[Funland] Hoàng Thùy Linh

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]
Em 7x nhưng thi thoảng vẫn nghe cô CS 8x này. Với phong cách nhạc "ma mị" nghe cũng hay hay các cụ ạ!

"Thân em vừa trắng lại vừa tròn..."

Linh là một tấm gương đáng để chúng ta noi theo.

Thân là con gái, gặp biến cố rất lớn khi vừa bước ra đời và Linh đã vượt qua và trau dồi năng lực bản thân, trau dồi nghề nghiệp để được xã hội đón nhận và công nhận mình.

Em thấy đáng nể phục và tôn trọng.

chánvcd

Xe buýt
“Việt ơi, em nhớ anh lắm. Em xin lỗi anh là do em quá ích kỉ. Em yêu anh…chưa bao giờ hết yêu … và yêu nhất là khi nói lời chia tay. Em luôn nghĩ rằng mình sẽ sống tốt mà không cần anh. Em luôn nghĩ rằng rồi em sẽ tìm được người em yêu hơn anh. Nhưng em đã mắc lỗi khi không nghĩ rằng dù có thật nhiều người như thế thì cũng vẫn chỉ có một Vũ Hoàng Việt mà thôi. Và người em cần là anh, chính là Việt chứ không phải ai khác. Em hối hận…thực sự là nó đang rất hối hận … điều mà chưa từng bao giờ xẩy ra với nó. Dòng cảm xúc cứ tràn ngập trong nó. Chẳng biết bao lâu sau đó, nó mới có thể mở mắt và xua đi ý nghĩa về Việt…”

(Trích trong Blog của Hoàng Thùy Linh)

Việt dart không hiểu tk này có sức hút ghê gớm gì mà HTL, Mi Vân say như điếu đổ luôn
Trước học cấp 3 Kim liên cùng trường em, con 1 cốp to trong xxx hà nội thời đó
ăn chơi thì thôi rồi

LeTai1979

Racing Boy
Hội đạo đức sáng ngời, thích bắt lỗi người khác mờ cụ. Còn về chất giọng thì em ấy kiểu nhạc thời trang hiện đại phù hợp với hội trẻ là tưng bừng bắt mắt. Em chẳng muốn kể tên, nhiều cs vang danh tên tuổi được ca ngợi, mn ghi trong đt để luôn luôn được nghe, hát cũng như mèo kêu, khê chua vãi ra.
Em chỉ ngạc nghiên sao lại khó lấy chồng nhỉ, trừ khi chưa thích lấy.
Cũng có khi e ấy mặc cảm hoặc chưa gặp đc người đủ bao dung Cụ ạ. Chứ đầy cs đôi ba ck có vấn đề gì đâu?

LeTai1979

Racing Boy
Nay em mới để ý, hóa ra em đã từng đưa gấu qua chỗ cụ mua ít bát đĩa. Cụ có em nhân viên ngồi quầy thu ngân nhìn hot lắm, hôm đi với gấu nên chả dám ngắm nghía :))
Vk thằng bạn thân em đấy. :))

chanthat123

Xe tăng
Không có clip đó có khi HTL chả ai nhớ đến bây giờ. Tất nhiên con bé cũng dạng talent đấy. Nó theo đuổi dòng nhạc này bền bỉ chứ ko chỉ là thử nghiệm 1 vài lần đã thành công ngay.

hd-vt

Xe container
Em nghĩ không nên đặt tên thớt như này. Để cho quá khứ ngủ yên. Dù gì em ý cũng không phải tội phạm, không phải thành phần gây nguy hiểm cho xã hội. Và tất nhiên, còn tử tế hơn rất nhiều bộ phận cán bộ và nhân dân.
Kkk, cụ thẳng như ruột...n. Thú thật, tự nhận thì vợ chồng em còn diễn...hay hơn. Mà em tự nhận là rất bt trong chuyện ấy, và là em út của cccm ở đây, vì thấy cccm khoe, vỗ ngực mảng ấy ghê lắm. :D

ntphuong0411

Xe buýt
Em không thể tha thứ cho cô ấy, vì cô ấy mà em tốn bao nhiêu là giấy ăn.
He he, vui thôi. Thực ra em đánh giá cô này rất bình thường khi làm ca sĩ

Roman

Xe điện
Em 7x nhưng thi thoảng vẫn nghe cô CS 8x này. Với phong cách nhạc "ma mị" nghe cũng hay hay các cụ ạ!

