BVC Học bổng BVC - 5 cháu HS ở Thành phố Điện Biên

chanthanh_389

Xe tải
Báo cáo cả nhà, kết quả học tập năn 2013 - 2014 của 3 cháu đây ạ

Xác nhận miễn, giảm các khoản đóng góp

Còn đây là cuộc họp đột xuất anh em OF Điện Biên cùng Cô giáo chủ nhiệm cháu lớn và đại diện gia đình.

Nội dung thì như mợ Havu92 đã nói hộ ạ.
Kính các Cụ lãnh đạo & toàn thể nhà BVC ta đèn giời soi xét ạ.
Tài khoản của em đã mở và luôn sẵn sàng đón nhận sự sẻ chia của các Cụ/Mợ đến các cháu. Em xin update mỗi khi có biến động.
STK:
Vũ Quang Hưng - 8912205030871 - NgH nông nghiệp Tp Điện Biên phủ
--------
Nội dung kèm theo xin như mẫu để tiện theo dõi:
3DB_ Tên (nick) người gửi
Xuất phát từ Tâm. Mong mọi người cảm thông và ủng hộ các cháu

Có BVC là yên tâm lắm rồi ạ. Mong các cháu sẽ vượt đc qua cơn bĩ cực...huhu

Website
www.otofun.net
Em xin phép đề xuất thế này ạ:

Hỗ trợ đột xuất ngay cho các cháu là 3tr trong tháng 9 này. Từ các tháng sau thực hiện học bổng BVC mỗi cháu 500k/tháng.

Việc trao học bổng vì lý do đường xá xa xôi nên nhờ các cụ/mợ OF Điện Biên trao cho các cháu. Đại diện BVC khi có thể sẽ cùng tham gia.

Nhà mình cho ý kiến nhé.

Nếu không ai ý kiến gì thì bắt đầu thực hiện từ tuần tới luôn.

Em cảm ơn

Chuột lớn

Xe tăng

Hỗ trợ đột xuất ngay cho các cháu là 3tr trong tháng 9 này. Từ các tháng sau thực hiện học bổng BVC mỗi cháu 500k/tháng.

Việc trao học bổng vì lý do đường xá xa xôi nên nhờ các cụ/mợ OF Điện Biên trao cho các cháu. Đại diện BVC khi có thể sẽ cùng tham gia.

Nhà mình cho ý kiến nhé.

Em cảm ơn
Mình hoàn toàn đồng ý với cụ Chánh.

Getz5324

Xe điện
Em nhất trí với p/a của Chánh Chim :)

Website
www.otofun.net
Phứn khởi quá, các Lãnh đạo cho các cháu cái Quyết định cho nó hoành.
Cụ chờ chúng em thêm 1-2 hôm nữa nhé. Em muốn nghe thêm vài ý kiến nữa ạ. Cơ bản thì là okie rồi nên cụ cũng chuẩn bị phương án bên ý giúp chúng em. Cảm ơn cụ đã vì các con và lòng hảo tâm mà tìm đến BVC:)

chino

Xe tải
Cụ chờ chúng em thêm 1-2 hôm nữa nhé. Em muốn nghe thêm vài ý kiến nữa ạ. Cơ bản thì là okie rồi nên cụ cũng chuẩn bị phương án bên ý giúp chúng em. Cảm ơn cụ đã vì các con và lòng hảo tâm mà tìm đến BVC:)
Vâng, hy vọng với tấm lòng của mình các Cụ/Mợ sẽ tìm ra hướng tốt nhất để phần nào vơi bớt khó khăn, vất vả cho các cháu.
Về phần ae OF Điện Biên đã nhất trí cao, cam kết sẽ sát cánh cùng BVC, gia đình và nhà trường tạo điều kiện tốt nhất trong phạm vi có thể cả về vật chất và tinh thần để động viên các cháu ăn học nên người

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Báo cáo cả nhà, kết quả học tập năm 2013 - 2014 của 3 cháu đây ạ

Xác nhận miễn, giảm các khoản đóng góp

Còn đây là cuộc họp đột xuất anh em OF Điện Biên cùng Cô giáo chủ nhiệm cháu lớn và đại diện gia đình.

