[Funland] Hoàng Thùy Linh

buicongchuc

Xe ba gác
2007 thì cháu í 19 tuổi rồi bác.
Ở tuổi 19 em học đh năm 1, năm 2 rời ktx chuyển ra góp gạo nấu cơm chung vơi bg.
Chuyện xxxx của Linh quá thường, nhưng hay cái là nhiều người được xem và ghim sự ấn tượng trong lòng.

toimuondie

Xe container

Anhdex

Xe tăng
Câm đâu mà câm, phút cuối ở ngọn Phan-xi-pang.
Chắc tại hồi đó điện thoại kém nhiều so với hiện nay.
Quay bằng máy quay đấy ạ tiếc là để xa nên âm thanh ko trung thực gần như ko có 😬

juve99

Xe cút kít
Về chuyện hậu scandal của HTL, cá nhân em thuộc tuýp người bảo thủ chỉ chấp nhận chuyện khuất mắt trông coi. Xã hội VN đến bây giờ vẫn rất nặng nề với những tai tiếng kiểu đó dù là nạn nhân hay cố ý. Do đó, hậu scandal em thiên về giải pháp sống khép mình chứ không hoạt động công chúng. Có lẽ cũng không ít người có suy nghĩ như em rằng sau scandal, HTL hoạt động XH còn mạnh bạo hơn trước, ra tự truyện, chủ động nhắc lại scandal là có vẻ hơi trơ trẽn và thách thức công luận.
Em không phải là nhà đạo đức nên nghĩ sao nói vây :|

P/s: HTL nhận mình là người của công chúng nên phải chấp nhận để công chúng bàn luận cái hay cái dở. Chính HTL cũng tự gợi lại scandal để gây sự chú ý đấy thôi.
Đừng trách những Cụ bàn luận về chuyện HTL. Nên chăng là cần tế nhị và chừng mực là đc.
Bên Âu Mỹ cũng nhiều sao nổi lên từ clip, điển hình là e Kim Mong Long Ban, chả phải nghệ sỹ diễn viên, người mẫu cũng ko, vậy mà giờ ngoài 40 vẫn xuất hiện dày đặc trên các mặt báo sự kiện. Tài sản cả trăm triệu đô. Kuu nghĩ nặng nề quá. Chỉ là tai nạn thôi :-o

• Vodka
Reactions: Kuu

Cap Còm

Xe điện
Em cũng có 1 list nhạc HTL nghe hàng ngày. Em rất thích Duyên âm.

• Vodka
Reactions: kk2

HTlangtu

Xe điện
Em nó ngủ với người yêu, quay clip lại làm kỷ niệm có gì sai ko cụ? Clip đó bị leak ra em nó mất vai diễn trong series phim truyền hình đình đám giữa lúc danh tiếng lên đỉnh cao thì rõ ràng em nó là nạn nhân phải không cụ? Bị bao lời đàm tiếu khinh bỉ của cả xã hội ngay tuổi 18-20 liệu cụ có gượng dậy dc không? Em nó ko những dậy dc, mà còn thi đỗ thủ khoa Đạo Diễn của trường Sân Khấu Điện Ảnh, ra album Hoàng chiếm giải album của năm thì có đáng phục không cụ?
Vì cái danh PHL nó hoành tráng quá
Nhưng ok, e ủng hộ tư duy cấp tiến của cụ, vì đúng e nó là nạn nhân bị lộ clip

cheean

Xe đạp
qua có ảnh chụp ở đám cưới MH ok phết

Linhcherry

Xe buýt
Bên Âu Mỹ cũng nhiều sao nổi lên từ clip, điển hình là e Kim Mong Long Ban, chả phải nghệ sỹ diễn viên, người mẫu cũng ko, vậy mà giờ ngoài 40 vẫn xuất hiện dày đặc trên các mặt báo sự kiện. Tài sản cả trăm triệu đô. Kuu nghĩ nặng nề quá. Chỉ là tai nạn thôi :-o
Có kỹ thuật cao về trèo dừa thì cũng khá nổi tiếng anh ju ah.

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Một sáng dừng đèn đỏ ở ngã 4 chợ Hôm.. thấy HTL quảng cáo nhãn hiệu gì đó trên màn Led.. tôi thì thầm chào VA.