[Funland] Hội BlackBerry - Tất tần tật các vấn đề về Blackberry - hỗ trợ - giao lưu (nhà số 3)

hainam8168

Xe buýt
Website
hainam8168.com

Các cụ cho em khoe và báo danh 1 cái.

hatatthanh2008

Xe buýt
Em đang dùng bold béo 9k, đang cần một em 9300 chống cháy cụ nào có để cho em nhé

dvd

Xe tăng
Cụ cho em hỏi nhờ: 9780 dùng pin bền không ạ,em dùng táo,chưa từng thử dâu bây giờ mới định thử trải nghiệm
9780 thuộc dòng pin trâu nhất của BlackBerry, không Bis biếc gì có thể được 3-4 ngày. Tuy nhiên ra đời đã lâu và đã ngững sản xuất nên chỉ có máy cũ, có thể pin đã bị chai.
Có thể dùng pin ngoài như SCUD....cũng ổn.

jaguarxkr

Xe hơi
Cụ cho em hỏi nhờ: 9780 dùng pin bền không ạ,em dùng táo,chưa từng thử dâu bây giờ mới định thử trải nghiệm
Cơ bản cụ dùng với mục đích ji. ko thể so sánh 1 dòng có từ rất lâu với i táo được. Nhưng với mức độ dùng của em, nghe gọi thoải mái, bis để liên tục có facebook, đọc báo... Cơ bản e dùng đuợc 2 ngày. Được cái nữa là sóng rất ổn định. E so sánh với iphone 4s thì có chỗ sóng kem 4s ko nghe gọi được nhưng 9780 vẫn ok. Và nói chung là e thích dùng cái bàn phím cứng cụ ợ

KMor

Xe tải
Cơ bản cụ dùng với mục đích ji. ko thể so sánh 1 dòng có từ rất lâu với i táo được. Nhưng với mức độ dùng của em, nghe gọi thoải mái, bis để liên tục có facebook, đọc báo... Cơ bản e dùng đuợc 2 ngày. Được cái nữa là sóng rất ổn định. E so sánh với iphone 4s thì có chỗ sóng kem 4s ko nghe gọi được nhưng 9780 vẫn ok. Và nói chung là e thích dùng cái bàn phím cứng cụ ợ
Em không so sánh mà cụ,em dùng 2 số,mail và web thì em có máy vào rồi,mục đích là em dùng số cá nhân và backup trong trường hợp máy chính hết pin nên em mới hỏi cụ pin có bền không(giờ em đang dùng nó kìa) cái em thích là trông cá tính,còn về dâu thì em không biết tí gì cả.tks cụ

RIM Leather

Xe tải
Em không so sánh mà cụ,em dùng 2 số,mail và web thì em có máy vào rồi,mục đích là em dùng số cá nhân và backup trong trường hợp máy chính hết pin nên em mới hỏi cụ pin có bền không(giờ em đang dùng nó kìa) cái em thích là trông cá tính,còn về dâu thì em không biết tí gì cả.tks cụ
Cụ cứ yên tâm trải nghiệm. Em nghĩ với nhu cầu sử dụng của cụ thì Bold 9780 sẽ trụ được tầm 3 ngày. Backup và Restore khá dễ dàng,Check mail rất thuận tiện. Rất có thể sau một thời gian trải nghiệm,Bb sẽ là máy làm việc chính của cụ. Goodluck!

KMor

Xe tải
Cụ cứ yên tâm trải nghiệm. Em nghĩ với nhu cầu sử dụng của cụ thì Bold 9780 sẽ trụ được tầm 3 ngày. Backup và Restore khá dễ dàng,Check mail rất thuận tiện. Rất có thể sau một thời gian trải nghiệm,Bb sẽ là máy làm việc chính của cụ. Goodluck!
Dạ cám ơn cụ,mọi cái làm việc thì em đang sd táo mà em nhìn trên web thấy bản 9780 vừa hợp dáng vừa hợp ví nên em định thay đổi.

