Học cụ Kua - Em vác KF Sấu Chín Chín Sấu ra chọc ngoáy! Mời các cụ KFC vào ném đá!

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
Là người theo dõi thớt Bố cháu không tắm của cụ Kua từ đầu, em rất khâm phục cụ í, lòng ước ao một ngày nào đó xẻo đất ra bán để mua KF đặng gia nhập hội KFC!

Không ngờ, rồi cái ngày mà em ước ao cũng đến, ước mơ của em đã thành sự thực. Em đã sở hữu một chú gà rán (l)

Em mở thớt này, trước tiên sẽ show những gì đã làm, sau học theo cụ Kua, mời các cụ vào ném đá, xe móp chỗ nào em sẽ gò lại chỗ đó.

Trước tiên, em khoe cái biển hộp 3 lít rưởi ở phố nhà Hỏa

Chưa có thời gian móc mắt chơi bi nên em tạm thời làm 6 cái bóng xê lông

Các miếng ốp cửa gió, ốp cánh ... bên trong em chơi chất liệu inox cho nhanh.
Còn cái ảnh dưới đây em chẳng biết gọi là gì?

Rồi đến cách âm toàn bộ xe, chỗ nào dán được cách âm là em dán, kể cả phun cao su non toàn bộ gầm

Tiện công em tháo luôn cái ốp bô ra quẳng đi, định để nguyên thế cho thành hàng độc nhưng mọi người cứ hỏi bị trộm tháo à nên mấy hôm nữa em sẽ lắp lại. Khi lắp lại chắc nó sẽ không giống cũ nữa ...

Sau vài đẽo gọt, cụ Duy (nemo_0501) đã hoàn thành xong phần khung cho em

Và sau khi sơn

Chỉnh sửa cuối:

LATDA 2107

Xe tải
Là người theo dõi thớt Bố cháu không tắm của cụ Kua từ đầu, em rất khâm phục cụ í, lòng ước ao một ngày nào đó xẻo đất ra bán để mua KF đặng gia nhập hội KFC!

Không ngờ, rồi cái ngày mà em ước ao cũng đến, ước mơ của em đã thành sự thực. Em đã sở hữu một chú gà rán (l)

Em mở thớt này, trước tiên sẽ show những gì đã làm, sau học theo cụ Kua, mời các cụ vào ném đá, xe móp chỗ nào em sẽ gò lại chỗ đó.

Trước tiên, em khoe cái biển hộp 3 lít rưởi ở phố nhà Hỏa

Các miếng ốp cửa gió, ốp cánh ... bên trong em chơi chất liệu inox cho nhanh.
Còn cái ảnh dưới đây em chẳng biết gọi là gì?

Rồi đến cách âm toàn bộ xe, chỗ nào dán được cách âm là em dán, kể cả phun cao su non toàn bộ gầm

Tiện công em tháo luôn cái ốp bô ra quẳng đi, định để nguyên thế cho thành hàng độc nhưng mọi người cứ hỏi bị trộm tháo à nên mấy hôm nữa em sẽ lắp lại. Khi lắp lại chắc nó sẽ không giống cũ nữa ...

Sau khi lắp xong ốp bô em sẽ tiến hành tiếp phần âm thanh ...
Em kết mỗi cái biển số của vợ 2 cụ:).
Đã lấu rồi mới thấy cụ, chúc cụ lái xe an toàn (b)

Mr.Chun

Xe tăng
kết nhất cái biển xe kụ (l)

Wings4u

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ơ, hóa ra xe này cụ lái đấy ạ. Em đi đường ngó mà cụ chả bấm còi gì cả =))
Cái ốp bộ cụ định moding nó thành cái gì thế hả cụ, cẩn thận kg lại phải mua cái xịn thì mệt. Em cũng mún độ bộ đèn sáng quắc và phu gầm mà chưa có điều kiện. hic hic

MeoVSB

Xe tải
Cu chuan bi dua nha DuyLinh lam thit. cai lip po a. :"> E ket qua? test den` cua cu. la'm a. Tnay can ji thay bi nua cu nhi :(

XXeoMM

Xe điện
Ơ, hóa ra xe này cụ lái đấy ạ. Em đi đường ngó mà cụ chả bấm còi gì cả =))
Cái ốp bộ cụ định moding nó thành cái gì thế hả cụ, cẩn thận kg lại phải mua cái xịn thì mệt. Em cũng mún độ bộ đèn sáng quắc và phu gầm mà chưa có điều kiện. hic hic
Em định độ ốp bô thành Morning 2010 ạ :))

