[Funland] Học phí online của trường tư tại Hà Nội

xedaprach

Xe điện
Nghe nói trường này đag xây thêm cơ sở 2 ở khu Tây Hồ, kinh phí rơi vào 800 tỏi, chắc dịch dã nguồn tiền khó khăn nên tận thu bằng mọi giá rồi.

Teen

Xe điện
Haiz, F1 nhà em học NBK đây, học đến lớp 4 thì chuyển, về trường làng học, shock toàn tập vì trường làng học đầu gấu hơn NBK nhiều, ở NBK được khen là giỏi về trường làng mẹ kèm học đến tận đêm khuya mà học lực vẫn kém. Mất hơn một năm trời mẹ kèm, bố lên dây cót, mới tạm thời ổn, giờ dính học online chán mớ đời. Mợ chuẩn bị sẵn tinh thần đi, chuyển về trường công học sút đi đấy, không phải do con mình mà trường tư vốn học nhẹ hơn trường công, trường tư được quan tâm, còn trường công họ yêu cầu phải có tính tự giác, không có là học kém ngay. Nói chung sẽ vất vả nhưng trường công học cho đảm bảo và con sẽ dạn và tự giác hơn.
Vì sao cụ lại chuyển trường cho F1 vậy ah?

meotamthe

Xe cút kít
Vì sao cụ lại chuyển trường cho F1 vậy ah?
Hồi đấy em đi xa cụ ạ, vợ con về nhà bà ngoại, thế là học NBK cho tiện, được cái ăn uống đầy đủ, đi chơi dã ngoại cũng ổn, nhưng mà học thì em đánh giá kém, mà thằng nhóc nhà em hồi đấy cô giáo còn khen là hay làm được bài toán cuối cùng, em chả tin là giỏi, người yêu em cứ bảo sao anh chê trường NBK nhiều thế, đến lúc chuyển về trường làng học mới biết mình là ai.

Thuantrung

Xe buýt
Con em học LTV được giảm 20% học phí.