"Thân em vừa trắng lại vừa tròn..."

Cháu xem em nó hát mà cứ thấy ám ảnh cái bàn chải. :(

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
“Việt ơi, em nhớ anh lắm. Em xin lỗi anh là do em quá ích kỉ. Em yêu anh…chưa bao giờ hết yêu … và yêu nhất là khi nói lời chia tay. Em luôn nghĩ rằng mình sẽ sống tốt mà không cần anh. Em luôn nghĩ rằng rồi em sẽ tìm được người em yêu hơn anh. Nhưng em đã mắc lỗi khi không nghĩ rằng dù có thật nhiều người như thế thì cũng vẫn chỉ có một Vũ Hoàng Việt mà thôi. Và người em cần là anh, chính là Việt chứ không phải ai khác. Em hối hận…thực sự là nó đang rất hối hận … điều mà chưa từng bao giờ xẩy ra với nó. Dòng cảm xúc cứ tràn ngập trong nó. Chẳng biết bao lâu sau đó, nó mới có thể mở mắt và xua đi ý nghĩa về Việt…”

(Trích trong Blog của Hoàng Thùy Linh)

Việt dart không hiểu tk này có sức hút ghê gớm gì mà HTL, Mi Vân say như điếu đổ luôn
Trước học cấp 3 Kim liên cùng trường em, con 1 cốp to trong xxx hà nội thời đó
ăn chơi thì thôi rồi
Việt về VN mở công ty riêng sau thời gian làm ở chứng khoán SSI. Hiện nay đang làm mấy mảng là xklđ, cầm đồ oto và đầu tư bđs thì phải ?

Rong Ruổi

Xe container

puredoll

Xe điện
Nhà E lại hay xem clip của cháu nó. Đầu tư bài bản, dạo gần đây có mấy bào đều hot

Tamsach

Xe tăng
Chúng ta là đàn ông, đừng lục lọi đời tư người khác có hay hơn không, nhất lại là một người phụ nữ. Một số cụ quá phèn, chê như đàn bà có khác gì làm nhục đàn bà.
Không phải ai vào nhà vệ sinh nam cũng là đàn ông đâu cụ

OTheAh

Xe tăng
Nói về chuyện HTL trở thành ca sĩ.
Có lần em mượn xe của thằng bạn, bật nhạc vô tình thấy clip HTL hát, nghe không khác gì con mèo hen hụt hơi. Đúng là một thảm hoạ âm nhạc.
Không biết ai có thể nghe đc giọng hát của cô này nhỉ, em không thể tiêu hoá nổi :|
E cũng ko nghe cháu này

Hastamanana

Xe buýt
Cụ nói thế nào chứ vẫn đầy người thèm.

Em nghe qua mấy bài của HTL thấy cũng thú vị phết, vui, giải trí.
Còn cái 14p thì ko xuất sắc về nghệ thuật nhưng mang lại những thay đổi đột phá. Em vẫn nhớ sáng đó em đang triển khai bên 1 khách hàng chứng khoán thì bà chị khách hàng rủ xem cùng với cả hội, lần đầu tiên trong lịch sử loài người, cả cty cùng xem phim sex mà ko ai ngại ngùng, lại nói chuyện, bàn luận rất rôm rả.
Giống em thế , sáng đó lên VP xong định ra quán gần đó làm cốc cà phê thì con nhỏ kế toán gọi , em vào thì thấy tầm hơn chục mạng già trẻ bé choai cả nam lẫn nữ đang dán mắt vào màn hình máy tính , em hỏi gì đấy thì con bé KTT trả lời : phim xxx HTL :))