Hoan hô các chiến sỹ Cảnh sát hình sự .

tehuyen1996

Xe tăng
"Nói nhẹ nhàng đê, gặp đúng đối tượng rồi đấy"

=)) Thằng cha đầu tiên phát biểu câu nguy hiểm kinh
Nhìn mặt thằng cha này em cũng muốn oánh, sự gì nó, cầm đồ vớ vẩn rồi dám láo, nói như đúng rồi, đúng là gặp đúng đối tượng rồi. "Sự" thật thì khi xuống chỉ cần nói anh làm ở chỗ này chỗ kia chú mày thông cảm là xong thôi mà, đằng này lại thích hành tá tràng, đã là sự thì chẳng phải gọi bố con thằng nào đến cả, tự giải quyết được hết, đằng này sự oách thế mà cũng phải goi cứu nét làm cho chú PCCC bị oánh oan, giờ chú kia tha hồ mà bóc lịch và bị tước quân tịch, rồi lại thi nhau về vườn cầm đồ thôi. Đã dốt lại còn tỏ ra nguy hiểm. Cho chết!

Tiger Hunter

Xe container
Các cụ ơi thế để tuýt sắt trên xe khi bị kiểm tra có bị sao ko các cụ nhỉ ??? nếu xxx hỏi thì trả lời thế nào các cụ ???
Còn có vụ bắt được rồi khám thấy "trong người có tàng trữ dụng cụ hấp diêm" đấy cụ ạ. Cụ cứ cửn thựn. Cháu té đây

raotro

Xe container
Cháu có ý này nếu đụng chạm kụ nào thì bỏ qua nhá!
Cháu thấy hình như cái xe SH nếu cưỡi nó thì phải tỏ ra thế này thế nọ, léo dám chụp cái mũ bảo hiểm vào đầu vì sợ quê...túm lại là ngồi SH là phải ngầu, không thể tử tế được vì nó mất giá???????~X(b-(

raotro

Xe container
Nhìn mặt thằng cha này em cũng muốn oánh, sự gì nó, cầm đồ vớ vẩn rồi dám láo, nói như đúng rồi, đúng là gặp đúng đối tượng rồi. "Sự" thật thì khi xuống chỉ cần nói anh làm ở chỗ này chỗ kia chú mày thông cảm là xong thôi mà, đằng này lại thích hành tá tràng, đã là sự thì chẳng phải gọi bố con thằng nào đến cả, tự giải quyết được hết, đằng này sự oách thế mà cũng phải goi cứu nét làm cho chú PCCC bị oánh oan, giờ chú kia tha hồ mà bóc lịch và bị tước quân tịch, rồi lại thi nhau về vườn cầm đồ thôi. Đã dốt lại còn tỏ ra nguy hiểm. Cho chết!
Chết cả chục lần chưa đủ!

ll thi hành pháp luật của vn mình chán các bác nhỉ. xem phim mẽo thấy nó bắt người nhanh gọn quá, đủ bằng chứng là còng luôn, chốt mỗi câu: " ... chống lại anh trước toà...". Bác nào nhớ câu này dịch lại hộ em cái

raotro

Xe container
ll thi hành pháp luật của vn mình chán các bác nhỉ. xem phim mẽo thấy nó bắt người nhanh gọn quá, đủ bằng chứng là còng luôn, chốt mỗi câu: " ... chống lại anh trước toà...". Bác nào nhớ câu này dịch lại hộ em cái
Cứ tiếng Việt được rồi kụ:
Anh có quyền giữ im lặng. Nếu anh từ bỏ quyền đó, nhữnganh nói có thể được dùng làm bằng chứng chống lại anh tại tòa án.

tqt77

Xe điện
chú nhà báo chắc bị đá nên ăn nói có phần hồ đồ, cái tuýp sắt mà gọi là vũ khí được à, ra tòa mà nói thế nó vả vỡ alô, nó cãi đấy là cái tay kick thì khóc à, có học mà cũng hơn là mấy.

thường mấy chú HS cũng hay ngông nghênh đi xe không mũ nón gì cả, nhưng nếu bị dừng lại đều có thẻ hoặc nói dăm câu ba điều, người quen người thân ra là ok, trong cùng Hanoi, các chú đấy quen biết nhau gần hết mà, còn cái loại cáo mượn oai hùm này thì chỉ bố láo, mấy chú HS kia biết thừa. Vụ này chắc xxx đập cho ra khối ảnh bác đấy nhỉ.

traxoay

Xe buýt
Anh đã bị bắt. Anh có quyền im lặng và mời luật sư. Mọi lời nói của anh có thể là bằng chứng chống lại anh trước toà.
Đúng cụ nhể

laceti.se

Xe buýt
Khả năng sự thật, trông hầm hố lắm!

