[Funland] Hỏi bệnh xuất tinh sớm ?

honda_cub79

Xe lăn
Cụ thớt hỏi món này là đúng chuyên môn các cụ trên of đấy ợ :D

hoangtutran

Xe máy
Chào các bác.e bị bệnh xts.có hôm lâu thì đc khoảng 5 phút .có hôm vừa cho vào dập 1,2 cái đã phọt .vợ nó kêu thẳng là "chán bỏ mẹ,mất hứng".e cũng đã thử nhiều cách ko ăn thua.đang tính mua cái súng giả về kết hợp ko bít có ảnh hưởng gì nhiều tới sk ko các bác nhỉ và trong lúc dùng súng như vậy thì mình có bú ,liếm gì có an toàn ko ak.thanks....
bác thử tập thể dục , đặc biệt là chạy bộ , mình thấy cải thiện rất tốt

Sìn Sú AQuang

Xe buýt
Website
www.caosinsu-aquang.com
Chào các bác.e bị bệnh xts.có hôm lâu thì đc khoảng 5 phút .có hôm vừa cho vào dập 1,2 cái đã phọt .vợ nó kêu thẳng là "chán bỏ mẹ,mất hứng".e cũng đã thử nhiều cách ko ăn thua.đang tính mua cái súng giả về kết hợp ko bít có ảnh hưởng gì nhiều tới sk ko các bác nhỉ và trong lúc dùng súng như vậy thì mình có bú ,liếm gì có an toàn ko ak.thanks....
Xts do đầu thằng nhỏ của Cụ nhạy cảm. Có nhiều nguyên nhân dẫn đến vấn đề này:
1. Do tâm lý, xưa qwety nhiều trong bối cảnh lo sợ, không thoải mái dẫn đến ra nhanh. Làm nhiều thường xuyên lâu dần thành phản xạ.
2. Do bệnh lý, cách này có thể do xưa bị bệnh gì đó (quai bị chẳng hạn) ảnh hưởng trực tiếp đến thằng em. Giải pháp cần phải đi khám bác sĩ để chữa trị
Nếu bị số 2 thì phải đến bệnh viện, còn nếu số 1 thì CỤ cứ nhắn tin riêng, em hỗ trợ nhé. Quan trọng là cụ vẫn Cứng , vẫn Ham thì k việc gì phải lo =)) ,chỉ sợ hết xts lại máu chiến hơn nữa :D