BVC Học bổng BVC - Cháu Lê Hồng Quyên - Tập thể thương binh X81 - Thịnh Hào

safenoodles

Xe cút kít
Cả nhà ơi, lịch đi trao học bổng tháng 4/2013 cho cháu Quyên đây ạ:

17h30 chiều thứ sáu tuần này ( 12/4) BVC mình vào trao học bổng cho cháu Quyên ạ.

@Anh ChimBaoBao: Ngõ bao nhiêu Tôn Đức Thắng anh ChimBaoBao nhỉ? Em ko nhớ chính xác ạ. :D

Website
www.otofun.net
Cả nhà ơi, lịch đi trao học bổng tháng 4/2013 cho cháu Quyên đây ạ:

17h30 chiều thứ sáu tuần này ( 12/4) BVC mình vào trao học bổng cho cháu Quyên ạ.

@Anh ChimBaoBao: Ngõ bao nhiêu Tôn Đức Thắng anh ChimBaoBao nhỉ? Em ko nhớ chính xác ạ. :D
Em xin có mặt đi cùng cả nhà vào thăm cháu ạ. Nhờ Mỳ có số của mẹ cháu Quyên thì hẹn trước nhé:).

Ngõ nhà cháu là ngõ Thịnh Hào 2, đi thẳng vào chỗ to nhất ô tô có thể quay đầu thì rẽ trái đi thẳng tiếp và...ngoằn ngoèo vài đoạn thì ...hỏi tập thế thương binh X81 ạ. Chứ em cũng chỉ nhớ mang máng do ngõ nhỏ quá:))

safenoodles

Xe cút kít
Em xin có mặt đi cùng cả nhà vào thăm cháu ạ. Nhờ Mỳ có số của mẹ cháu Quyên thì hẹn trước nhé:).

Ngõ nhà cháu là ngõ Thịnh Hào 2, đi thẳng vào chỗ to nhất ô tô có thể quay đầu thì rẽ trái đi thẳng tiếp và...ngoằn ngoèo vài đoạn thì ...hỏi tập thế thương binh X81 ạ. Chứ em cũng chỉ nhớ mang máng do ngõ nhỏ quá:))
Vâng ạ, em sẽ báo mẹ cháu Quyên trước ạ. :D
Ngõ nhỏ và ngoằn ngoèo thật...=))=))

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Giờ em bắt đầu ra ngõ Thịnh Hào 2 đây, hẹn gặp nhà mình ở đó nhé.

junfang

Xe điện
Em không đi được giờ này đành hóng tin mọi người ở đây vậy.

safenoodles

Xe cút kít
Em xin báo cáo, chiều nay Chip lại ko đi được vì F1 ốm, bác thientamnt lại bận đột xuất, em Nắng lại sát giờ đi học nên cũng ko đi được.
May có thêm anh bikqui đi cùng em và anh ChimBaoBao. :)

Ảnh trao học bổng cho cháu Quyên thì anh ChimBaoBao sẽ post cả nhà ạ. :P

Em rất vui vì thấy gương mặt rạng rỡ của cháu Quyên và mẹ cháu, ko hiểu ông trời phù hộ hay sao mà chiều nay mẹ cháu Quyên bán đậu phụ hết hàng rất sớm, kịp thời gian về nhà để tiếp BVC mình. :x

B_e

Xe điện
Tốt quá rồi. Cảm ơn lão Chim, Bánh, Mỳ :x

Em có ý con kiến 1 tí. Năm nay cháu chuyển cấp (bằng tuổi Phi nhà em), không biết có phải thi thố hay xin học trường nào không nhỉ. Mỳ là giáo viên biết rõ hơn, thử hỏi mẹ cháu xem. Nếu có phải thi, hay xin học, nhà mình có thể hỗ trợ đột xuất cho cháu 1 khoản tiền không. Khoản này không tính vào học bổng vì HB chỉ từ tháng 9 - tháng 5 thôi.

Website
www.otofun.net
Em đây ạ. Xin lỗi cả nhà đêm qua không post kịp ảnh vì có việc anh bạn nhờ xong muộn quá:).

Chúng em rất vui mừng được thay mặt cả nhà BVC và các nhà hảo tâm đến trao học bổng cho cháu Quyên ạ:x

Cụ Bikqui thay mặt BVC trao học bổng 1000k đồng trực tiếp cho mẹ cháu và cháu tại căn hộ tập thể nơi 2 mẹ con sinh sống.

Mợ Mỳ với cụ Bikqui chụp ảnh lưu niệm cùng 2 mẹ con ạ:x

Cảm ơn cả nhà:)

safenoodles

Xe cút kít
Tốt quá rồi. Cảm ơn lão Chim, Bánh, Mỳ :x

Em có ý con kiến 1 tí. Năm nay cháu chuyển cấp (bằng tuổi Phi nhà em), không biết có phải thi thố hay xin học trường nào không nhỉ. Mỳ là giáo viên biết rõ hơn, thử hỏi mẹ cháu xem. Nếu có phải thi, hay xin học, nhà mình có thể hỗ trợ đột xuất cho cháu 1 khoản tiền không. Khoản này không tính vào học bổng vì HB chỉ từ tháng 9 - tháng 5 thôi.
Để em hỏi mẹ cháu xem mẹ cháu thích cho cháu vào trường nào anh B-e nhé, có gì thì cho cháu vào lớp chọn trường em cũng tốt anh ạ.

B_e

Xe điện
Từ nhà cháu ra trường Mỳ có gần không, có tiện cho cháu đi học được không, nếu được thì tốt quá :x

safenoodles

Xe cút kít
Từ nhà cháu ra trường Mỳ có gần không, có tiện cho cháu đi học được không, nếu được thì tốt quá :x
Nếu cháu đi bộ đến trường thì rất không thuận tiện vì trường em cách nhà cháu khoảng 1,5km anh B_e ạ.

Nếu có trường THCS nào gần nhà cháu thì tốt nhất ạ. :)