COROLA ALTIS

Xe buýt
Cụ nhớ cái xe u oat ngày trước không? cứ chết máy ko nổ được là xuống lấy tuyp sắt đút vào máy quay cật lực, nếu mình để tuyp trên xe mà xxx hỏi thì bảo là xe em thinh thoảng chết máy ko đề được phải dùng cái này để quay!!!!:D:D:D
Các cụ ơi thế để tuýt sắt trên xe khi bị kiểm tra có bị sao ko các cụ nhỉ ??? nếu xxx hỏi thì trả lời thế nào các cụ ???

MoonMax

Xe điện
mấy anh hình sự thật cũng cứng quá :)
Tầm này, xxx nói chung và xxx đang bị nhiều phốt, dân chửi kinh quá nên buộc phải làm nghiêm.

XXX xử xxx là còn được khen thưởng nữa cơ, thằng TMH kia xxx non tỏ ra nguy hiểm "đúng thời điểm" người ta gọi là bội ngu!

Taxi25

Xe buýt
HS thật thì kể cả có mặc quần đùi đi chơi cũng ko bao giờ quên thẻ, cứ to mồm thế thôi chứ đến lúc về số 7 lại được tẩm quất giác hơi miễn phí ngay mà. Đúng là cái mồm làm tội cái thân

beto

Xe tải
trong clip thấy rất giống "đại úy minh đạp mặt",
nếu đúng chẳng lẽ phó an ninh quận hoàn kiếm mà CSGT & CSHS lại không biết
vả lại nếu đúng thì nói *** luôn là tôi là Minh - CSHS luôn cho nhanh, cùng ngành biết tỏng tính ( bựa ) nhau rồi còn cãi cọ ầm ĩ

Cogiaolang

Xe đạp
Đáng đời quân gian ác, hi hí

TL_Vietnam

Xe lăn
Lên báo đài rồi - quên thẻ cũng chết mà không có để quên cũng chết :-&

MoonMax

Xe điện
Không phải Minh đạp.

Nhiều cụ không phân biệt được cái maniven quay tay với cái tuýp sắt mà cũng phát biểu như ai. Bó tay.

Các cụ bảo nó là cái tay đòn bẩy dùng khi cần thay lốp vá lốp còn được. Nhưng trong trường hợp có xô xát, đánh chém gây thương tích, đoạn tuýp với chi tiết "cán quấn cao su" sẽ được coi là hung khí và là tình tiết chứng tỏ độ nguy hiểm, chuyên nghiệp và chủ động của người dùng nó trước cơ quan điều tra. Cụ nào bảo không sao, lại còn dọa đập vỡ alo của xxx chứng tỏ chưa gặp "sự" thật.

wave-tau

Xe container
Xem clip mới thấy xxx giờ rẻ và hèn thật . 1 thằng cầm đồ (?) có thể "mua " và nói chuyện với 1 thằng cầm đồ cũng phải sợ .

c3df32ea

Xe tải
e thuộc loại hay hóng ở mấy chốt 141. Các a sự khi làm đều có dơ thẻ ngành ra ạ.
Chả hiểu mấy ông này say hay là thế nào chứ tình huống đấy mà đôi co thì chỉ dại thân thôi.
E ủng hộ đội 141 làm mạnh tay vì có đứng..xem các anh ý làm mới thấy là nguy hiểm vẫn luôn rình dập. E từng trộm nghĩ sao các anh ý không được trang bị áo chống đạn và một vài thiết bị đàn áp khác hiệu quả hơn ngoài ba cái áo phản quang và khi thực thi nhiệm vụ vẫn phải chơi tay chân.
Nhỡ có thằng hâm nào nó bị HIV hay tụi cướp manh động bòm bòm thì đúng là các anh ý gặp nhiều nguy hiểm lắm.
Cũng nên có chế tài mạnh hơn dành riêng cho các anh đội này, ví dụ yêu cầu tới lần thứ 3 thì được quyền đàn áp luôn, lắm lúc thấy các anh ý đứng giải thích với mấy thằng nhõi con thật tình là..kiên trì quá, phải e e táng vỡ aloo mấy thằng ranh ông ông tôi tôi đấy rồi.

Galaxy

Xe hơi
Vẫn phải giải thích cho đúng thủ tục cụ ạ, ko gặp phải thằng cậu ông giời nó alo cho bố nó phát lại kiểm điểm sớm..

Tungbin

Xe buýt
mấy thằng ngu cả đội công an đứng đấy ra oai với đíu ai, còn bị no đòn là chuẩn, báo chí tung lên bj ai bao che được. CA biến chất quá