KMor

Xe tải
9780 thuộc dòng pin trâu nhất của BlackBerry, không Bis biếc gì có thể được 3-4 ngày. Tuy nhiên ra đời đã lâu và đã ngững sản xuất nên chỉ có máy cũ, có thể pin đã bị chai.
Có thể dùng pin ngoài như SCUD....cũng ổn.
Dạ vâng, em cám ơn cụ

tradaoviahe

Xe tải
Mới dùng 9780 thì pin được 3 ngày; sau 2 năm giờ vẫn còn 2 ngày. Call, sms, bbm, check mail hàng ngày; viber (thỉnh thoảng)

jaguarxkr

Xe hơi
vâng cụ nói thế thì em tán thành. bởi vì thực tế thì 9780 bây giờ để phục vụ cho mọi yêu cầu cơ bản của smatphone thì không đủ và rất hạn chế. em cũng dùng 2 sim, sim chính em dùng 9780 nghe gọi nhắn tin là chủ yếu. còn sim phụ thì em dùng cho các nhu cầu còn lại. nói chung là em dùng 1 con điện thoại cá tính, sóng ổn định, pin tốt. cụ cứ dùng thử rồi đánh giá ạ

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Chào cả nhà, em đang có nhu cầu muốn mua 1 em BB 9900 , các cụ chỉ giáo và cho em xin 1 số địa chỉ uy tín em chạy qua em tham khảo , thông phát em chốt ngay :))

KMor

Xe tải
vâng cụ nói thế thì em tán thành. bởi vì thực tế thì 9780 bây giờ để phục vụ cho mọi yêu cầu cơ bản của smatphone thì không đủ và rất hạn chế. em cũng dùng 2 sim, sim chính em dùng 9780 nghe gọi nhắn tin là chủ yếu. còn sim phụ thì em dùng cho các nhu cầu còn lại. nói chung là em dùng 1 con điện thoại cá tính, sóng ổn định, pin tốt. cụ cứ dùng thử rồi đánh giá ạ
Vâng,em cám ơn cụ!

nguyenthong301

Xe tăng
Em
- Tay trái: IP
- Tay phải: 9900
E chờ PP nó xuống tầm 10 củ là E lên đừi ạh.

Từ lúc thống trị thị trường smartphone, nay chỉ còn sấp sỉ 3% thị trường bán ra thì chả sắp teo là gì.
BlackBerry giờ chỉ còn sót lại những mem bảo thủ, cổ hủ thôi.
Nhìn ông nào cầm cái BlackBerry đã thấy gàn rồi.
Ha ha......
bB 9900 em thấy vẫn ngon và đẹp!
Tin tuyển dụng: BBM Group cần tuyển gấp , mới hơn hai chục bác , hơi vắng ;)) các bác để pin ở đây nếu muốn tham gia ạ :-bd
Thớt cũ bị khoá, mời các cụ đang xếp hàng sang nhà mới chém nhá.

Vẫn còn rất nhiều cụ, mợ còn đam mê với trái Dâu đen, mạn phép thay mặt nhà BBMOF em khai quật lại thớt này. Cụ, mợ nào có nhu cầu join vào group vui lòng để lại mã PIN, chủ tịch bên em sẽ cân nhắc và hẹn lịch phỏng vấn :>

Thanh kiu ;))

Cập nhật thành viên nhà BBMOF

1- chủ tịch DVD (trưởng ban ăn nhậu)
2- HangB2 (B2) (trưởng ban Coc)
3- SuongAnh (cung chủ xế độp - hô mưa gọi gió)
4- Kamaro
5- Vietkid
6- Quoc Thu
7- TuanbeoDC (Dc)
8- Tuanbeo510
9- No nick
10- AnhVu01 (AV)
11- HaiDang4
12- Hieu78
13- DongZart
14- Bridge
15- LongNguyen (Z)
16- ThanhHung (HNG)
17- Xaunhatxahoi
18- Tintin
18- Roby85
19- Sportage_nmt (To)
20- BM
21- Mamaincar (Bob)
22- ...
23- ...

----

update...
- Thông tin chính thức về BlackBerry Leap (bản nâng cấp của Z3):
BlackBerry đã chính thức ra mắt chiếc BlackBerry Leap (tên mã 'Rio'). Leap có thiết kế hình dáng rất giống với Z3 nhưng cấu hình phần cứng được nâng cấp cao hơn.
Hỗ trợ 4G LTE,
Màn hình HD 5 inch,
CPU dual-core 1.5GHz, 2GB RAM
Bộ nhớ trong 16GB. Pin dung lượng 2800mAh cho phép Leap hoạt động liên tục với cường độ cao tới 25h.

- Ra mắt thêm 3 màu cho Classic:
BlackBerry Classic sẽ được bán ra trên thị trường gồm màu trắng, xanh và đồng. Trong đó, màu trắng được bán ngay tại bây giờ, còn hai màu xanh và đồng sẽ được bán ra vào tháng 4 tới.