Nội dung thì như mợ Havu92 đã nói hộ.
Kính các Cụ lãnh đạo & toàn thể nhà BVC ta đèn giời soi xét ạ.

Tài khoản của em đã mở và luôn sẵn sàng đón nhận sự sẻ chia của các Cụ/Mợ đến các cháu. Em xin update mỗi khi có biến động.
STK:
--------
Nội dung kèm theo xin như mẫu để tiện theo dõi:
3DB_ Tên (nick) người gửi
STK:
--------

Cụ chino ơi, chi nhánh nào hả cụ? Em chuyển khoản online từ Vietcombank sang tài khoản Agribank của cụ nên cần chi nhánh ạ. :)

Website
www.facebook.com
STK:
--------

Cụ chino ơi, chi nhánh nào hả cụ? Em chuyển khoản online từ Vietcombank sang tài khoản Agribank của cụ nên cần chi nhánh ạ. :)
Đấy là CN rồi Mỳ ơi.

chino

Xe tải
TB: Tài khoản dành cho các cháu đã nhận được 3.000.000 đồng (ba triệu) của chi hội BVC ủng hộ đột xuất cho các cháu.
Cảm ơn BVC đã rất nhanh chóng, kịp thời.

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít

Nhà mình cho ý kiến nhé.

Em cảm ơn
Mình hoàn toàn đồng ý với cụ Chánh.
Ruyệt ý kiến lão Chim....
Em đã ck 3000k cho 3 cháu học sinh vào tk của cụ chino rồi ạ. Mong các cụ ở chi hội Điện Biên đến trao tiền hỗ trợ đột xuất cho các cháu.

Từ tháng 10/2014, chi hội BVC sẽ đồng hành cùng chi hội Điện Biên để trao học bổng lâu dài cho ba cháu học sinh mồ côi nhưng học giỏi với số tiền 500k/tháng cho mỗi cháu, tổng học bổng cho 3 cháu là 1500k/tháng ạ.

Em mong các cháu bé luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn! :x

safenoodles

Xe cút kít
TB: Tài khoản dành cho các cháu đã nhận được 3.000.000 đồng (ba triệu) của chi hội BVC ủng hộ đột xuất cho các cháu.
Cảm ơn BVC đã rất nhanh chóng, kịp thời.
Nãy em post bài trên hai lần mà OF đều lỗi, em vừa post lại cho đúng thủ tục chuyển khoản ạ.
Em cảm ơn cụ đã xác nhận rất nhanh chóng, em yên tâm rồi ạ. :)

tunghhtp

Xe tải
Team RS nhà chúng em cũng đang bàn bạc để có quyết định sớm các Cụ/mợ ạ

chino

Xe tải
Chiều tối nay chi hội OF Điện Biên sẽ cùng cô giáo đến nhà trao 3.000.000đ từ tiền hỗ trợ đột xuất của BVC cho đại diện gia đình các cháu.

Chỉnh sửa cuối:

