Học lái xe B2 mà chán quá ạ.

KhoMyDinh

Xe tải
Bạn học mấy buổi thế nếu có thi đỗ thì chưa đạt. Lý do lý thuyết tự học - thi đỗ; thực hành chỉ cần đi sa hình mấy buổi là thi được; còn đường trường thì vài trăm m. Nên học ở các trung tâm uy tín như học viện an ninh.

manhh

Xe đạp
Cụ chưa thực hành nhìu hay có xe trước mà cho cả nhà đi du lịch mạo hiểm bằng xe thế :D
Cụ nói thế mất quan điểm quá :'(
E phải làm vài lượt HN về quê thì mới dám cho đi chứ

manhh

Xe đạp
Bạn học mấy buổi thế nếu có thi đỗ thì chưa đạt. Lý do lý thuyết tự học - thi đỗ; thực hành chỉ cần đi sa hình mấy buổi là thi được; còn đường trường thì vài trăm m. Nên học ở các trung tâm uy tín như học viện an ninh.
Thực ra em cũng đi đc trăm km rồi, chỉ là đi ở nhà ấy, với lại đi xe linh tinh nữa. :'(
Chưa đi đường đông cũng chưa gặp tình huống khó :)

Hà Việt

Xe hơi
Em không biết post cái này vào đâu nên post vô đây, MOD thấy sai thì chỉ giùm đúng cho em nhé!

Tình hình là em đăng kí học B2 cũng 1 a trong công ty.
Lần 1 đóng mỗi ông 3 triệu (6tr) 2 người,

Học được hơn 2 tháng rồi mà mới đc 4 buổi, mỗi buổi 2 tiếng, còn lại thì toàn bận, cho nghỉ, bla bla. Em học trường số 10, chẳng qua thấy bảo ông kia quen quen gì đó lên e đưa tiền là xong.
Ko quan tâm nhiều quá.

Giờ thấy thế này chán quá.

Buổi đầu: Nói qua 1 chút rồi cho đi sa hình luôn.
Buổi 2: Sa hình tiếp
Buôi 3 + 4: đường trường.

Tính ra em mới học đc 4 tiếng, giờ sắp thi.. Nghe có vẻ hơi căng, vớ phải thầy này thì nghe ko ổn rồi.

:'(

hic

E chỉ tâm sự zậy thôi. :((
Theo em thì lãi 4 bánh nên học nghiêm túc tử tế cả lý thuyết lẫn thực hành cụ à...

Hổ Nhà

Xe tải
Em không biết post cái này vào đâu nên post vô đây, MOD thấy sai thì chỉ giùm đúng cho em nhé!

Học được hơn 2 tháng rồi mà mới đc 4 buổi, mỗi buổi 2 tiếng, còn lại thì toàn bận, cho nghỉ, bla bla. Em học trường số 10, chẳng qua thấy bảo ông kia quen quen gì đó lên e đưa tiền là xong.
Ko quan tâm nhiều quá.

Tính ra em mới học đc 4 tiếng, giờ sắp thi.. Nghe có vẻ hơi căng, vớ phải thầy này thì nghe ko ổn rồi.

hic

Gặp thầy bên ngoài nó khổ thế Cụ ạ. Thầy của CỤ muốn Cụ phải thuê xe học ngoài đấy . Cụ cứ thử ngỏ ý vậy xem, Thầy ok ngay tắp lự :D

manhh

Xe đạp
Theo em thì lãi 4 bánh nên học nghiêm túc tử tế cả lý thuyết lẫn thực hành cụ à...
Lý thuyết em oke cụ ạ, cũng hay đọc luật các kiểu lắm, chỉ là ít tranh luận, đọc quan điểm mọi người rồi đúc rút đc tý nào thì hay thôi.
Em cũng biết 4B phải cẩn thận, xẩy ra cái thì tốn thóc lắm. :'(
E dự là sẽ đi kèm thằng bạn sau khi có bằng vài buổi.

manhh

Xe đạp
xin chia buồn với bác .e học có sao đâu ạ o ke lắm tuần học 2 buổi nghiêm chỉnh chấp hành thầy giáo nhiệt tình học 1 xe /1 thầy /1trò luôn ạ mà phí của e thì rẻ như bèo ai cũng tham gia được ạ
Em lấy đc bằng rồi cụ ạ!
Hiện đang có nhu cầu bổ túc tay lái thôi!

manhh

Xe đạp
muốn bổ túc thì alo cho thầy TUẤN 0968135267 chuyên viên đào tạo lái xe mà e đang học đây ạ o ke lắm ạ thầy rất nhiệt tình mà tôn trọng học viên lắm nếu bác thấy hay thì vodka cho e cái nhé nếu không thì thổi còi se sẽ thôi nhé ko mà e là học viên mới nên yếu dạ lắm ạ
Quan trọng là cái giá cả nữa cụ ạ

tuổi mão

Xe tải
2 tháng 4 buổi thì cụ bị lừa rồi. Sắp thi thì lão thầy sẽ cho cụ lên sa hình để luyện lấy bằng. Và nhiều khả năng cụ cũng sẽ có được bằng.

