy ra đâu nhờ cụ khám ạ

Mí lại, xe ga này có cần bảo dưỡng tổng thể gì không? Trước giờ em toàn 1-1500km là thay dầu, kiểm tra nước làm mát thôi chứ chả làm gì ạ

LiemBlue

Xe lăn
Chào cụ L Bự

Em hỏi nhờ cụ chút, cái SCR của gấu nhà em, lâu lâu em mới mượn đi thử, thấy có hiện tượng đi tốc độ thấp xe hơi bị rung. Cụ phán giúp nên kiểm tra cái gì và chạy ra đâu nhờ cụ khám ạ

Mí lại, xe ga này có cần bảo dưỡng tổng thể gì không? Trước giờ em toàn 1-1500km là thay dầu, kiểm tra nước làm mát thôi chứ chả làm gì ạ
Cụ vệ sinh lại bộ côn là ngon ngya ý mừ cụ,cụ cứ ra chỗ nào quen hay sửa là OK ạ.Còn dầu nhớt thế là chuẩn rồi

Nam_Can

Xe buýt
Chào cụ L Bự

Cụ chào cụ L Bự - làm em hoảng.

hoangvoila

Xe tăng
Cụ vệ sinh lại bộ côn là ngon ngya ý mừ cụ,cụ cứ ra chỗ nào quen hay sửa là OK ạ.Còn dầu nhớt thế là chuẩn rồi
Dạ cụ dạy phải, em nhớ hồi xưa đi cái airblade, hồi đầu cũng rung bần bật, thợ bảo đi một thời gian nó mòn đều thì hết, hóa hết thật.

Giờ cái con săp cháy rồi này đi mãi tự nhiên nó lại rung, chắc dây cu roa nó bám ko đều do mòn ko đều cụ nhỉ.

Mà cụ ko cho nhà cháu cái địa chỉ bệnh viện cháu qua tí mới lị có cái giá luôn thì tốt, chứ ra ngoài lớ ngớ nó bắt thay bộ côn thì toi. Lâu lắm em ko sờ đến cái 2 bánh

babymilo1210

Xe tải
bác liêm ơi giúp em với bác xem hôm nào rảnh cho em cái lịch em còn lên sửa lại cái xe :((

LiemBlue

Xe lăn
Dạ cụ dạy phải, em nhớ hồi xưa đi cái airblade, hồi đầu cũng rung bần bật, thợ bảo đi một thời gian nó mòn đều thì hết, hóa hết thật.

Giờ cái con săp cháy rồi này đi mãi tự nhiên nó lại rung, chắc dây cu roa nó bám ko đều do mòn ko đều cụ nhỉ.

Mà cụ ko cho nhà cháu cái địa chỉ bệnh viện cháu qua tí mới lị có cái giá luôn thì tốt, chứ ra ngoài lớ ngớ nó bắt thay bộ côn thì toi. Lâu lắm em ko sờ đến cái 2 bánh
Vâng em mời cụ qua bên cụ Sơn Shark địa chỉ 55 Phố Sơn Tây ạ
bác liêm ơi giúp em với bác xem hôm nào rảnh cho em cái lịch em còn lên sửa lại cái xe :((
Máu quá nhể:))

leebusiness

[Tịch thu bằng lái]
Cụ liêm bu ơi cho iem hỏi cái lọc gió của SH có cách nào làm sạch ko? nhà iem đường bụi bẩn, đi 2k là nó bết đen lại rồi. Thay liên tục thế tốn quá :(

nam_19891512

Xe hơi
E mua Lxie được 3 tháng, nhưng gần đây e để ý thấy có hiện tượng buổi sáng e đề thì máy kêu bình thường tầm mấy giây sau thì nó rồ lên như kiểu tiếng rồ ga ý ạ mặc dù e chưa vặn tay ga~X(mấy giây sau lại mất, có hôm nó lặp đi lặp lại mấy lần như kiểu điện không ổn định ý:(cụ nào giải thích cho e vì sao lại thế với ạ, vod các cụ nhiệt tìhh ạ:D

LiemBlue

Xe lăn
Cụ liêm bu ơi cho iem hỏi cái lọc gió của SH có cách nào làm sạch ko? nhà iem đường bụi bẩn, đi 2k là nó bết đen lại rồi. Thay liên tục thế tốn quá :(
Mau lọc gió gì mà tốn vậy bác,bác qua em em bán cho bác 100k 1 cái lọc gió tha hồ mà thay ạ

duyjet297

Xe tải

babymilo1210

Xe tải
Vâng em mời cụ qua bên cụ Sơn Shark địa chỉ 55 Phố Sơn Tây ạ

Máu quá nhể:))
cái xe nó cứ lên tiếng em vứt ở nhà phải nửa tháng nay rồi xe nó lên tiếng lạ em đi cũng cảm thấy khó chịu :)) tết nhất đến nơi rồi nên em muốn sửa đi cho ngon lành tí :))

LiemBlue

Xe lăn
1 tháng em thay 1 phát anh ạ , em dạo này đang bị hoang tưởng xe bị bí :))
Anh thì giống em thoai:)):)):))
cái xe nó cứ lên tiếng em vứt ở nhà phải nửa tháng nay rồi xe nó lên tiếng lạ em đi cũng cảm thấy khó chịu :)) tết nhất đến nơi rồi nên em muốn sửa đi cho ngon lành tí :))
Anh nói thật sử lý tiếng đấy rất khó và mất thời gian,hiệu quả chỉ được 3 tháng rồi lại bị kêu em nhé.Cho nên hãy quyết định thật kỹ trước khi mổ pô ra em nhóe(pô khoảng 6 củ)

babymilo1210

Xe tải
Anh thì giống em thoai:)):)):))

Anh nói thật sử lý tiếng đấy rất khó và mất thời gian,hiệu quả chỉ được 3 tháng rồi lại bị kêu em nhé.Cho nên hãy quyết định thật kỹ trước khi mổ pô ra em nhóe(pô khoảng 6 củ)
ơ vậy nghĩa là khắc phục rồi lại bị lại hả anh hok có cách nào cho hết hả anh

leebusiness

[Tịch thu bằng lái]

LiemBlue

Xe lăn