chino

Xe tải
Chiều tối nay chi hội OF Điện Biên sẽ cùng cô giáo đến nhà trao 3.000.000đ từ tiền hỗ trợ đột xuất của nhà BVC cho đại diện gia đình các cháu.
Đây là khoản tiền rất cần thiết để trang trải các khoản đầu năm học như mua sách vở, vật dụng, quần áo,...cho 3 cháu.
Mình dự kiến thế này xin cao kiến của các Cụ: Các khoản ủng hộ của cá nhân trước mắt sẽ tổng hợp lại, sau đợt vận động (hết tháng 9) sẽ mở sổ tiết kiệm dự phòng ốm đau bệnh tật cho các cháu. Đến năm chị cả đủ 18 tuổi sẽ trao lại. Trong thời gian trước khi trao, thống nhất với ngân hàng việc sử dụng tiền từ sổ phải có sự đồng ý của 3 thành phần là Gia đình, nhà trường và đại diện nhà hảo tâm.
-------------------------
Báo cáo các Cụ, cuối giờ chiều nay OF Điện Biên & Cô giáo chủ nhiệm đã đến thăm và trao món quà 3 triệu của nhà BVC đến đại diện gia đình các cháu. Món quà rất ý nghĩa và kịp thời giúp các cháu mua đồng phục, sách vở, dụng cụ phục vụ năm học mới. Tiếp nhận món quà, đại diện gia đình đã rất xúc động xin hứa sẽ sử dụng hiệu quả, tiết kiệm và có ích cho các cháu. Gia đình cũng bày tỏ lòng biết ơn tới các nhà hảo tâm đã dang tay giúp đỡ các cháu trong lúc khó khăn.

Các nhà hảo tâm nhí cũng tặng quà, động viên chia sẻ với mất mát của bạn

Chỉnh sửa cuối:

ducmanh

Xe điện
Chiều tối nay chi hội OF Điện Biên sẽ cùng cô giáo đến nhà trao 3.000.000đ từ tiền hỗ trợ đột xuất của nhà BVC cho đại diện gia đình các cháu.
Đây là khoản tiền rất cần thiết để trang trải các khoản đầu năm học như mua sách vở, vật dụng, quần áo,...cho 3 cháu.
Mình dự kiến thế này xin cao kiến của các Cụ: Các khoản ủng hộ của cá nhân trước mắt sẽ tổng hợp lại, sau đợt vận động (hết tháng 9) sẽ mở sổ tiết kiệm dự phòng ốm đau bệnh tật cho các cháu. Đến năm chị cả đủ 18 tuổi sẽ trao lại. Trong thời gian trước khi trao, thống nhất với ngân hàng việc sử dụng tiền từ sổ phải có sự đồng ý của 3 thành phần là Gia đình, nhà trường và đại diện nhà hảo tâm.
-------------------------
Báo cáo các Cụ, cuối giờ chiều nay OF Điện Biên & Cô giáo chủ nhiệm đã đến thăm và trao món quà 3 triệu của nhà BVC đến đại diện gia đình các cháu. Món quà rất ý nghĩa và kịp thời giúp các cháu mua đồng phục, sách vở, dụng cụ phục vụ năm học mới. Tiếp nhận món quà, đại diện gia đình đã rất xúc động xin hứa sẽ sử dụng hiệu quả, tiết kiệm và có ích cho các cháu. Gia đình cũng bày tỏ lòng biết ơn tới các nhà hảo tâm đã dang tay giúp đỡ các cháu trong lúc khó khăn.

Các nhà hảo tâm nhí cũng tặng quà, động viên chia sẻ với mất mát của bạn
Chúc các cháu luôn học giỏi không phụ lòng mong mỏi của các thành viên nhà BVC và các bác trên ĐB
em xin chân thành cảm ơn các cụ/mợ đã giúp đỡ các cháu.:)

chino

Xe tải
Giải trình của Gia đình về việc chi tiêu trong khoản hỗ trợ đầu tiên ( 3 triệu đồng) như sau:

1.Hoàng Mai Chi:
-Đồng phục: 2 áo + bộ thể thao = 580.000
-Bảo việt = 120.000
- Mua sách Tiếng Anh = 130.000
2.Hoàng Lan Nhi:
- Đồng phục (1 áo) = 170.000
- Bảo Việt = 120.000
- Ăn trưa tháng 9 = 430.000
- Vở ghi (25 quyển) = 312.500
3.Hoàng Thảo Nhi:
- Đồng phục (1 áo) = 170.000
- Bảo Việt = 120.000
- Vở ghi (25 quyển) = 312.500
Cộng 2.465.000đ
(Bằng chữ: Hai triệu bốn trăm sáu mươi lăm ngàn đồng)