Có bằng là một việc, ra đường chạy là một việc.

Hy vọng em không gặp phải cụ ngoài đường.
cụ này nói thô nhưng thật, tốt nhất cụ chủ nên thuê thầy khác bổ túc tay lái nữa, học lái xe là học cho mình

Maus

Xe điện
cụ này nói thô nhưng thật, tốt nhất cụ chủ nên thuê thầy khác bổ túc tay lái nữa, học lái xe là học cho mình
Cảm ơn cụ là đã tin em nói thật, cho dù là thô.

Em thô là vì hồi em thi bằng lái có 1 đám chung xe đi thi vì chung thầy. Mới tá hỏa khi nói chuyện với một con bé, con này mặt cứ câng câng mà bảo rằng em chỉ nhờ thầy dạy đúng hai ngày loanh quanh trong sân trường, với thêm 1 ngày nữa trong sa hình mà thôi, thi xong có bằng rồi thì nhà có 2 chiếc xe lấy ra tập chạy ngoài đường sau.

MK, em chỉ thầm mong con bé ấy trượt nhưng nó lại đỗ. Chả biết sau này nó lấy xe nhà ra tập chạy ngoài đường có giết ai không???

tuổi mão

Xe tải
Cảm ơn cụ là đã tin em nói thật, cho dù là thô.

Em thô là vì hồi em thi bằng lái có 1 đám chung xe đi thi vì chung thầy. Mới tá hỏa khi nói chuyện với một con bé, con này mặt cứ câng câng mà bảo rằng em chỉ nhờ thầy dạy đúng hai ngày loanh quanh trong sân trường, với thêm 1 ngày nữa trong sa hình mà thôi, thi xong có bằng rồi thì nhà có 2 chiếc xe lấy ra tập chạy ngoài đường sau.

MK, em chỉ thầm mong con bé ấy trượt nhưng nó lại đỗ. Chả biết sau này nó lấy xe nhà ra tập chạy ngoài đường có giết ai không???
NHIỀU ĐỨA BỆNH SĨ CHẾT TRƯỚC BỆNH TIM CỤ Ạ, CỨ GIỮ MẤY TÍNH CÁCH Ý LÁI XE SAU CŨNG PHẢI GẶP THOAI. LÁI XE CŨNG LÀ 1 CÁCH RÈN TÍNH CON NGƯỜI, VÀ PHẦN NÀO NÓI LÊN TÍNH CÁCH NGƯỜI NGỒI SAU VÔ LĂNG

ngheokhongbeo

Xe buýt
Có khi nào cụ lại học cùng lớp với e. e đang cũng sắp thì và đang sân hồng anh. 1 buổi lên chỉ được 2 vòng và 1 hôm thì lên đến nơi xe hỏng

lambanglaixe

Xe đạp
Nhà em thì dạy đầu tiên cho vần số nguội trước cho quen tay xong ra vần xe đi tiến lùi, gần thi thì mang xe ra bãi học sa hình, sát hôm thi thì sang học xe chíp ạ.

tunghuong

Xe hơi

Ko quan tâm nhiều quá.

hic

khổ thân cụ quá, bị dính phải trung tâm lừa rồi.em vừa học và thi ở trung tâm đào tạo lái xe Thanh Xuân uy tín lắm, cứ mỗi tuần em học 2b, mình rỗi lúc nào thì học lúc đó, k phải như cụ phụ thuộc giáo viên đâu, học tất cả có 5,9 củ, k phát sinh chi phí đào tạo hay đút lót gì thầy.

tunghuong

Xe hơi
Có khi nào cụ lại học cùng lớp với e. e đang cũng sắp thì và đang sân hồng anh. 1 buổi lên chỉ được 2 vòng và 1 hôm thì lên đến nơi xe hỏng
thế cụ học đâu mà chán thế, ghét cái bọn trung tâm lừa đảo, may mà em k dính, thế cụ đi học mà k có hợp đồng cam kết giá tiền và số buổi học à?

tunghuong

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi là trên sơn tây có trung tâm dậy lái bằng b2 nào không ạ
sơn tây à cụ?sơn tây em chả biết chỗ nào? Nhưng hình như trung tâm đào tạo lái xe Thanh Xuân mà em mới học có bãi tập trên đó đấy ạ, có 5,9 củ k phát sinh gì cụ ạ. cụ alo thầy dạy của em xem có bãi tập trên đấy k mà học . thầy Tuấn : 0985957281

ngheokhongbeo

Xe buýt
thế cụ học đâu mà chán thế, ghét cái bọn trung tâm lừa đảo, may mà em k dính, thế cụ đi học mà k có hợp đồng cam kết giá tiền và số buổi học à?
E đi học ở đây thì được 1 người quen gt, và thế là e hùng hục đóng xèng. cam kết thì 3ng/xe nhưng vì thôi thì học viên đông quá nên thông cảm 6ng/xe (đi học đầy đủ). tức cái là lên sân thời gian 3 tiếng mà chạy được mỗi 2 vòng sân (15p cho mỗi lượt thi) trong lúc e đi mất có 12p... SAD SAD