[VHGT] Hoàng Quốc Việt-Bưởi bọn trẻ trâu ăn vạ

namaus

Xe tăng
kể chuyện đêm khuya!

gameover1107

Xe tăng
e nói chứ em dị ứng với mấy kiểu viết câu bài thế này . mỗi bải viết dc ko quá 10 dòng
bạn bè e hay trêu nhau cứ hèn hèn thế nào ý :))
viết nghỉ tay thì có câu chuyện viết dài dài ra khoảng vài chục dòng hẵng nghỉ.

julamy

Xe đạp
em đồ là bác hoặc gấu nhà bác đang bị... ghẻ!:D sốt hết cả ruột, hihi

thule6

Xe điện
Gấu nhốt cụ chủ thớt rồi. Chương trình kể chuyện đem khuya tạm dừng ở đây, các bác giải tán về trình diện với gấu nhà đi, nhớ mang theo gạch, nón, dép lê về nhé, tối mai mời các cụ lại hóng tiếp. Có cụ nào bỏ quên cái lông gà thông điếu trước cửa nhà cháu thì mời quay lại mang đi hộ nhà cháu nhá :)) Ơn các cụ =))

Kid0411

Xe tải
vưỡn chưa chốt hạ được hả cụ? cụ câu giờ quá :))

linhocvit

Xe tăng
xin lỗi các cụ phần vì gấu phần vì em gõ lâu ..
em mở cửa xe buốc hẳn xuống...khóa chốt lại 4 cánh ( phải tỉnh đòn cái này .).vì lúc đang lôm nhộm ở sau xe thì ở phia trước đã có 2 -3 bóng ngươì áp sát vào cánh của xe phía trước..em xuống xe nhưng lại không thèm nhìn chúng nó hoạc hỏi han chúng nó câu gì ( vì chúng nó sai hoàn toàn)..em lại đi vòng qoanh xe săm soi cái xe của mình,...hê hê..coi như không nhìn thấy chúng nó luôn.em nhòm ngó,xoa xoa cánh của ( 1 vết lõm bằng quả cà chua bên cánh của sau lái) ..bọn nó thấy vậy cũng bất ngờ,không thấy em hỏi han hay nói năng gì với chúng nó,em rít thuốc lấy thuốc để ...ròi lại lôi luôn 1 điếu ra châm tiếp.chúng nó lẩm bẩm câu gì đó rồi 1 thằng mặt đen đen chắc cũng sốt ruột buột miệng : " anh ơi.." thì thằng kia cướp lời : bây giờ ông thế nào??
Em ( chột dạ) nhưng biết là đã ở trên thế lưng cọp. em qoay lại và đối đáp với chúng nó thế này :
Em: 2 chú đi đứng thế nào mà làm cái xe của anh mới đăng kí xong đã dính phát như này rồi??
Nó ( 1 trong 2): ông không thấy xe của tôi xước sơn và đau gối à??
Em: ai đi sai ở đây?? ( giả vờ bước ra nhòm biển xe nó) ..may cho 2 chú nếu không có cái xe anh cản lại thì đã bị cái xe buýt kia nghién nát rồi..
Nó: chũng chẳng biết ai đúng ai sai ở đây,bọn tôi xuóc sơn và bọn tôi bị đau gối đây này ( nhìn thấy cái quần bò cũng có vết mài xuống đường)
EM ( a cay) : bọn mày sai hay tao sai,,tao đang hỏi thế nếuchuunúnngg mày ra công an thì tính thế nào?? nếu không thích ra công an thì giải quyết thế nào??
Nó: ông làm thế nào cũng được,nhưng kiểu gì cũng phải hỗ trợ bọn này...bây giờ không cần biết ai đứng ai sai nếu gọi công an cũng được ,,xe nào cũng bị giữ hết ( nó hù em và cũng thấy đứng).
Em: được chúng mày muốn tao hỗ trợ chứ gì ,chờ tí tao không có tiền ở đây ,để tao gọi mấy thằng em mang tiền ra cho bọn mày.

thule6

Xe điện
Ồi dào chiện có thía mà ngẫm mãi ko ra ... em đi mua muối đây.

dinhhoat

Xe hơi
Website
www.valpaseevn.com
cụ viết theo kiểu chương hồi, cụ làm em tò mò quá. Thế kết quả ra sao hả cụ???

romantic_kt1

Xe tăng
Hic! cụ post bài kiểu này thì em cũng thấy râm ran ngứa đấy ợ!

satthuvn

Xe hơi
Tự dưng uất quá cụ chủ thớt ơi =))

bumbin

Xe hơi
chuyện ghê nhỉ :-s

r0ngth3p

Xe tải
Nhanh nhanh cụ ơi,đọc văn của cụ sốt ruột quá.Chắc phải đánh dấu rồi ngày mai,ngày kia vào đọc tiếp mất :( :-|

linhocvit

Xe tăng
em xin lỗi vì em mới ti toe mổ cò, các cụ giục thì em gõ ẩu đấy:
em nói xong câu đó thì thằng mặt đen hỏi câu ngu : nhà anh ở gần đây à? em dự là chúng nó chột dạ rồi..em bảo nhà tao cũng gần đây,chúng mày thích hỗ trợ gì thì để tao gọi người mang ra,tiền có tiền ,thuốc có thuốc ( ý em là nó kêu đau thì phải đi bác sĩ).nhưng tao hỗ trợ mày thì chúng mày cũng phải hỗ trợ tao.em rút điện thoại ra gọi (giả vờ) cố tình nói to để chúng nó nghe thấy : alo..( lọ chai..) thế cái xe của anh bây giờ sơn gò hết bao tiền ?? 1,5 triệu à? em cho người ra luôn chỗ gần nhà anh đánh xe về làm ..
2 thằng tóc xanh tóc đỏ chắc đã chán hẳn,nhưng vẫn dùng dằng,..mấy lão xe ôm chắc cũng rõ đầu đuôi nói xen vào bảo 2 thằng đó ,cố ý nói to để cả em biết : thôi bọn chú xin anh ấy bao nhiêu được ít nhiều thì nói đi không xe đang bị tắc đường kia kìa?? em bảo luôn: bọn mày thiếu tiền thì xin tao cho,nhưng bọn mày làm ăn thế này không được,xe của anh mất 1,5 t bây giờ chúng mày định thế nào?? 1 thằng ko nói gì 1 thằng gân cổ : bây giờ ông và tôi xuống kia giải quyết chứ để như này tắc đường ( nó chỉ xuống vòng cua rộng có cái quán nước chè có mấy thằng đang ngồi ..) em đốp luôn: tắc kệ *** nó tắc,để công an đến cẩu hết *** xe đi,tao với chúng mày giải quyết luôn ở đây..nói sai nói đúng thì chúng mày không nghe,cứ đòi tiền,tao sẽ trả tiền mày xuóc xe và mua thuốc ,mày trả tiền sơn gò lại xe tao.vì bây giờ không biết ai đúng ai sai...mày chờ tí người nhà tao mang tiền ra đay rồi ( e nói phét)

DuyThanhSNG

Xe tăng
Cụ ơi cứ gãi lưng kiểu câu dầm này thì :chưa tới chợ thì đã hết tiền đấy.