Cu chuan bi dua nha DuyLinh lam thit. cai lip po a. :"> E ket qua? test den` cua cu. la'm a. Tnay can ji thay bi nua cu nhi :(
Không phải em chuẩn bị đưa Duy Linh làm thịt mà dao đã kề cổ em rồi ạ. Hy vọng sáng mai có tí ảnh phần thô hầu các cụ.
Em cũng nghĩ không nên bi bủng gì cho nó phức tạp, trình móc mắt HN mình vẫn kém quá nên em không muốn móc ra :))

MeoVSB

Xe tải
Vang, em noi nham` hihi :"> Vi nha DuyLinh cung~ lam 1 cai cho 1 xe FT mau bac. roi ma. Nh* em nhi`n thay' tho la'm a., chac con` fai chinh? khuon lai. nh` cho chuan? them chut + sac sao? them nua~, chu nhin` cai' duc' cho ong KF hom em thay' thi co ve k dc ngon lam, nhin` tho^ va co fan` nhot. nhat. Mong la duc' cho nha cu. thi chuan? va khi't hon a. :x Con` vu. Bi thi` hom nay em dc chiem nguong~ bi nha` Cuabien va hom tr'c ra LongThinh thi em dc chiem nguong ca? mat. sau, nhin mat trc qua' fe cu. a., nh* nhin` mat. sau thi` cong nhan tay nghe` tho. HN con` non qua', khoet' roi` bo^i nhua. toe toet' ca? den`. Va voi gia' 20tr thi em cung danh` ngam ngui` dung' tu xa ma the`m thui a. :((

tungbeo79

Xe hơi
khoe sót àh kính dán lu ma nữa chứ hehe, mà cái biển mua bao nhiêu tiền thế ????

mazda 323

Xe tải
Xe cụ chủ thớt có quả đèn nhìn thích nhỉ

babinbon

Xe buýt
69 69 ....ha ha

Cuabien

Xe điện

..
Cái món này liệu xe đằng trước có nhìn thấy đường không cụ ??? Theo em nếu không chơi BI thì không sài Xenon, nhìn thì có vẻ sáng nhưng ánh sáng rất khó chịu cụ ạ !

linhnm

Xe tải
Cụ ơi thế cái dàn Music của KM đâu rồi :@:@:@

HDC

Xe buýt
Em thấy xe này đỗ cả ngày ở 32 Lý Nam Đế

nouvo9

Xe hơi
Cho em hỏi dại là chơi đèn Xenon này mấy chú Police có phạt ko vậy các bác, em thấy sáng quá

training

Xe tăng
Hơ, Xeom đã múc quả này rồi à, nhanh nhỉ

Thảo nào đã thấy tên trong đội Gà rán

Hôm nào rừa xe đây em, đợi anh khỏi ổm đã nhá

XXeoMM

Xe điện
Cái món này liệu xe đằng trước có nhìn thấy đường không cụ ??? Theo em nếu không chơi BI thì không sài Xenon, nhìn thì có vẻ sáng nhưng ánh sáng rất khó chịu cụ ạ !
Cho em hỏi dại là chơi đèn Xenon này mấy chú Police có phạt ko vậy các bác, em thấy sáng quá
Dạ trong ảnh là em bật cả 6 bóng Fa + Cos + Gầm nên nó thế. Chứ em test thử rồi, đi trong phố em bật mỗi 2 bóng Cos đi ngược chiều không chói đâu ạ. Cho nên cũng không ngại gì Pô lít cả :redface:

Cụ ơi thế cái dàn Music của KM đâu rồi :@:@:@
Music của KM quăng đồng nát rồi. KM bây giờ lắp cái nì nì

Em thấy xe này đỗ cả ngày ở 32 Lý Nam Đế
Dạ bây giờ sẽ không đỗ ở đấy nữa đâu ạ.

Như đã hứa, em xin hầu các bác tí ảnh cái ốp bô ạ

Ướm thử

@training: Em rửa liên tục mấy ngày rồi chả thấy bác đâu. Ha ha ha

Chỉnh sửa cuối:

linhnm

Xe tải
Music của KM quăng đồng nát rồi. KM bây giờ lắp cái nì nì

Cụ lại lên đời dàn Music đó rồi à, thế KM để Gấu đi à cụ. Tình hình cụ nàm ăn đâu chỉ em với em thèm con Soul quá (b)